เบื่อแร๊ครั่ว แก้ไขอย่างไงดีครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31736

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
6 ก.พ. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
รถผมเปลี่ยนแร๊คA31 4สาย ใช้งานยังไม่ถึง2000กมเลย รั่วซ่ำอีกแล้ว ที่รู้เพราะยางหุ้มแร๊คมันขาด มีพี่น้องท่านได้ เคยเบิคแร็คมือ1บ้างไหมครับ หรือมีวีธีอื่นที่แก้ไขได้บ้างครับ

หลุดประกันใจไปแล้วเหรอ น่าจะเคลมได้นะ

ผมใช้มือสองมา 3-4 เส้น ก็ใช้ตกเส้นละปีนะ ผมว่ิงปีละราวๆ 3 หมื่นโลได้

ถ้า ขาดแต่น้ำมันไม่หายมาก ก็แล้วแต่จะตัดสินใจนะว่าจะ ปล่อยให้พังไปเลยดีไหม แล้วค่อยเปลี่ยน

ของผม รั่วตั้งแต่ได้ รถมาใหม่ๆ 6 เดือน ละยังไม่เปลี่ยน เลย:coolly-0016: ฮ่าๆ เอาตังไปทำอย่างอื่นหมด เห็น น้ำมันมันหายไม่เยอะ อาทิตนึง เติมที ก็ลากให้พังไปเลย :coolly-0005:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม