ขายรถครับผม>>>จบการขายแล้วครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31849
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ขายรถครับผม

ป๊าดดดดด พอกูกะลังจะกลับมา มึงก็มาหนีกูซะงั้น ว่าแต่ ใครมายืน
กดโทสับหน้ารถมึงวะ อุ่ยยยยยยย

ป๊าดดดดด พอกูกะลังจะกลับมา มึงก็มาหนีกูซะงั้น ว่าแต่ ใครมายืน
กดโทสับหน้ารถมึงวะ อุ่ยยยยยยย

เชี้ยนี่ช่างสังเกต...

• กระทู้ ผู้เขียน

ขยับหน่อยครับ นับเวลาถอยหลังเดินทางกลับ.....แล้วจะอัพรูปให้ใหม่...

ไปเทรนบ่อยจังทั่น

ไปเทรนบ่อยจังทั่น
ดีแล้วครับ เปลี่ยนบรรยากาศมั่ง :coolly-0033:

กลับมาแล้วนะครับ รูปใหม่รอเสาร์อาทิตย์นี้ก่อนนะครับ ขอรบกับการทำความสะอาดบ้านก่อน :coolly-0021:

ส่วนเบอร์โทรก็.......086-1464439 ติดต่อได้แล้วจร้า

แก้ไขล่าสุด:

ค้าบบบบบบบบบบบบบบบ

อุ่ยยยยยยยยยย

อัพครับ
โดนแบตแห้ง FB gold ไปใหม่อีกลูก แต่ขายราคาเดิมนะครับ รถไม่จอดทิ้ง ตรงไหนมีปัญหาจะแก้ไขทันที

รูปใหม่ รอพรุ่งนี้เลยครับ จัดให้ ขอให้ฟ้าฝนเป็นใจด้วยเถิด ...........ราคาคุยกันได้นะครับ สบายๆ

3 หมื่นสด จะเอาไปดริฟท์ฟาดต้นทุเรียนในสวนเล่น

ส่งต่อให้เจ้าของคนใหม่ไปเรียบร้อยแล้วครับ น้องใหม่จากพัทยาเป็นสมาชิกใหม่ที่งาน9ปีซะด้วย

ไฟล์แนบ

51.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 123
แก้ไขล่าสุด:
หน้าเหมือนกันเยยอ่ะ:coolly-0023:

ดีใจด้วยครับป้อง

พี่เก่ง ระยอง

ปล. เพิ่งได้ ID

ส่งต่อให้เจ้าของคนใหม่ไปเรียบร้อยแล้วครับ น้องใหม่จากพัทยาเป็นสมาชิกใหม่ที่งาน9ปีซะด้วย
ได้น้องใหม่เอาไปสารต่อ:coolly-0037:

2 ประตูกำลังจะมา อิอิอิ

เห็นตัวจริงสวยมาก

จากกันซะแล้ว ไอ้เจ้าเขียวเอ้ยยยย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม