ยินดีต้อนรับ เซฟรังสิต เสาร์นี้16กพ.51

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
บะ..บา..บ้า..ตะเองนี่..พูดไร..ก็มา่ยรู้

บะ..บา..บ้า..ตะเองนี่..พูดไร..ก็มา่ยรู้
อ่าว.. บอกปายแร้วง่ะ..
งั้นเด๋วเย็นนี้กลับไปบอกใหม่อีกที..
..น้ายศเลี้ยงฉลองมีกิ๊กครบโหล..!!!.............:wink: :biggrin:

อ่าว.. บอกปายแร้วง่ะ..
งั้นเด๋วเย็นนี้กลับไปบอกใหม่อีกที..
..น้ายศเลี้ยงฉลองมีกิ๊กครบโหล..!!!.............:wink: :biggrin:
ก๊าาาาาาากกกกกกกกก...หนักกว่าเดิมอีก..เฮ้อ..ๆๆๆ

โอย.ยยย..ยย..เสียดาย..เสาร์นี้มาเยอะมาก..ทางไกลก็เยอะ..มันส์...

เง้อ!! มากลับอาไรอาทิดนี้อ่ะ...ไม่เคยกลับหรือไงบ้านอ่ะ กลับเมื่อไหร่ก้อได้ เค้าไม่ทันย้ายหนีไปไหนกานหรอก งุงิ :verrckt:

ถ้าไม่เร่งด่วนก้ออยู่ก่อนสิ....
ฮุๆ ไม่ได้
นัดเขาไว้ เอาซองผ้า ป่าไปส่ง
รอรับ ทูลกระหม่อมหญิง อุบลรัตนท่านเสด็จมาที่ วัดบ้านผม
พรุ่งนี้ อีกขออภัยจริงๆพี่น้อง:sweet_kiss:
คิดถึงเสมอ

เอ้า..หนู๋.เบ๊นซ์..หนู่กิ๊ฟซ่า..สาวๆ..หน้าตาดีๆ..รีเซฟชั่นประจำบางแสน
ออกมาต้อนรับพี่ๆ รังสิต เขาหน่อยน่ะ..ให้ไวเลยอย่าชักช้าเหมือนเสาร์ที่แล้วล่ะ

อิอิ.............มาแย้วค๊าหนึ่งหน่อ.............มาเลยค๊าพี่ๆยินดีต้อนรับเสมอ.....เด่วจะจัดสาวๆให้ค๊า.........สาวขาป่วนนะคะ อิอิ

อิอิ.............มาแย้วค๊าหนึ่งหน่อ.............มาเลยค๊าพี่ๆยินดีต้อนรับเสมอ.....เด่วจะจัดสาวๆให้ค๊า.........สาวขาป่วนนะคะ อิอิ
ได้ รหัส..แล้วน่ะคนนี้..A31740 ขอแสดงความยินดีด้วย..ล็อกอิน ให้ดูหน่อย..น่ะ

1. ส่งข้อความส่วนตัว ( PM ) ไปหาเด็ก คิ้วต่ำ คนนี้ เด่ว น้องเมย์ จัดให้
2. เข้าไปรายงานตัวที่กระทู้รายงานตัว สมาชิก ก่อน เพราะ พึ่งสมัคร Admin อาจยังไม่ได้ ระบุสิทธิให้
3. โทรไปหา A31450 เด็กคิ้วต่ำ
4. ถ้ารีบมากให้ทำตาม 3 ข้อด้านบน ...........อิอิ

ได้ รหัส 740 เหมือนรุ่นรถ วอลโว่เลย ....................

ยินดีกะ740ด้วยนะคับ... พรุ่งนี้เจอกันค๊าบบบบบ... :wink: :biggrin:

ฮุๆ ไม่ได้
นัดเขาไว้ เอาซองผ้า ป่าไปส่ง
รอรับ ทูลกระหม่อมหญิง อุบลรัตนท่านเสด็จมาที่ วัดบ้านผม
พรุ่งนี้ อีกขออภัยจริงๆพี่น้อง:sweet_kiss:
คิดถึงเสมอ
น่าเสียดายยย

เอาผ้าป่าไปส่งวัดที่บ้าน

เมิงก้อบวชซ้าเลยสิแจ่ม

ผมคงไม่ได้มาแล้วนะ นี่ก็เพิ่งเลิกงานเพิ่งกลับถึงบ้าน ติดงาน start plant อ่ะ พรุ่งนี้ก็ต้องทำต่อจนเสร็จ เซ็งเลย.....

1. ส่งข้อความส่วนตัว ( PM ) ไปหาเด็ก คิ้วต่ำ คนนี้ เด่ว น้องเมย์ จัดให้
2. เข้าไปรายงานตัวที่กระทู้รายงานตัว สมาชิก ก่อน เพราะ พึ่งสมัคร Admin อาจยังไม่ได้ ระบุสิทธิให้
3. โทรไปหา A31450 เด็กคิ้วต่ำ
4. ถ้ารีบมากให้ทำตาม 3 ข้อด้านบน ...........อิอิ

ได้ รหัส 740 เหมือนรุ่นรถ วอลโว่เลย ....................
สงสัยอาคตจะได้ขับ อิอิ วอลโว่ 740 เหอะๆ เปลี่ยนแนว อิอิ
ไม่รีบค๊า....แต่อยากได้ไวไว :biggrin:

ยินดีกะ740ด้วยนะคับ... พรุ่งนี้เจอกันค๊าบบบบบ... :wink: :biggrin:
หึหึ.......งุงิ.........มามะไหร่.....ให้พี่ๆโทรมาตามเลยค๊า.......หรือไม่ต้องโทรตามก้อได้เพราะคืนนี้หนูเอาเต้นท์ไปนอนเฝ้าที่แหลมแท่นแย้วค๊า อิอิ :biggrin: :smile:

เอ้า..หนู๋.เบ๊นซ์..หนู่กิ๊ฟซ่า..สาวๆ..หน้าตาดีๆ..รีเซฟชั่นประจำบางแสน
ออกมาต้อนรับพี่ๆ รังสิต เขาหน่อยน่ะ..ให้ไวเลยอย่าชักช้าเหมือนเสาร์ที่แล้วล่ะ
พี่ยศมาเมื่อไหร่ให้พี่เก่ง 478 โทรตามหนูได้เลยค๊า :byebye:

ผมคงไม่ได้มาแล้วนะ นี่ก็เพิ่งเลิกงานเพิ่งกลับถึงบ้าน ติดงาน start plant อ่ะ พรุ่งนี้ก็ต้องทำต่อจนเสร็จ เซ็งเลย.....

น่าเสียดายจังพี่เหวก

เสาร์นี้มากันเยอะด้วย

กทม.ก้อลงมากัน

ถึงบ้านแล้วครับ มันส์ทั้งกินเหล้ามันส์ทั้งซ่อมรถ 55555

น้ายศครับ ขอรถคันนี้ได้ไหม แลกกัน ก็ ได้ เอาไหม น้า ชอบ อิอิ น้ายศ ของครบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม