จะเปลี่ยนชุดรบ แนะนำทีครับพี่น้อง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31715
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31715

โลมาหลงฝูง...
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
5 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
:verwirrt: ตอนนี้มันยังไม่ไปทางไหนเลยคับ หน้า tbo2 กาบข้าง bwave หลัง tbo1 ดูแล้วมันขัดๆไงไม่รู้ ยังไม่ happy ใจจริงๆชอบ U-RAS แต่กลัวขับลำบากอ่ะ
ที่คิดไว้ก็มี
1. bwave 2 แต่ยังหาแหล่งที่ทำดีอยู่คับ ใครพอแนะนำได้บ้างคับ
2. อันนี้ลูกผสม เพื่อนบอกมันลงตัวดี หน้า tbo1 กาบข้าง tbo หลัง ท้ายอูม คิดว่าไงคับกับชุดนี้
3. หน้าอูม หลัง อูม จบ เพราะเบื่อกับการต้องมาแต่งงานไฟเบอร์อ่ะ

แนะนำเพิ่มเติมได้นะคับ :biggrin:

U-RAS ไปเลยทันสมัยดี แต่ช่วงล่างต้องเจ๋ง ถึงจะแจ๋ว

หนูว่าน่ะ Uras ต้องคอยขับระวัง มานเตี้ยจัด ถ้าทำไม่เตี้ยมานก้อไม่งาม
บีเวฟ2ก้อดีน่ะ แต่ข้างๆมานโล่งเยอะไปหน่อย รูข้างมานหย่ายจัด
อันนี้ก้อดีหน้า TBO แต่มานนานแล้วน่ะ แต่ก้อยังสวยอยู่
หน้าอูมท้ายอูมก้อดีค่ะเดิมๆไม่ต้องระวัง...เวลาคันอื่นมองนึกว่าเดิม แต่มาดูหน้าที่ไหนได้อินเตอร์ซุ่ม อิอิ
(แหะๆความชอบส่วนตัวน่ะ ใส่หน้า อาไรก้อได้ แต่ท้ายอูม กาบข้างไม่ต้องใส่ก้อได้ หน้าทิ่มหน่อยๆ สไตล์ DraG ก้อเท่แย้วว หรือถ้าพี่ชอบดิฟก้อจัดไปค่ะ Uras แบบเตี้ยๆหน่อยได้จัยเลย อิอิ)

ถ้าถามผม......นะพี่เหวก

ผมชอบยูราชชชอ่า

ดูรถมันกว้างบาน ๆดี..แต่ขับลำบาก..ขึ้นห้างไม่ได้

แต๋.....สาว ๆชอบขึ้นนะ...อิอิ

ถ้าถามผม......นะพี่เหวก

ผมชอบยูราชชชอ่า

ดูรถมันกว้างบาน ๆดี..แต่ขับลำบาก..ขึ้นห้างไม่ได้

แต๋.....สาว ๆชอบขึ้นนะ...อิอิ
หึหึ.......เด่วจาไปฟ้อง อิอิ :byebye:

:verwirrt: ตอนนี้มันยังไม่ไปทางไหนเลยคับ หน้า tbo2 กาบข้าง bwave หลัง tbo1 ดูแล้วมันขัดๆไงไม่รู้ ยังไม่ happy ใจจริงๆชอบ U-RAS แต่กลัวขับลำบากอ่ะ
ที่คิดไว้ก็มี
1. bwave 2 แต่ยังหาแหล่งที่ทำดีอยู่คับ ใครพอแนะนำได้บ้างคับ
2. อันนี้ลูกผสม เพื่อนบอกมันลงตัวดี หน้า tbo1 กาบข้าง tbo หลัง ท้ายอูม คิดว่าไงคับกับชุดนี้
3. หน้าอูม หลัง อูม จบ เพราะเบื่อกับการต้องมาแต่งงานไฟเบอร์อ่ะ

แนะนำเพิ่มเติมได้นะคับ :biggrin:

ถ้า บีเวฟ หรือ TBO ลองดูที่ ร้าน สอง เชียงกงบางนา ดิครับ งานใช้ได้

หนูก้อมีบีเวฟ1 อยู่อู่ยังไม่ได้เลย....ซื้อมาเกือบลืมแหละว่ามี ยังไม่ได้ทำสีเลย....แหะๆ ซื้อมานานแหละ........ขี้เกียจใส่เพราะมานต้อง คอยระวัง ใส่หน้าเดิมดีก่า ระวังน้อยหน่อย แต่นะวังช่วงล่างเอา.......พูดง่ายๆมานก้อต้องระวังหมดแหละเบื่อจิง......เง้อ!!

ถ้า บีเวฟ หรือ TBO ลองดูที่ ร้าน สอง เชียงกงบางนา ดิครับ งานใช้ได้

ร้านสองอยู่ซอยไหนครับ นานๆไปที จำชื่อร้านไม่ค่อยได้

ใช่ร้านขวามือก่อนขึ้นสะพานหรือป่าว?

แล้วชุด u-ras ของคุณหนุ่ม ดอนเมืองนี้ ok มั๊ย

ร้านพี่สองอยู่ซอย 1 ครับ

แต่ถ้ายูราสผม...งานดิบก้อเข้ารูปกริ๊ฟเลยๆ วิ่งมันขาวๆได้ทั้งปี....

ไฟล์แนบ

27.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 167
  • Resize of DSC00136.jpg
    Resize of DSC00136.jpg
    51.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 181

แต่ถ้ายูราสผม...งานดิบก้อเข้ารูปกริ๊ฟเลยๆ วิ่งมันขาวๆได้ทั้งปี....

เสาร์นี้ ก็เอางานมา ให้ พี่เค้าดูเดะ .........อิอิ แล้ว ลด แก้มข้างให้ด้วยนะ

งานของตาหนุ่ม ดอน ก็โอเค ครับ ส่วน งานร้าน สองบางนา เด่วเสาร์นี้ ถ้ามีโอกาสเจอกันดูที่รถผมก็ได้ ยังเป้นงานดิบอยู่ ใส่มา 2 ปี แระยังไม่มีตังค์ทำสี ......:biggrin:

:eeek: มาลงรูป โฆษณา ชุดแต่ง บนบอร์ดนี้ เข้าข่ายผิดกฏการใช้งาน นะเนี่ย :brick: :augenrollen:

เสาร์นี้พลาดไม่ได้แล้ว ต้องไปชม.....
ตอนนี้เทใจไป u-ras 60% แล้วส่วน b-wave2 40%

uras เลยพี่เหวก

หนับหนุน...โซ้ยเลย

แจ๊บๆๆๆๆ....

(เสียงดังไปป่าว)

เสาร์นี้ ก็เอางานมา ให้ พี่เค้าดูเดะ .........อิอิ แล้ว ลด แก้มข้างให้ด้วยนะ

งานของตาหนุ่ม ดอน ก็โอเค ครับ ส่วน งานร้าน สองบางนา เด่วเสาร์นี้ ถ้ามีโอกาสเจอกันดูที่รถผมก็ได้ ยังเป้นงานดิบอยู่ ใส่มา 2 ปี แระยังไม่มีตังค์ทำสี ......:biggrin:
เผลอแป๊บเดี๊ยะ..2 ปีแร้วหรอเนี่ย?..
เปลี่ยนใหม่ได้แร้วน้าปุ๊... ถอดมาขายป๋ม..!!!... อิอิ :wink:

คุณหนุ่มเตรียมของไว้เลย ฟันธง..............:byebye:
เด๋ววันนี้โทหาคับ :biggrin:

คุณหนุ่มโทษทีนะคับ วันนี้ว่าจะโทหาแต่ติดงาน ยุ่งทั้งวัน พรุ่งนี้ยังไงถ้ามีโอกาสจะโทหานะคับ

เสาร์นี้พลาดไม่ได้แล้ว ต้องไปชม.....
ตอนนี้เทใจไป u-ras 60% แล้วส่วน b-wave2 40%
เพิ่มให้U-Ras ไปอีก50% ไปเลย..กำลังอินเทรน..น่ะ คุณเหวก..

เผลอแป๊บเดี๊ยะ..2 ปีแร้วหรอเนี่ย?..
เปลี่ยนใหม่ได้แร้วน้าปุ๊... ถอดมาขายป๋ม..!!!... อิอิ :wink:

ตังคืทำสียังไม่มีเลย ป๋า ............55 ........จาให้เปลี่ยน อยากใส่ วันเด๋อ เจ๊หนุ่ม เหมือนกัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม