รับสมัครสาวสวยหมวยเซ็กส์....อึ๋ม โสด

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31574
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เออพี่...ถ้ายาวเท่า slide on จาตัดแบ่งสมาชิก k-sport คนละไม้บรรทัดนะ:eeek: :eeek: :eeek:
ไม่ต้องเผื่อพี่นะ..เพราะว่าตอนนี้ของพี่เกือบๆเมตรแล้ว..ขอบคุณคร้าบ..:byebye: :byebye:

• กระทู้ ผู้เขียน
สวย+หมวย+เซ็กส์+อึ๋ม+โสด

พอมีอยู่นะ..แต่มันก็มีสเป๊ก ของมันเหมือนกันอะ มันขอแบบ.....

แก่ ๆ(อายุ 30-40ปี) พอมีเศษตังให้ใช้เดือนละ 4-5 หมื่น และสามารถซื้อบ้านให้อยู่ ซื้อรถให้ใช้ ไม่ขี้หึง และต้องขยันทำงานจนไม่มีเวลาให้.. แค่นี้พอ

ถ้ามีใครมีคุณสมบัติตามนี้จัดมา!! :wink:

โอม จ๋า...แถวบ้านที่รักเรียกว่าเศษเงินเหรอ...

แต่แถวบ้านพี่เรียกว่าเงินก้อนแว๊วน้องเอ๋ย!!!

อิ๊ อิ๊

ดูจากสเปกแล้ว ไม่ผ่านว่ะพี่เป้

...

ไม่ผ่านถึงพี่เป้ น้าเก๋

เส็ดผมก่อนชัว!ถ้ามีนะ
พี่เก๋,พี่ตั้ม...เป้ว่าพักนี้ยุงกัดบ่อยเนอะ
สงสัยเวลาไปสนามแล้วเจอยุง ต้องพกไม้(หน้า3)
ไว้คอยตียุงกันดีมั้ยพี่...

ยุง มีแล้วอย่ากั๊กดิแบ่งพี่ๆน้องๆเพื่อนๆบ้าง
พี่เก๋กะพี่ตั้ม มีเยอะแล้ว แบ่งพี่ดีกว่า...

5 5+

เรื่องนั้นไม่ต้องกลัว..ดำเนินการตลอด แต่ที่กลัวอยู่เรื่องเดียวคือ.ตามสเป็กที่ให้มา..ถ้าหาได้ มันจะถึงเก๋ ถึงเป้หรือเปล่าไม่รู้นะ!:augenrollen: :redface: :biggrin:
พี่ตั้ม...มีเยอะแล้วแบ่งน้องบ้างเด่ะ...

ตอนนั้นก็โดน แทงข้างหลังไปทีล่ะ 5 5+

ม่ายรู้ครายแทง...

อิ อิ:brick: :brick:

อ้าว น้องโอม แน่จิง ก็มาที่อู่เด้ :eeek:

มาถูกปะ ไม่ถูก โทรมา

เด๋วบอกทางให้

กล้ามั๊ย :augenrollen:

นี่เลยรูปพี่เก๋ ที่แสนน่ารักและใจดีของเรา

attachment.php
โห...พี่เก๋ หน้าตาโคตรเจ้าเล่ห์เลยอ่ะพี่...

มิน่าถึงซื้อ โฮล์เด้น รุ่นเจ้าเล่ห์ มาขับ:biggrin: :biggrin:

พี่เก๋,พี่ตั้ม...เป้ว่าพักนี้ยุงกัดบ่อยเนอะ
สงสัยเวลาไปสนามแล้วเจอยุง ต้องพกไม้(หน้า3)

ยุง มีแล้วอย่ากั๊กดิแบ่งพี่ๆน้องๆเพื่อนๆบ้าง
พี่เก๋กะพี่ตั้ม มีเยอะแล้ว แบ่งพี่ดีกว่า...

5 5+

มันกัดเสร็จแล้วกินเลือดยังไม่พอ...มันยังกั๊กไว้ไม่ยอมให้คนอื่นกินอีก หยั่งงี้มันต้องโดนด้วยขอบกระป๋องไบก้อน..ซะดีมั๊ย!:sure: :boss:

พี่ตั้ม...มีเยอะแล้วแบ่งน้องบ้างเด่ะ...

ตอนนั้นก็โดน แทงข้างหลังไปทีล่ะ 5 5+

ม่ายรู้ครายแทง...

อิ อิ:brick: :brick:

คนในรูป..เสื้อลายนั่งกอดอก ยิ้มกรุ้มกริ่มใช่มั๊ย..

คนในรูป..เสื้อลายนั่งกอดอก ยิ้มกรุ้มกริ่มใช่มั๊ย..

คนนั้นไอ้เสือเค้าจองแล้วพี่ไม่งั้นมันจะมาทำงานที่อู่K-SPORTเหรอพี่มานจ้องพี่เก๋อยู่มานบอกว่าเดี๋ยวจะยัดเพลาใหญ่ให้พี่เก๋เลยอ่ะพี่ตั้ม

5 5+:dribble: :dribble:

5 5+

พี่เป้ พูดงี้ผมก็แย่ดิ

ผมยังไม่มีนะ

:augenrollen:

มันกัดเสร็จแล้วกินเลือดยังไม่พอ...มันยังกั๊กไว้ไม่ยอมให้คนอื่นกินอีก หยั่งงี้มันต้องโดนด้วยขอบกระป๋องไบก้อน..ซะดีมั๊ย!:sure: :boss:

ประกาศ ตอนนี้ผมคิดว่าจะเปลี่ยนอาชีพใหม่มาขับวินมอไซค์(ใส่เสื้อกั๊ก)

พี่ ๆ มีความคิดเห็นไงบ้างครับ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

คนนั้นไอ้เสือเค้าจองแล้วพี่ไม่งั้นมันจะมาทำงานที่อู่K-SPORTเหรอพี่มานจ้องพี่เก๋อยู่มานบอกว่าเดี๋ยวจะยัดเพลาใหญ่ให้พี่เก๋เลยอ่ะพี่ตั้ม

5 5+:dribble: :dribble:

บ้า....นี่ขนาดมันได้กับ อ.แจ๊คแล้วริอาจจะใส่เพลาลูกพี่มันอีกเหรอ..ไอ้เสือซอย2(สีลมนะ)555:biggrin:

ประกาศ ตอนนี้ผมคิดว่าจะเปลี่ยนอาชีพใหม่มาขับวินมอไซค์(ใส่เสื้อกั๊ก)

พี่ ๆ มีความคิดเห็นไงบ้างครับ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

เป็นนักสนุ้กเกอร์ดีกว่าว่ะ..ทั้งได้ใส่เสื้อกั๊ก ทั้งได้วางสนุ้กด้วย..:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม