Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถึงน้องตั้ม ที่ส่งเอกสารสมัครสมาชิกใหม่ได้ออกเลขรหัสแล้วนะครับ
A31780 นายธรรศ กานต์ธนธรรม
A31781 นายมนตรี ไกรศรีสมบัติ
สติกเกอร์กะเสื้อวันอังคารหรือพุธส่งให้ที่ตั้มนะครับ...แล้วช่วยไปแจกจ่ายให้ด้วย ขอบคุณครับ
โย่วๆมีรหัสกันแล้ว:smile:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,302
ฉลองน้องระหัสใหม่กันดีก่าวไม๊555ยินดีด้วยนะคับสำหรับสองท่าน และหวังว่าที่เหลือกำลังตามมาติดๆ:biggrin:

สติ๊กเกอร์ กับเสื้อคาดว่า วันเสาร์คงได้ติดกัน:biggrin:

หวังว่าฝนคงไม่ตกน่ะ:smile:

:smile: :smile: :smile: :biggrin: :smile:

11 เช้าๆไปถึงครับ ไว้เจอกัน

• #1,310
งั้นวันเสาร์ไปสะพานหินด้วยกันเลยดิครับ:biggrin:
ต้องขึ้นสวนบนเขาวะพ่อตาแบ่งที่ให้ตูต้องไปเอาสมบัติก่อน:biggrin:

• #1,311
:spiderman: ป๋าเบิรด์ครับยางdragของป๋าเบิรด์มาถึงแล้วนะครับสวยมากๆๆเลยครับอิ
อิคราวนี้เพลาขาดแน่มึงไอ้ป๋าเบิรด์สบายไป:spiderman:สวัสดีครับผมวอเอง :biggrin:

:smile: แก๊งค์กระบี่ มานปายหนายกานหมดฟร๊ะ....เอิ๊กๆๆๆๆ
สงกรานต์ มีครายอยู่กานมั่งเนี่ย...
ไอ่เจ้าต้ำ ยังไงฝากดูที่พักให้เจ๊ ด้วยนาโว๊ยยยย...
จาร่อนไปวันไหน เด๋วโทรติดต่อกันอีกทีนึง
แต่ที่แน่ๆ ตามที่โทรคุยกันคืนนั้นแหละ

งั้นวันเสาร์ไปสะพานหินด้วยกันเลยดิครับ:biggrin:

ไปซิครับ เหอ เหอ เหอ
ลืมเลยน่าให้หากล่องปัดน้ำฝนมาให้ด้วยลืมๆๆๆๆ:embarrassed:

อ๊าว ที่เป็นกระดาษใช่ไม๊นา ผมมีหลายเลย
:smile: แก๊งค์กระบี่ มานปายหนายกานหมดฟร๊ะ....เอิ๊กๆๆๆๆ

สงกรานต์ มีครายอยู่กานมั่งเนี่ย...
ไอ่เจ้าต้ำ ยังไงฝากดูที่พักให้เจ๊ ด้วยนาโว๊ยยยย...
จาร่อนไปวันไหน เด๋วโทรติดต่อกันอีกทีนึง
แต่ที่แน่ๆ ตามที่โทรคุยกันคืนนั้นแหละ

กรี๊ด เจ๊ก็มาด้วย

เกย์จริงๆเลย

อยู่ครับผม ก็มีกันแค่ 2 คันเองอะครับ แต่ไม่รู้ว่าจะต้องไปเยียมญาติที่ต่างหวัดหรือเปล่า ยินดีต้อนรับครับป่าโจ้:redface:

แล้ววันเสาร์ ได้เจอ 382 ตัวเป็นๆ กันอิอิ

อ้าวเจ้มาภูเก็ตด้วยหรือครับมาวันไหนเนี่ย:smile: