Cefiro Thailand ควอเตอร์ไมล์ สนามแรก มีนาคม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31002
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ดีครับ ได้กฎ กติกามารยาท แล้ว กรุณาบอกต่อด้วยน๊ะครับ
เผื่อเด็กภูเก็ตอาจจะได้ไปลองบ้างครับ
ข้างสนามก็ยังดีครับ:biggrin:

ทดสอบ...รูปใหม่......

ปล.การโพสในครั้งนี้ไม่เกี่ยวกับกระทู้นี้ ทั้งสิ้น

ทดสอบ...รูปใหม่......

ปล.การโพสในครั้งนี้ไม่เกี่ยวกับกระทู้นี้ ทั้งสิ้น

ลูกน้าอ๊อดที่เลี้ยงให้เค้าอยู่นี่ตัวแค่เครื่องคิดเลขเองเหรอ

อยากเห็น Lpg 600ม้า จังจะมาลงป่าวเนี้ย:biggrin:

มีรุ่นlpg แล้วแยกเป็นna กะ Turbo หรือเปล่าคับ เผื่อไปร่วมด้วยคับ

:augenrollen: เมาคับพี่น้อง

งานนี้ไม่พลาดๆๆๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
รุ่น LPG นี่กำลังหากติกาที่ลงตัวอยู่ครับ

แต่กติกาก็ขั้นอยู่กับจำนวนรถที่ลงแข่ง

หากรถที่ลงแข่งในแต่ละรุ่น NA/Turbo เกินรุ่นละ 8 คัน

ก็จะสามารถแยกรุ่นแข่งกันได้(หรือใครคิดว่าแรงก็เอา NA ไปซัดกับ Turbo ก็ได้ไม่ว่ากัน)

แต่หากแต่ละรุ่นจำนวนรถน้อยก็จับมาแข่งรวมกัน แต่จะมีการประชุมต่อเวลากันตามขนาดความจุเครื่องยนต์และระบบอัดอากาศ

ส่วนรุ่นแบร๊คเก็ตปกติก็กติกาตามเดิม

ครั้งนี้อาจจะมีเพื่อนๆจากคลับอื่นมาลงแบร๊คเก็ตด้วย

โดยจะเป็นรุ่น แบร๊คเก็ต .XX

โดยจะเอาเวลาใกล้เคียงสองตัวหลังเท่านั้น

คราวนี้รถแรงมากแรงน้อยก็ไม่ใช่ปัจจัย ว่ากันที่ดวงอย่างเดียว

แล้ว open ยังมีอยุ่ไหมครับพี่ n/a turbo 2000 2500 3000

ส่วนแบร็ตเก็ต สงสัยเป้น เกมส์วัดดวงกันไป

งานนนี้มีเมาครับ อย่างอื่นของแถม ถ้าว่างจะตามไปอย่างเร้ว

งานนี้ขอแก้ตัวกะ ชล 205 ครับ 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม