Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ยินดีต้อนรับ เซฟรังสิต เสาร์นี้16กพ.51

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31623

Cefiro-Thailand Staff
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
14 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เราชาวบางแสนขอต้อนรับ ชาวเซฟรังสิต ทุกท่านโดยเฉพาะ คุณเหน่ง
A31670เจ้าของกระทู้ Start Bottom,Defi
http://cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=92564&posted=1#post92564 ขอเชิญพี่น้องเราบางแสน..มาต้อนรับกันเยอะๆน่ะครับ
คิดว่าน่าจะสนุกกว่าเสาร์ที่แล้วน่ะครับ..

มากันเยอะไม๊ครับ
.
.
เสาร์ที่แล้วยังเมาไม่หายเลย..ก่าจะหาทางกลับมาทำงานได้
.
.
หลงซ้าสามสี่วัน
.
.
ง้านเด๋วผมไปสแตนบายกวาดลานรอ..ตั้งแต่วันศุกร์เลยแระกัน..อิอิ

มากันเยอะไม๊ครับ
.
.
เสาร์ที่แล้วยังเมาไม่หายเลย..ก่าจะหาทางกลับมาทำงานได้
.
.
หลงซ้าสามสี่วัน
.
.
ง้านเด๋วผมไปสแตนบายกวาดลานรอ..ตั้งแต่วันศุกร์เลยแระกัน..อิอิ
ไม่เยอะหรอก หลงของใหม่เหรอเก่ง.ถึงกลับบ้านไม่ถูก..55555+++สู้ตาย..โว้ย..

ยินดีต้อนรับค่าๆๆๆๆๆๆ อิอิ ไม่มาว ไม่เช้า ไม่เลิกรา ป่าว หุหุ

เซ็งเป็ดรถขายไก่จะเสร็จทันมั้ยหว่า

เมาอีกแล้ว....555

ขอ ขอบคุแทน พี่ น้องรังสิต ด้วย ครับ น่าเสียดายมาก ที่ เวลาดั่งกล่าว ผม ติด ธุระที่สระบุรี ถ้ายังไง ไว้ โอกาศ หน้าผมคงไปร่วมก๊วนแน่นอน เพราะเคยไปมาครั้งหนึ่งแล้วสนุกมากๆ ไปดู เจ๊รั่ว เล่นตลกให้ดู ฮา จริงๆ

เซ็งเป็ดรถขายไก่จะเสร็จทันมั้ยหว่า
เง้อ!!! มะไหร่จาเส็ดเนี๊ยรถพี่รั่ง....เหงซ่อมทั้งปี.....ซื้อเครื่องใหม่ไปเลยแบบพี่ยศอ่ะ แหล่มไปเลย อิอิ ........:byebye: หนูว่าค่าซ่อมกะซื้อเครื่องใหม่ หนูว่าคงน่าจะพอกานแหล้วมั้ง หุหุ :boss:

อบอุ่นจริงๆ ขอบคุณครับพี่ :wink: :biggrin: :byebye:

ผมขอคอนเฟิร์มวันศุกร์นะคับ พอดีมี plan จะ start หน่วยกลั่นวันศุกร์พอดี กลัวติดพันถึงวันเสาร์กั๊บ...

ไปด้วยครับ ปลี่ยนใจแล้ว อิอิ

แล้วเสาร์นี้ตรูจะหาทางกลับบ้านเจออีกป่าวน่าน....เง้ออออ

ผมขอคอนเฟิร์มวันศุกร์นะคับ พอดีมี plan จะ start หน่วยกลั่นวันศุกร์พอดี กลัวติดพันถึงวันเสาร์กั๊บ...
แล้วสรุปมาวันไหนกานนี่ พี่เหวกข๋าๆ อิอิ :biggrin:

แล้วสรุปมาวันไหนกานนี่ พี่เหวกข๋าๆ อิอิ :biggrin:

ก้อวันเสาร์ไงจ๊ะ :biggrin: แต่กลัวมันติดพันจ้ะ
:burn: 80% ไม่น่ามีปัญหา ไปได้จ้ะ :byebye:

ยินดีต้อนรับ
แต่ผมไม่อยู่นะกลับ
นครสวรรค์ อะอาทิตยนี้
ฝากเพื่อนๆดูแล ชาวรังสิต ด้วยนะครับ

ฝากเพื่อนๆดูแล ชาวรังสิต ด้วยนะครับ
โอย.ยยย..ยย..เสียดาย..เสาร์นี้มาเยอะมาก..ทางไกลก็เยอะ..มันส์...

เง้อ!! มากลับอาไรอาทิดนี้อ่ะ...ไม่เคยกลับหรือไงบ้านอ่ะ กลับเมื่อไหร่ก้อได้ เค้าไม่ทันย้ายหนีไปไหนกานหรอก งุงิ :verrckt:

ถ้าไม่เร่งด่วนก้ออยู่ก่อนสิ....

ถ้าไม่เร่งด่วนก้ออยู่ก่อนสิ....
อย่าลืมมารับนู๋ด้วยล่ะน้าเบิ้ล...
บอกเมียปายแระ..ว่าไปงานแต่งครั้งที่2ของน้ายศ..!!!:eeek:

:wink: :smile: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม