ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,661
คงต้องทดลองใหม่...นะครับเพราะ ห่างไปนานเลย...:coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030: 5555:coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034::coolly-0023:
คงต้องอยู่ช่วยงานศพน้าเมียหลายวันนะ กะตะไม่รู้เป็นไรตายเกือบสิบศพแล้วคนแก่ทั้งนั้น
เมื่อคืนสวดกลางบ้าน คืนสุดท้าย เช้านี้น้าเมียตายเลย

น้องแดงแห่งอันดามัน เดินทางกลับภูเก็ตแล้ว
น่าจะถึงเร็วๆนี้แล้วนะครับ เดินทางปลอดภัย
หลังจากเจอปัญหาเส้นผมบังภูเขา โชคดีนะครับ
ผมขอโทษที่ ให้คำปรึกษาบ้างเรื่องไม่ได้จริงๆ
และไม่สามารถอยู่ด้วยเวลาเกิดปัญหา นะครับ
ยังงัย มิตรภาพยังเหมือนเดิม นะครับ

น้องแดงแห่งอันดามัน เดินทางกลับภูเก็ตแล้ว
น่าจะถึงเร็วๆนี้แล้วนะครับ เดินทางปลอดภัย
หลังจากเจอปัญหาเส้นผมบังภูเขา โชคดีนะครับ
ผมขอโทษที่ ให้คำปรึกษาบ้างเรื่องไม่ได้จริงๆ
และไม่สามารถอยู่ด้วยเวลาเกิดปัญหา นะครับ
ยังงัย มิตรภาพยังเหมือนเดิม นะครับ

ว้าวๆๆ:coolly-0009:

ไอก้องรถเองทำกะช่วงอู็ดไม่ใช่หรอวะไมอยู่ๆมาให้พี่นุทำ

ครับผม
มิตรภาพไม่ยอมเปลี่ยนแปลงครับ
:coolly-0005::coolly-0005::coolly-0005:

ไปไหนกันหมดนิ รถ Cef ใคร อ่ะ สีดำดุๆ ป้ายนนทบุรี อ่ะก้าบ....บ
อีกคันสีขาว ป้าย 500 นะ

attachment.php
ของชาวบ้าน55555

ไฟล์แนบ

98.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 132
แก้ไขล่าสุด:
ไม่ได้อยู่ภูเก็ตคุยได้ไม่ครับ เห็นรถคันแดงๆๆ เครื่องRB 20 Bo พ่นฝาสูบแดงๆๆไม่ทราบรถใคร สวยดีครับ

ไม่ได้อยู่ภูเก็ตคุยได้ไม่ครับ เห็นรถคันแดงๆๆ เครื่องRB 20 Bo พ่นฝาสูบแดงๆๆไม่ทราบรถใคร สวยดีครับ
รถบ่าวแหละหลวง :coolly-0034: ลองแลหม้ายล่ะ ผมติดปลาทับทิม หลวง สองตัว...อิอิ

:coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045:

:coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045:

:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:

พี่โจ ล้อ 16 GTR จะเปลี่ยนยังคับ ถ้าเปลี่ยนไงบอกนะครับ หาอยู่คับ