Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ปัญหาหัวใจ 555

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่รู้จะแนะนำไงดี พอดีผมหยุดที่คนนี้แล้วอะ

บรึ๋ยยยยส์ :cry::cry::cry:

ไฟล์แนบ

74.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 104

อย่าเลือกข้อ 2 ครับ เพราะ สุดท้าย คุณเองจะรู้ สึกผิดมากๆ เหมือน ผมในตอนนี้

ความรัก ไม่มีผิด ไม่มีถูก ค่ะ

มีแต่
ควรทำ หรือ ไม่ควรทำ เท่านั้นน

หรือ อีกข้อ
แนะนำเข้าสู่ ชมรม .
GAYFIRO - THAILAND
ค่ะ 5555++ :smile: :smile:

ความรัก ไม่มีผิด ไม่มีถูก ค่ะ

มีแต่
ควรทำ หรือ ไม่ควรทำ เท่านั้นน

หรือ อีกข้อ
แนะนำเข้าสู่ ชมรม .
GAYFIRO - THAILAND
ค่ะ 5555++ :smile: :smile:

พี่ได้ยินว่วๆว่าบอลอยากเป้นเกย์อ่ะแจะ

พี่ได้ยินว่วๆว่าบอลอยากเป้นเกย์อ่ะแจะ
น้ากอล์ฟก็มีปัญหาที่หัวเหมือนกันนี่หว่า ไม่ใช่หัวใจนะ แต่เป็นหัวเถิก 555555555555

ทำตาม "หัวใจ" เท่านั้นครับจบ

มันสั่งให้ทำแบบไหน ทำไมตามใจต้องการ

แต่ถ้าตัดต้องตัดให้ขาด แล้วไม่ย้อนกลับไปทำให้เค้าเสียใจ ไม่รู้สึกเสียดาย

ถ้าไม่ตัด คุยกันให้รู้เรื่อง เรื่องไหนไม่ชอบ ชอบ บอกกันให้ชัด

เคลียร์กันไป แล้วจะรักกันยาวนาน

ยังไง...

ขอให้รักจงเจริญครับ

..............................................
..............................................

ลองมองเส้นคู่นี้แล้วจะคิดออกเอง...

• กระทู้ ผู้เขียน

ลองมองเส้นคู่นี้แล้วจะคิดออกเอง...

มันต้องมีเป็นคลั้งๆ หยุด แบบ จุดๆๆๆๆๆๆ
ต้องลองเบี่ยงซ้าย / ขวา แล้วหันหน้าเข้าหากันมันก็จะกลายเป็นเส้นเดียวกันได้ แบบนี้

--------------------------------

ห่าเอ้ยแม่มไม่เป็นเส้นว่ะ 555:frown:

ไม่รู้จะแนะนำไงดี พอดีผมหยุดที่คนนี้แล้วอะ

บรึ๋ยยยยส์ :cry::cry::cry:

อูยยย ตอบแบบนี้คนไม่มีแบบพี่ก็ตายอะดิแชมป์
อิจฉาจังน้องเอ้ยย:smile:

อะนะ แชมป์ หล่ออะนะ 555

"ตัดบัวอย่าให้เหลือใย ตัดใจอย่าให้เหลือเธอ"

คำคมจาก 12v ฆาตรกรโรคจิต เซฟสุวรรณบูมิ

พูดแล้วคิดถึง a31413 เนอะ เหอะเหอะ ไปและ เบื่อจังฮู้ เปนไข้เสียงหายหมดเลยฮู้

ชีวี๊ดดดด แค่โดนทำร๊ายยย .... แต่ที่ซู๊ดดด มันต้องไม่โดน ทำลายยยย ...

พี่ต่อคับ ใบสมัครชมรมเหลือไหม ... เผื่อด้วย1ใบคับ...

ก็เคยนะเรื่องแบบนี้
คือรักนะเค้าก็รักเราก็รัก
แต่มันเหมือนมีอะไรบางๆระหว่างสองคน
ที่มันยอมกันไม่ได้
แต่ถ้ารักแล้วต้องทรมารต้องฝืนความรู้สึกอะไรบางอย่าง มันอึดอัดนะ
ต้องถามก่อนว่ารักแฟนหรือปล่าว
แล้วทรมารกับความรักครั้งนี้ไม๊
หากทรมาร ก็อย่าไปฝืน ถ้าจะเลิกก็คงเลิกกันด้วยดี คุยกันว่าเหตุอะไรที่เราไปกันไม่ได้ เหตุอะไรที่ต้องทะเลาะกันบ่อยๆ แต่เชื่อเถอะเมื่อเลิกจากการเป็นแฟนกันแล้วมาเป็นเพื่อนกัน อะไรมันจะดีขึ้นแยะ
ทุกอย่างอยู่ที่ตัวคุณเอง จะเลิกหรือจะลุยต่อแต่ถ้าลุยไปแล้วไม่มีความสุข ผมว่าถอยดีก่าว
เรื่องคนใหม่ อย่าเพิงเอามาเป็นประเด็น
ควรเครียร์คนนี้ให้เรียบร้อยก่อน ไม่งั้นจะมีข้อเปรียบเทียบ และหากจะตัดสินใจคบคนใหม่แล้วเกิดต้องเลิกกันไปอีก แฟนคุณคนเก่าจะสมน้ำหน้าเอา
รักเป็นสิงที่ดี ทำให้มีความสุข ทำให้ชีวิตมีความหมาย แต่หากวันใดรักทำให้อึดอัด ทำให้ไม่มีความสุขในการดำเนินชีวิต มันก็เหมือนยาพิษที่จะทำลายเราไปเลื่อยๆ จนเราหมดลมหายใจไปโดยไม่มีความสุข
ไม่ว่าคุณจะตัดสินใจอย่างไร ขอให้ใช้ความคิดที่มีสติอย่าใช้อารมภ์ และจงเคารพและเชื่อมั้นในการตัดสินใจของตัวคุณเอง

ขอให้โชคดีคับ

ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม