ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน

ได้สมาชิกร่วม 100 แล้ว

เออ..ตกลงเด็กล้างรถมันกระชากกุญเจเราออกใช่ปะ[/quoteแหมน้าก็ว่าไปพอดีช่วงนี้งานยุ่งนิ้ดนึง วันนั้นนะไม้รู้มันบิดไงของมันขับมาตั้งนานไม่เห็นเป็น ต้องวิ้งไปเอากุนแจที่บ้านเจ้าของร้านหมุน2-3ทีได้เฉยเลย
เด๋วว่าจาลองทำกราวไวด์ใช้เองดูซักอัน เด๋วยังไงทำแล้วเอารูปให้น้ากานดู( ถ้าได้ทำ):go: :go: :byebye:

เออ..ตกลงเด็กล้างรถมันกระชากกุญเจเราออกใช่ปะ[/quoteแหมน้าก็ว่าไปพอดีช่วงนี้งานยุ่งนิ้ดนึง วันนั้นนะไม้รู้มันบิดไงของมันขับมาตั้งนานไม่เห็นเป็น ต้องวิ้งไปเอากุนแจที่บ้านเจ้าของร้านหมุน2-3ทีได้เฉยเลย
เด๋วว่าจาลองทำกราวไวด์ใช้เองดูซักอัน เด๋วยังไงทำแล้วเอารูปให้น้ากานดู( ถ้าได้ทำ):go: :go: :byebye:
เช็คให้ดีนะประวัติมีอยู่นะรุ่นนี้ขับๆพวงมลัยล็อคนะ เออทำแล้วบอกด้วยเด้อ

อัพไป

จะได้ครบ 200 เร็วๆ

เปลี่ยนกล่องเกียร์ใหม่หายแล้ววุ้ย ดีใจชิบเลย ขอบคุณทุกคนนะคับผม

ท้าทางตั้มคงไม่อยากอยู่กลุ่ม phuket กะเราซะและ เห็นเปลี่ยนลายเซ็น และก็ไม่ค่อยเข้ามาโพสในกระทู้นี้ซะแล้ว เนอะ

อย่าเรียกว่า กลุ่มเลยครับ พี่ อายเค้าอ่ะ

upหน่อยพี่น้อง

เปลี่ยนกล่องเกียร์ใหม่หายแล้ววุ้ย ดีใจชิบเลย ขอบคุณทุกคนนะคับผม

ดีใจด้วยนะคับพี่ อิ อิ ขาดเหลืออะไรบอกได้นะ

ตอนนี้สมาชิกเพิ่มเป็น 250 แล้ว

ดีใจด้วยครับน้า

ปิดชมรม

จบข่าว

ดีใจด้วยนะคับพี่ อิ อิ ขาดเหลืออะไรบอกได้นะ
เอ้...ถ้าเราบอกว่าขาดเครื่อง j BOจะมีไครใจดีส่งมาให้มั้งไหมน้า..........555:biggrin: :biggrin: :biggrin: :byebye:

แอบมาดู

ตอนนี้เพิ่มเป็น 300 แล้ว