จะเปลี่ยนชุดรบ แนะนำทีครับพี่น้อง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31715
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แก้มมั๊ยจ๊ะ....

อืม เก็บข้อมูลครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
สรุป U-ras แล้วคับ เด๋ววันพฤหัสที่จะถึงนี้จะขึ้นไปติดแว้ว.....คับ

555 ติดไม่เสร็จ ขออภัย.....เอาไปสานต่อบางแสนไม่จบกลับมาใหม่นะ

ตกลงนายช่างหนุ่ม...

ไม่เส็จกันหรือไรยูราชชพี่เหวก..เหนปั้มกันใหญ่

เห็นใจก้อคนที่พาไปด้วย..น่ะรอแหงกเลย

^_^กรู ว่าเสียคนแน่งานนี้ อิอิ:biggrin:

เด๋วลองไปให้อู่ประจำดูก่อนคับ ถ้าคุยแล้วแลดูว่าทำไม่ได้ จะกลับเอาไปให้ใส่แก้มให้นะคับ :biggrin: จะนัดวันอีกที อิ อิ

พอดีเมื่อวานฝากเด็กๆไว้บ้านพ่อตาเลยต้องรีบกลับคับ เกรงใจแก :sweat:

ครั้งหน้าต้องบินเดี่ยว :smile: :biggrin:

ขอให้สวยๆ งามๆ สมความตั้งใจนะ..ครับ

จะหล่อกานหย่ายแหละน๊า......อิอิ

พอใส่ชุด u-ras หน้า-ข้าง-หลัง มาแล้วล้อ 17 ดูเล็กไปถนัดตา :verrckt: :cry:

งานนี้ต้องมีขยับสเตปขึ้น 18 เป็นแน่แท้ :sweat: แถมด้วยยกตูดขึ้นอีก 1 นิ้ว ถึงจะงาม:sweat:

ผบทบ.บอกสงสัยงานนี้จะไม่จบ......... ไม่จบ..........มีค้อนหงึด หงึด :sweat:

พี่น้องบางแสนเตรียมพบกับ cef หน้า S15 เร็วๆนี้..........

ไม่บอกเด๋วไม่เซอร์ไพร์ส...............

coming soon..................

พอใส่ชุด u-ras หน้า-ข้าง-หลัง มาแล้วล้อ 17 ดูเล็กไปถนัดตา :verrckt: :cry:

งานนี้ต้องมีขยับสเตปขึ้น 18 เป็นแน่แท้ :sweat: แถมด้วยยกตูดขึ้นอีก 1 นิ้ว ถึงจะงาม:sweat:

ผบทบ.บอกสงสัยงานนี้จะไม่จบ......... ไม่จบ..........มีค้อนหงึด หงึด :sweat:
แหล่มเลยพี่เหวก...ว่าแต่ขัดใจ ผบทบ.อ๊ะป่าววน่าน

จ่ายค่าเสียเวลารอไปเรียบร้อย โดนเจ๊เล้งไปหลายอยู่เหมือนกัน บายตัวไป เหอ เหอ....

คราวหน้าไปหาคุณคุณหนุ่ม ต้องบอกว่า ไปหา "หนุ่ม + เจ๊เล้ง" ไม่ใช่ "หนุ่ม ดอนเมือง" 555

มาไกลเด๋วเลี้ยงแป๊บซี่..

ทำรถต้องทำใจครับ..ขยับเพียงนิด สเต็ปมันเปลี่ยน มันก็จะลามจุดอื่นไปตามหลายๆจุด เพื่อการรับกัน หรือเขาเรียกว่าให้ แม็ท กันอะไรทำนองนั้น อ่ะครับ แต่ถ้าทำได้ถึง ก็หมายถึงว่าเงินถึง..งานที่ออกมาก็เป็นไปดั่งใจฝัน คุ้มค่ากับการลงทุน..ความสุขก็จะมาเยือนท่าน มันก็จะมาพร้อมๆกับเสียงบ่นของคนที่บ้านด้วยเหมือนกัน..แต่ถ้าชอบแนวเดียวกัน
ก็จจบไปครับ
ขอให้ทีความสุขกับการขยับสเต็ป น่ะครับ..แล้วอย่าลืมเอามาโชว์ที่บางแสน.น่ะ..

ทำรถต้องทำใจครับ..ขยับเพียงนิด สเต็ปมันเปลี่ยน มันก็จะลามจุดอื่นไปตามหลายๆจุด เพื่อการรับกัน หรือเขาเรียกว่าให้ แม็ท กันอะไรทำนองนั้น อ่ะครับ แต่ถ้าทำได้ถึง ก็หมายถึงว่าเงินถึง..งานที่ออกมาก็เป็นไปดั่งใจฝัน คุ้มค่ากับการลงทุน..ความสุขก็จะมาเยือนท่าน มันก็จะมาพร้อมๆกับเสียงบ่นของคนที่บ้านด้วยเหมือนกัน..แต่ถ้าชอบแนวเดียวกัน
ก็จจบไปครับ
ขอให้ทีความสุขกับการขยับสเต็ป น่ะครับ..แล้วอย่าลืมเอามาโชว์ที่บางแสน.น่ะ..

ช่ายคับ :smile: แต่คิดจะทำแล้วก็คงต้องทำให้จบคับ ไม่งั้นมันแลดูขัดๆเหมือนเราจะเบ่งให้ออกแล้วมันไม่ออก ค้างๆคาๆ (เปรียบเหมือนอึเลยเรา :biggrin: )
พรุ่งนี้จะเข้าไปอู่คับถ้าคุยแล้วมั่นใจก็จะจอดรถเลย ถ้าไม่มั่นใจก็จะไปหาคุณหนุ่ม+เจ๊เล้ง อีกรอบ :byebye: กะว่าให้ทันเสาร์ที่ 2 ของเดือนมีนาคับ
อย่าเรียกว่าโชว์เลยนะคับ เรียกว่าทำเพราะใจรักการแต่งรถดีกว่า :wink: เสร็จแล้วจะไปร่วมแจมทุกเสาร์ที่ 2 แน่นอน (ไม่กล้ารับปากว่าทุกเสาร์เพราะบางทีติดงานโอทีกั๊บ :byebye: )

ยูราชกะล้อ 17 ประมาณนี้อ่ะครับ รถคันเก่าผม

ไฟล์แนบ

108.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81
    39.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
    47.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 90

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม