• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

หาสลิงเปิดฝากระโปรงท้าย 12 v ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ TORO
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

TORO

Register
เข้าร่วม
15 เม.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
หาสลิงเปิดฝากระโปรงท้าย 12 v ครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
:coolly-0028: หายากจังเลย

ใช้แบบเปิดท้ายไฟฟ้าเลยครับ
12v จะเป็นแบบเปิดฝาถังน้ำมันกับฝาท้าย หายาก เพราะเดี๋ยวนี้ตัดอะไหล่รถยุ่นเข้ามามีแต่ 24v ทั้งนั้น ของใหม่ก็ราคามากกว่า 2 พันครับ

ขอแจมหน่อยครับป๋า 12v ถ้าจะเปลี่ยนเป็นไฟฟ้า ค่าของ+ค่าทำประมาณเท่าไรครับ แล้วมีร้านแนะนำหรือเปล่าครับ

ขอแจมหน่อยครับป๋า 12v ถ้าจะเปลี่ยนเป็นไฟฟ้า ค่าของ+ค่าทำประมาณเท่าไรครับ แล้วมีร้านแนะนำหรือเปล่าครับ
ค่าของก็มีตั้งแต่ 1000 ขึ้นไปโดยประมาณคับ แล้วแต่คนขาย
ส่วนร้านทำหรือร้านติดตั้งพอแนะนำได้คับ แต่ว่าอยู่แถวไหนหรือ
สะดวกแถวไหนอะคับ จะได้แนะนำถูก........

จันทร์-ศุกร์ อยู่แถว ถ.สุวินทวงศ์ เลยลาดกระบังมาทางแปดริ้ว ส่วนเสาร์-อาทิตย์อยู่ยุดยาครับผม

โดยปกติแล้วชุดสายไฟภายในของรถ ถ้าไม่มีการตัดแต่งต่อเติมมาก่อน จะมีปลั้กรอสำหรับต่อ Option ต่างๆ ไว้อยู่แล้วครับ แค่เรายึดหรือติดตั้งในตำแหน่งของมันซึ่งก็มีรูน๊อตไว้สำหรับยึดอยู่แล้ว แล้วก็เสียบปลั้กที่มีมารออยู่เป็นอันจบ. ใช้งานได้

ปี94ขึ้นมาน่าจะมีปลั๊กมารอ แต่ของผม 93 ไม่มีปลั๊กทั้งหน้าและหลังเลย ถ้าซื้อมาควรเอาปลั๊กมาด้วยกันเหนียว หรือไม่ก็ลองเช็คดูก่อน แต่ผมมีสายเปิดนะขาย 1000