ขอขอบคุณจากใจคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31455
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31455

ปุ้ม ณ ทองหล่อ.cef71
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมปุ้ม ณ ทองหล่อเป็นตัวแทนคณะ71ในการจัดแรลลี่ครั้งนี้ขอขอบคุณเพื่อนๆน้องๆพี่ๆทุกท่านที่ทำให้เกิดงานครั้งนี้ ขอขอบคุณสปอนเซอร์ทุกท่าน 1บ.วิริยะประกันภัย 2อู่ปรีชายนต์ 3นิตยสารอ๊อฟ4 4นิตยสารมอเตอร์แทรก 5เฮียเก๋าnitto 6กบแม๊กไกว 7นิตยสารเรด 8ศูนย์นิสสันปฐมทรัพย์ 9ตำรวจทางหลวงแยกบริหาร 10คุณกิตติธรครอบครัวมิตซูที่มากจากไหนก็ไม่รู้แต่อยู่กับเราจนจบ 11ขอขอบคุณเพื่อนที่เราคบหาในนามของเซฟไทยมาตลอด4ปีถึงผมจะมาที่หลังก็ตามทำให้รู้ว่าถึงเราจะจิงใจแค่ไหนสิ่งที่ใด้กลับมาก็เป็นศูนย์แล้วมันเป็นอย่างนี้นี่เองที่ทำให้คนดีๆหายไปกันหมดถอดใจกันหมดนี่เป็นแค่ความรู้สึกเล็กๆน้อยๆจากผมคนเดียวไม่เกี่ยวกับใครคับ ลงชื่อปุ้มa31455:sweat:

พี่ปุ้มเป็นไรอีกแล้วเนี้ย ฮืออออ

ผมปุ้ม ณ ทองหล่อเป็นตัวแทนคณะ71ในการจัดแรลลี่ครั้งนี้ขอขอบคุณเพื่อนๆน้องๆพี่ๆทุกท่านที่ทำให้เกิดงานครั้งนี้ ขอขอบคุณสปอนเซอร์ทุกท่าน 1บ.วิริยะประกันภัย 2อู่ปรีชายนต์ 3นิตยสารอ๊อฟ4 4นิตยสารมอเตอร์แทรก 5เฮียเก๋าnitto 6กบแม๊กไกว 7นิตยสารเรด 8ศูนย์นิสสันปฐมทรัพย์ 9ตำรวจทางหลวงแยกบริหาร 10คุณกิตติธรครอบครัวมิตซูที่มากจากไหนก็ไม่รู้แต่อยู่กับเราจนจบ 11ขอขอบคุณเพื่อนที่เราคบหาในนามของเซฟไทยมาตลอด4ปีถึงผมจะมาที่หลังก็ตามทำให้รู้ว่าถึงเราจะจิงใจแค่ไหนสิ่งที่ใด้กลับมาก็เป็นศูนย์แล้วมันเป็นอย่างนี้นี่เองที่ทำให้คนดีๆหายไปกันหมดถอดใจกันหมดนี่เป็นแค่ความรู้สึกเล็กๆน้อยๆจากผมคนเดียวไม่เกี่ยวกับใครคับ ลงชื่อปุ้มa31455:sweat:

ขอบคุณพี่ปุ้ม แล้วก็พี่ๆ ทุกคนๆ ที่ทำให้ผมได้ไปเที่ยวหนุกๆ แบบนี้ ฮ่าๆๆๆ แล้วก็สู้ต่อไป ทาเคชิ๊ๆๆๆ :biggrin:

อย่าซีเรียส ได้แค่ไหนก็แค่นั้น
คนที่ได้ไปเค้ารู้ ว่ามันส์แค่ไหน
คนที่ไม่ได้ไป ถ้ามีโอกาส ทริปหน้าเจอกัน

เช่นกันก้อต้องขอขอบคุณประธานปุ้ม กลุ่ม B71 และสมาชิกกลุ่มที่ทุ่มทุนทั้งแรงกายแรงใจโหมสุดตัวเพื่อกิจกรรมของชมรม ถึงแม้ว่ายอดสมาชิกที่เข้าร่วมกิจกรรมจะน้อยไปนิดแต่ความมันส์พะยะค่ะไม่ได้ถดถอยน้อยลงไปเลยหนำซ้ำกลับสนุกสนานมั้กมากครับ นานๆ ได้ปล่อยแก่ที... ขอบคุณครับ

ไม่ได้นะ เราต้องทำงานกันเป็นทีม ทีเราเกมส์ยังเกมส์เป็นทีมเลย..555

ปล.ความในใจ จิงๆแล้วไม่มีไรนะแค่คิดน้อยใจนิสหน่อยที่เมื่อก่อนเราพูดๆกันว่าน่าจะมีการจัดแรลลี่พร้อมกับไปพักผ่อนที่ต่างจังหวัดพอเราจัดเข้าจิงๆ ทำไมไม่เห็นเป็นเหมือนที่พูดกันไว้ผมไม่เข้าใจ
แต่ที่ผมเข้าใจที่สุดของตอนนี้ก้อคือ พวกผมได้ทำมันขึ้นมาแล้ว ไม่ใช่แค่คำพูด และได้ตั้งใจทำกันทุกคนจิงๆ คริ คริ คริ...
ขอบคุณคับ
สาระกับผมมันเป็นเหมือนเส้นขนาน.

:redface: อย่าคิดมากโว๊ยไอ่น้อง...เราได้ทำเพื่อส่วนรวมดีที่สุดแล้ว
มาแค่ไหนก็แค่นั้น....มากันด้วยใจ ส่วนที่ไม่ได้มาเขาก็คงต้อง
มีเหตุผล หรือข้อขัดข้องบางอย่าง ช่วงนี้เศรษฐกิจ มันก็ม๊ะค่อยดี
ก็อาจเป็นตัวแปรสำคัญ ที่ทำให้ไม่สะดวกที่จะเดินทางมาร่วม
เพราะการเดินทางย่อมมีค่าใช้จ่าย...บางคนมีภาระ เลยทำให้
ลำบากใจกันบ้าง เอาน่า อย่าท้อถอย นับว่าเป็นจุดเริ่มต้นที่ดีแล้ว
พี่ขอให้ปุ้ม เข้มแข็ง สู้ต่อไปไอ่น้อง....
และขอขอบใจ ที่ทำให้พี่โคตรสนุกเลยว่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า....
เพิ่งล่องแพ ครั้งแรกในชีวิตเลยนาเว้ย...:biggrin:

สู้เค้าน้าปุ้ม...........เป็นกะลังใจให้.
งานนี้บอกได้จากใจเลยว่า ได้ใจผมมาก ๆ และ สนุกมีความสุขมาก ๆ ครับน้า

""""""""""""""""""""""""""""""""""

ไม่รู้จะพูดอะไร พูดได้ประโยคเดียว (ขอขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกๆคนที่มาร่วมสังสรรค์กินนอนด้วยกันด้วยคร้าบบบบบบบ)

ปล. ป๋าปล่อยแก่จริงๆๆ ขึ้นไปร้องเต้นบนเวทีได้ใจผมจริงๆๆๆๆ 555
เช่นกันก้อต้องขอขอบคุณประธานปุ้ม กลุ่ม B71 และสมาชิกกลุ่มที่ทุ่มทุนทั้งแรงกายแรงใจโหมสุดตัวเพื่อกิจกรรมของชมรม ถึงแม้ว่ายอดสมาชิกที่เข้าร่วมกิจกรรมจะน้อยไปนิดแต่ความมันส์พะยะค่ะไม่ได้ถดถอยน้อยลงไปเลยหนำซ้ำกลับสนุกสนานมั้กมากครับ นานๆ ได้ปล่อยแก่ที... ขอบคุณครับ

รถคนไปงานไม่พัง

รถ staff พังรวด แต่ละเคส เพราะอากาศร้อนทั้งนั้น 555

พี่แป๋ม หม้อน้ำทะลุ

ไอเควี่ย ท่อน้ำแตก

ผม mapละลาย

พังยกทีม เกมยกทีม อารายกันเนี่ย 71 555555

รถ staff พังรวด แต่ละเคส เพราะอากาศร้อนทั้งนั้น 555

ผม mapละลาย

พังยกทีม เกมยกทีม อารายกันเนี่ย 71 555555

ยังเหลืออีกพี่แม๊ก
พี่เสือ ท่อน้ำแตกตอนกลับ

ของผม แบตหมดเพราะไฟรั่ว

พี่ปุ้ม แบตหมดเพราะเปิดไฟทิ้งไว้

สต๊าฟ 71 ล้วนๆ ฮ่าๆๆๆๆ:sweat:

โจ้ปั๊มคลัชแตก หึๆ แจ๋วจริงโว๊ย

• กระทู้ ผู้เขียน
ไม่มีอะไรยากกว่าการที่มัวแต่คิดแล้วไม่กล้าทำ

ไม่มีอะไรยากเกินไปหากร่วมใจทำในสิ่งที่คิด

ทุกๆคนได้พิสูจน์แล้วว่า

เราไม่ได้เก่งแต่ปาก หากแต่กูทำได้จริงๆ

ฝากถึงคณะกรรมการชุดใหม่ด้วยเลยในคราวเดียวกันนี้

หากพวกคุณ ทำได้ไม่ถึงครึ่งหนึ่งของเด็กเหล่านี้

คุณควรรีบพิจารณาตัว

เพราะพวกเค้าทำด้วยใจ ไม่มีตำแหน่งคอยอวดอ้างใคร

พวกเค้าทำเพราะรักที่จะทำ

และพวกเค้าก็ทุ่มเทให้กับทุกสิ่งที่เค้าทำ

สู้ต่อไป น้องๆทั้งหลาย งานควอเตอร์ไมล์ช่วยพี่อีกรอบนะ เอิ้กส์ๆๆๆ

ป.ล. รถพี่พังตั้งแต่ก่อนไปแล้ว ทำมาแล้วก็ยังไม่ดี ไม่งั้นคงได้เห็นเซฟิโร่พี่(ที่ชาวบ้านบอกว่าพี่ไม่มี) สรุปพังกันยกทีม อีกสองอาทิตย์จะลากไปให้กำนัลเก๋จัดการให้

ผม mapละลาย

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกๆๆพังส่วนพังเกมส์ส่วนเกมส์ ก๊ากกกกกกกกกๆ

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกๆๆพังส่วนพังเกมส์ส่วนเกมส์ ก๊ากกกกกกกกกๆ
กูว่ามึงเลิกพูดเลิกเล่นได้แล้ว
มันชักจะไม่ตลกสำหรับกูแล้วว่ะ

ต้องขออภัยที่ไม่ได้ไปร่วมงาน
เนื่องจากรถไม่สมประกอบ อาการค่อนข้างหนักเรื่องช่วงล่างทั้งหมด
ฐานะการเงิน ไม่สู้ดีนัก คงไม่ดีแน่ถ้าผมไปสนุกแล้วต้องเดือดร้อนชาวบ้าน

ที่สำคัญนี่เป็นงานมิตติ้งแรกในรอบสิบ ๆ งานที่ผมไม่ได้เข้าร่วม
หวังว่าคงเข้าใจผมนะ

กูว่ามึงเลิกพูดเลิกเล่นได้แล้ว
มันชักจะไม่ตลกสำหรับกูแล้วว่ะ

อย่าเอาเรื่องส่วนตัวมาปนกะเรื่องงานดีก่า
แยกแยะหน่อย...ไม่งั้นเด๋วให้รุ่นใหญ่เคลียร์.

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม