ขอขอบคุณจากใจคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31455
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่รู้แหละ ไม่สนด้วย รู้แต่ สนุกสุดๆ อยากไปอีกหง่ะ น่าจัดทริปไป ทะเลอีกนะเนี่ย:biggrin: :biggrin: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
ไม่รู้แหละ ไม่สนด้วย รู้แต่ สนุกสุดๆ อยากไปอีกหง่ะ น่าจัดทริปไป ทะเลอีกนะเนี่ย:biggrin: :biggrin: :biggrin:[/quoรe]รอบหน้าคงใช้วิธีออกเป็นคาราวานไปถึงปลายทางแล้วจัดเป็นวอลค์แรลลี่แทนอะคับ:sexy_girl:

ไม่รู้แหละ ไม่สนด้วย รู้แต่ สนุกสุดๆ อยากไปอีกหง่ะ น่าจัดทริปไป ทะเลอีกนะเนี่ย:biggrin: :biggrin: :biggrin:[/quoรe]รอบหน้าคงใช้วิธีออกเป็นคาราวานไปถึงปลายทางแล้วจัดเป็นวอลค์แรลลี่แทนอะคับ:sexy_girl:

ยืนเฉยๆยังเหนื่อยเลย ถ้าให้ไปเดินสงสัยจะช๊อกว่ะ555

จัดไป..จัดไป

357 นี่ปากดีนะ แซวชางบ้านทุกกระทู้เลย เด๋วปั๊ดใบเหลืองดีมั๊ยะ

ไอ้เควี่ย

357 นี่ปากดีนะ แซวชางบ้านทุกกระทู้เลย เด๋วปั๊ดใบเหลืองดีมั๊ยะ

ไอ้เควี่ย

โถ่พี่ อย่าถือสาเลย ช่วงนี้ว่างว่ะพี่..555
ปล.ไม่แซวพี่โตหรอกเด๋วใจน้อย..ก๊ากกกกกกกกๆ

ขอโทษนะพี่ ที่ไม่ได้ไป

หนูกับบอล
ต้องไปกับป๊า กับ แม่ นานๆ เค้าจะอยู่ด้วยกันทีนึง

แล้วก็ไปเยี่ยมยายที่โรงพยาบาล

แล้วก็เป็นครั้งสุดท้าย ที่ได้คุยกับยาย ค่ะ :cry:

งานหน้า ฟ้าใหม่ ขอแก้ตัวแล้วกันนะ :burn:

ขอโทษนะพี่ ที่ไม่ได้ไป

หนูกับบอล
ต้องไปกับป๊า กับ แม่ นานๆ เค้าจะอยู่ด้วยกันทีนึง

แล้วก็ไปเยี่ยมยายที่โรงพยาบาล

แล้วก็เป็นครั้งสุดท้าย ที่ได้คุยกับยาย ค่ะ :cry:

งานหน้า ฟ้าใหม่ ขอแก้ตัวแล้วกันนะ :burn:

เสียใจด้วยนะน้องกระแจะ

ใว้ทริปต่อๆไป(ทั้งในรอบและนอกรอบ)

เราคงได้ไปเที่ยวกันนะ

รูปนี้ชอบ ดูม่ายเบื่อ:spiderman:

ไฟล์แนบ

• 2008_02030077 copy.jpg
    2008_02030077 copy.jpg
    93.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 244
ไอ้เควี่ย โดนแล้ว

จัดมาอีกเลยพี่ ช่วงนี้มันปากดี

เข้ามาเซฟรูป....หึหึ

รูปนี้ชอบ ดูม่ายเบื่อ:spiderman:

เช็ดสาก โดนรากหญ้า อินเตอร์เล่นแล้ว
ไอ้เควี่ย โดนแล้ว

จัดมาอีกเลยพี่ ช่วงนี้มันปากดี
ได้ที......หึ

เข้ามาเซฟรูป....หึหึ

แล้วไงอ่ะ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม