++แม่งเลวจิงๆ++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีกระทู้ลดความอ้วนอะไรด้วยว้ะ

งง

กรูนึกว่าเมิงด่าไอบอย
555++

เราไปขายล้อ ขายอะหลั่ยวิธีนี้มั๊งไม๊

addo minazer drift version
เพียงท่านดริฟ วันละสามเวลาหลังอาหาร
อาหารที่ท่านกินไปจะกลับออกมาจากทางที่ท่านกิน เหมือนใหม่ อุ่นๆสด จากเตาทุกวัน
สำรอกวันนี้มีกินพพรุ่งนี้ ไม่อ้วนเพราะไม่ทันย่อย
สำรอกวันนี้ แถมฟรี ถุงอ๊วกการปินไท รักคุณเจ้าโลก 1 ถุง ฟรี
อย่าช้า อ๊วกวันนี้ มีกินวันหน้า

ไอ้ อส. นี่มันย่อมาจากไรอะ

ไอ้สัด ไอ้สาด ไอ้แสด ไอ้สันดาน มันแปลว่าไร ใครช่วยบอกผมที 555555

*มีอำนาจในมือ มีปืนในมือแล้วเก๊งเก่งเนอะ

:boss: เคยเจอกะตัวเองอยู่ครั้งนึง
กะลังขับรถกลับบ้านตอนตี3จู่ๆก็มี
แมงกะไซด์ปาดหน้ารถผมบนถนน กรุงเทพ-นนท์
คนขี่ใส่ชุดหมีด้านหลังปักชื่อมูลนิธิแห่งหนึ่งที่อยู่แถวๆบางนา
พอรถจอดติดไฟแดงคนขี่ก็ลงจากแมงกะไซด์เดินมาจดทะเบียนรถผม
แระมันก็บอก"เด๋วเมริงโดนแน่"สักพักแม่งก็โทรศัพย์
ตามพวก
ป๋มเห็นท่าไม่ดีแระฝ่าไฟแดงหนีแม่มเลย
มันยังไม่ลดละความพยายามที่จะตื๊บให้ได้ขี่ตามมาอีก
ป๋มก็เลยปิดกระจกรถโทรศัพย์ตามเพื่อนซึ่งเพิ่งจะขับรถแยกกันไปไม่นาน
นัดแนะกันให้ไปเจอตรงใต้สะพานแห่งหนึ่งที่จะข้ามไปบางกลวยซึ่งเป็นถิ่นที่เราชำนาญพื้นที่
พอไปถึงเห็นเพื่อนจอดรออยู่ก่อนแระอย่างไม่เกรงกลัวพี่หรวจ
4คนหัวตัดขาววับอยู่ในมือ
พอแม่มตามมาถึง4คนรวมผมอีก1เป็น5คนขวางถนนแม่มเลย
กะเอาให้ล่วงจากแมงไซด์
พอแม่มเห็นหัวตัดเท่านั้นแหระ
กลับรถขี่ย้อนศรแบบไม่คิดชีวิต
วันนั้นถ้าเป็นพวกมันมาถึงก่อนผมคงไม่เหลือ
พอดีว่าใกล้บ้านผมเลยรอดไป:sweat: :sweat:

:boss: เคยเจอกะตัวเองอยู่ครั้งนึง
กะลังขับรถกลับบ้านตอนตี3จู่ๆก็มี
แมงกะไซด์ปาดหน้ารถผมบนถนน กรุงเทพ-นนท์
คนขี่ใส่ชุดหมีด้านหลังปักชื่อมูลนิธิแห่งหนึ่งที่อยู่แถวๆบางนา
พอรถจอดติดไฟแดงคนขี่ก็ลงจากแมงกะไซด์เดินมาจดทะเบียนรถผม
แระมันก็บอก"เด๋วเมริงโดนแน่"สักพักแม่งก็โทรศัพย์
ตามพวก
ป๋มเห็นท่าไม่ดีแระฝ่าไฟแดงหนีแม่มเลย
มันยังไม่ลดละความพยายามที่จะตื๊บให้ได้ขี่ตามมาอีก
ป๋มก็เลยปิดกระจกรถโทรศัพย์ตามเพื่อนซึ่งเพิ่งจะขับรถแยกกันไปไม่นาน
นัดแนะกันให้ไปเจอตรงใต้สะพานแห่งหนึ่งที่จะข้ามไปบางกลวยซึ่งเป็นถิ่นที่เราชำนาญพื้นที่
พอไปถึงเห็นเพื่อนจอดรออยู่ก่อนแระอย่างไม่เกรงกลัวพี่หรวจ
พอแม่มตามมาถึง4คนรวมผมอีก1เป็น5คนขวางถนนแม่มเลย
วันนั้นถ้าเป็นพวกมันมาถึงก่อนผมคงไม่เหลือ
พอดีว่าใกล้บ้านผมเลยรอดไป:sweat: :sweat:
มันกลับไปเอาปืนรึป่าว..?:eeek:
...55555555.......(ล้อเล่งคับ)
ไงก็ระวังๆหน่อยนะคับ...!

ตามพวก
พวกนี้แม่งเอาชื่อมูลนิธิ เขามาเสียหาย ทำตัวใหญ่โต เขาทำขึ้นมาให้ช่วยเหลือชาวบ้าน
ที่สำคัญ พอพวกเยอะแล้วกล้ามขึ้น (อส.) ดีนะมึงติดต่อเพื่อนได้ ไม่งั้น ลงพุงแน่อีแป๊ะ55555อิ่มตรีนนนน

มันกลับไปเอาปืนรึป่าว..?:eeek:
...55555555.......(ล้อเล่งคับ)
ไงก็ระวังๆหน่อยนะคับ...!
ขอบคุณครับน้า:biggrin:

พวกนี้แม่งเอาชื่อมูลนิธิ เขามาเสียหาย ทำตัวใหญ่โต เขาทำขึ้นมาให้ช่วยเหลือชาวบ้าน
ที่สำคัญ พอพวกเยอะแล้วกล้ามขึ้น (อส.) ดีนะมึงติดต่อเพื่อนได้ ไม่งั้น ลงพุงแน่อีแป๊ะ55555อิ่มตรีนนนน
เอออกรูก็ว่างั้นพอมีสีเข้าหน่อยพลังเริ่มเยอะพอไปเจอตอเข้าหน้าแม่มเท่าลูกแมวเชื่องๆ:boss: :boss:

แมร่งงง เฮี่ยจริงๆ พี่

น่าจะมีกฎหมายใหม่ ใครทำยังไงได้อย่างนั้น
แมร่งกระทืบเค้า เอาไฟฉายตีเค้า ก็ให้แมร่งโดนลงโทษอย่างที่มันทำ

พูดแล้วก็ของขึ้นนน :super:

พวกกระจอก.......เขาถึงมีคำนิยามที่ว่า "พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่ Colt ทำให้ทุกคนเท่ากัน"ถ้าไอ้อส.คนนั้นมี M16 แล้วผมมี M16 ไอ้อส.คนนั้นจะกล้าไหม หรือมีคนเท่าๆกัน.......การที่เป็นเจ้าหน้าที่แล้วจะมาพูดว่าถูกกวนโทษะก่อน แล้วไปทำร้ายเขานั้นทำไม่ได้ คุณต้องอดทดต้องใช้สมองหาวิธีแก้ไขสถาณการณ์ไม่ใช้กำลัง......แค่นี้หากทำไม่ได้ก็ลาออกไป.....ไอ้พวกส้นตีน...(ขอโทษครับที่ผมใช้คำไม่สุภาพ)

อส. นี่ย่อมาจาก..ไอ้สัตว์ ชัวร์ !!

หืมม...ม :super:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม