ขอบคุณ น้ายศ บางแสน จากใจ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอบคุณครับ..ที่มาเยี่ยม กัน และมีความสุข สนุกสนาน ขาด ตกบกพร้อง อะไร ก็ต้องขออภัย มา ณ.ที่นี้ด้วย..ว่างๆ มากันอีกน่ะคร้าบ..

ตามที่รับปากใว้ครับคราวหน้าจะหาโอกาศรวมคณะรังสิตเข้าไปเยี่ยมพี่แน่นอนครับผม สนุกมากครับพี่ บรรยากาศดี อาหารอร่อย การต้อนรับอบอุ่น อิอิ สนุกครับ:byebye:

มาแอบดู อิอิ....น๊าอ๊อดสร่างๆๆๆมาวยางๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิ

ครับน้าอ๊อดเนี่ย น้องใน กรุงเทพในเมืองไม่เคยได้เจอหรอก
หึ ไปบางแสนไปได้มาหาน้องในกรุงเทพไม่เคยให้เห้นหน้าคนเราเนี่ย
จะจดจำไว้ในความทรงจำว่าน้องเมืองกรุงมันไม่สำคัญ

งอลลลล!!!!!!!....ก๊ากกกกก.....:biggrin:

โห ตามไปด้วยเหรอเนี้ย ใจโคด
เก้ง ควอเตอร์ไมล์สนามนี้รุ่น LPG ไม่ต้องกระทืบคันเร่งมากนะ สงสารผมด้วย :cry::cry::cry:
แล้วเจอกันที่รัก :sweet_kiss: :sweet_kiss:

image.php
<<<<-----หน้าหว๊าน หวาน ท่าโพสเข้ากะหน้าน้ามาก เอิ๊ก ๆ น่ารักดีอะ..ชอบ ๆ
555555555+

เอ๊า...อย่างอนสิจ๊ะตะเองงงงงงง
..จายเยนๆน๊า....เด๋วเข้าไปจูจุ๊บทั้งคู่เรยยยยย..!!! :wink: :biggrin:
ม่ะ ม่ะ ไม่ต้องก้อได้...
:sweat: :sweat:

เสีย ดาย
ผมไม่ว่างอยู่ ต้อนรับ ขอโทษด้วย
น่าหนุกจัง ฮุๆ:smile:

image.php
<<<<-----หน้าหว๊าน หวาน ท่าโพสเข้ากะหน้าน้ามาก เอิ๊ก ๆ น่ารักดีอะ..ชอบ ๆ
555555555+
ฉ ะ ดุ้ ง โ ห ย ง . . ! ! ! :eeek:

...อยู่ชมรมคนหน้าตาดีก็งี้แหละคับ... อิอิ..:wink: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม