เตรียมตัวกันหรือยังครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31035
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จ๊ากกกกกกซ์

อะจ๊ากกกกซ์ๆๆๆๆๆ

เจอกันแบงค์ หวดๆๆๆๆๆๆๆ

ต้องกลับไปโมรถเราและเวยๆๆ เดียวสู้อีเหลืองไม่ได้ :biggrin: :biggrin:

งานนี้..บางแสนมีลงด้วย..เหม็นๆก็..4 ลำครับ..เอาแบบขำ.ๆ แระกาน..

งานนี้สนุกแน่นอน

สงสัยเสร็จงานนี้ ขายรถทิ้งดีก่า หันไปหาแบบเก่าๆมาเล่นมั่ง มันส์ไปอีกแบบ อิอิ เหนื่อยโคตรๆๆ

สงสัยเสร็จงานนี้ ขายรถทิ้งดีก่า หันไปหาแบบเก่าๆมาเล่นมั่ง มันส์ไปอีกแบบ อิอิ เหนื่อยโคตรๆๆ

ป๋าจะขายนี่จะมีใครกล้าซื้อ อิอิอิ ซื้อไปขับนี่โดนทักผิดตลอดทาง

ถึง แชมป์ มีข่าวดีมาบอก คุณหมดคู่แข่ง
ไปอีกคันแล้วครับ ป๋มพลีชีพไปแล้วครับ วันนี้ ชาฟละลาย

• กระทู้ ผู้เขียน
:embarrassed: ....พร้อมแล้วยังครับตอนนี้ผมพร้อมแล้วแต่เรื่องหัวใจยังไม่พร้อมเพราะหัวใจยังอ่อนแอ:embarrassed:

22 มี.ค. นี่จะแข่งกันแล้ว
น่าจะเป็นกระทู้ติดหมุดซะหน่อยก็ดีนะครับ:biggrin:

โหดๆน่ากลัวทุกคันเลยแฮะ (คนขับนะ) อิ อิ

• กระทู้ ผู้เขียน
ว่าจะมีรุ่นโอเพ่นผักบุ้ง(แข่งช้า)ไม่รู้ว่าจะมีคนลงแข่งรึเปล่า...อิอิ

:embarrassed: ....พร้อมแล้วยังครับตอนนี้ผมพร้อมแล้วแต่เรื่องหัวใจยังไม่พร้อมเพราะหัวใจยังอ่อนแอ:embarrassed:

แหมๆๆๆๆ ดูพูดเข้าซิครับ

ออกแนว รถมันไม่ได้เสียหรอก แต่ใจมันเสียนิดหน่อย อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม