• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โดดงานเลยน้าโสน :coolly-0046:
เออ โดดงานเลยงับ
เหมือนสมัยก่อนเคยโดดเรียน
ผมว่ามันก็คล้ายๆกันน๊ะ
สรุป โดดดดดดดดดเลยงับ
:coolly-0025:​

เออ โดดงานเลยงับ

เหมือนสมัยก่อนเคยโดดเรียน
ผมว่ามันก็คล้ายๆกันน๊ะ
สรุป โดดดดดดดดดเลยงับ

:coolly-0025:​
ผมน่ะเขียนใบลาไปแล้วถ้าไม่อนุมัติก้โดดเลย 55 :coolly-0046:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,424
เห็นใครมาดับไฟแถวกะรนเมื่อวานนี้อะ

• #2,425
ดูดีๆครับ ผมงานเข้าเรียบร้อยแล้วเมื่อวันเสาร์ขับๆอยู่ดีๆ จอดรถแล้วสตาร์ทไม่ติดเหมือนแบตจะหมดแต่ไม่ใช่ครับ ไดชาร์จ พัง
ตั้ม ของพี่นะ ขับตอนแรกๆสักพักไม่เป็นไร
พอสักประมาณว่าสักเดี่ยว เหียบคันเร่งเบาๆร้อบต่ำๆมัน ปุดๆๆๆๆ แต่ถ้าเหียบ รอบสุงไม่เป็นไรว่ะ แล้วเหมือนเครื่องมันอืดๆ ให้สังเกตุอีกที่ เหมือนว่าหากเราเหียบเบรคแล้วเหี่ยบคันเร่ง แม่งก้อเป็นว่ะ ตอนนี้สังไดชาตไอ้เมไว้แล้ว
ถ้าไม่ใช่เก็บไว้ขายต่อพรุ่งนี้กะว่าจะไปเช็คดูว่าเป็นที่อะไรกันแน่ว่า:coolly-0003:

• #2,426
ตั้ม ของพี่นะ ขับตอนแรกๆสักพักไม่เป็นไร
พอสักประมาณว่าสักเดี่ยว เหียบคันเร่งเบาๆร้อบต่ำๆมัน ปุดๆๆๆๆ แต่ถ้าเหียบ รอบสุงไม่เป็นไรว่ะ แล้วเหมือนเครื่องมันอืดๆ ให้สังเกตุอีกที่ เหมือนว่าหากเราเหียบเบรคแล้วเหี่ยบคันเร่ง แม่งก้อเป็นว่ะ ตอนนี้สังไดชาตไอ้เมไว้แล้ว
ถ้าไม่ใช่เก็บไว้ขายต่อพรุ่งนี้กะว่าจะไปเช็คดูว่าเป็นที่อะไรกันแน่ว่า:coolly-0003:
เหยียบ[เหฺยียบ] ก. วางเท้ากดลงไปบนสิ่งใดสิ่งหนึ่ง; โดยปริยายหมายความว่า
ปกปิด เช่น พูดแล้วเหยียบเสีย. ว. เกือบ เช่น เหยียบร้อย.
คำ เหี่ยบ ค้นไม่เจอ โปรดพิมพ์ใหม่ ----------------------------------- คำที่คล้ายกันมีดังต่อไปนี้

[TBODY] [/TBODY]

ปล.น้ากานไดชาตซื้อมาเท่าไหรล่ะขายเท่าไหร่สนใจน่ะจ่ะ :coolly-0046:

ดูดีๆครับ ผมงานเข้าเรียบร้อยแล้วเมื่อวันเสาร์ขับๆอยู่ดีๆ จอดรถแล้วสตาร์ทไม่ติดเหมือนแบตจะหมดแต่ไม่ใช่ครับ ไดชาร์จ พัง

ตกลงของในถุงปุ๋ยมันดีไม๊ว้ะ

ตกลงของในถุงปุ๋ยมันดีไม๊ว้ะ

แม่ง แหล่มเลยเสียแต่ค่าแรง ค่อยยังชั่วขอบใจเว้ยเห้ย ที่ใหติดรถกลับบ้านมา 555:coolly-0003:

Ps.เสาร์นี้ เก็บเงินกันนะครับ สรุปหัว ละ 1000 บ. นะครับขาดเหลือยังไงว่ากันอีกที ตามนั้น ฟิ้วววววว

Ps.เสาร์นี้ เก็บเงินกันนะครับ สรุปหัว ละ 1000 บ. นะครับขาดเหลือยังไงว่ากันอีกที ตามนั้น ฟิ้วววววว
กำหนดการออกยังตั้มจะออกกันตอนใหนเจอกันที่ไหนกี่โมงฝากแจ้งด้วยจ้า :coolly-0020:

ฮิฮิฮิอิ แวะมาทักทายครับ

เดี่ยวจะไปแจมด้วยคนครับ

เสาร์นี้เราจะนัดเจอกันที่ไหนดีก่อนออกเดินทาง

แก้ไขล่าสุด:
:coolly-0012:...............................

เดินทางปลอดภัยน้ะโว้ยครับ

ทิ้งตรูให้อยู่ 2 คนกะน้ากาน

อุอุอุ...โลมาภูเก็ต จาไปเกยหาดที่กระบี่ เร๊อะไงวะ
เอิ๊กๆๆๆ เผื่อป๋า ด้วยนาโว๊ยย...

ไฟล์แนบ

60.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 40
    60.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43