เปลี่ยนรูปแย้ว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31061
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31061

ตั้ม สวนลุม
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
29 ม.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
เท่ ป่ะ.......................

เท่ ป่ะ.......................

อยากมีรูปบ้างจังเดี๋ยวต้องไปถ่ายมาลงบ้าง ... แต่..

พี่ตั้มลายจะหลุดแล้ว..ฝนตก..รังวังด้วย :biggrin: :biggrin: :biggrin:

อยากมีรูปบ้างจังเดี๋ยวต้องไปถ่ายมาลงบ้าง ... แต่..

พี่ตั้มลายจะหลุดแล้ว..ฝนตก..รังวังด้วย :biggrin: :biggrin: :biggrin:
ผมลายไม่มีหลุดครับ เพราะผมเป็นเสือไม่ทิ้งลาย
อาจจะเป็นเหมียวบางวัน
เล็บยังไม่หลุด ตะปบได้อีก อิอิ
:biggrin: :biggrin:

ผมลายไม่มีหลุดครับ เพราะผมเป็นเสือไม่ทิ้งลาย
เล็บยังไม่หลุด ตะปบได้อีก อิอิ

แบบนี้ต้องชวนแมวเหมียว/ไปซ้อมเขี้ยวที่...:eeek: .....กันดีไหม...

แบบนี้ต้องชวนแมวเหมียว/ไปซ้อมเขี้ยวที่...:eeek: .....กันดีไหม...

เสือย่อมไม่ซื้อกิน :sure: :sure: :sure: แต่จะเอาเหยื่อไปแอบกินโดยไม่ให้ใครเห็น

รถสวยจังค่ะ...เหมือนเคยเห็นในหนังสือ...อะจึ้ย!~ลืมชื่ออะ

พอดีเค้าลืมเอาไว้หนูเลยแอบหยิบเอามาอ่าน เค๊อๆ ..ๆๆๆๆ:sexy_girl:

ถึงเจ้าของน้องเหมียว..

ถ้าได้อ่านข้อความสีแดง ๆ ด้านบนแล้ว....
หนูขอสันนิฐาน เบื้องต้นว่าน้องเหมียวตัวนี้มีเชื้อ "โรคเล็บเป็นพิษ" อาจจะรุกรามได้!!

ข้อแนะนำและควรปฎิบัติ ::
ให้ตัดนิ้วน้องเหมียวตัวนี้ ทิ้งให้หมดเลยค่ะ หุหุ..:rolleyes:

พีตั้มสวนลุมรึเปล่า

ถึงเจ้าของน้องเหมียว..

ถ้าได้อ่านข้อความสีแดง ๆ ด้านบนแล้ว....
หนูขอสันนิฐาน เบื้องต้นว่าน้องเหมียวตัวนี้มีเชื้อ "โรคเล็บเป็นพิษ" อาจจะรุกรามได้!!

ข้อแนะนำและควรปฎิบัติ ::
ให้ตัดนิ้วน้องเหมียวตัวนี้ ทิ้งให้หมดเลยค่ะ หุหุ..:rolleyes:
""""น้องหน้าแมว..อิอิ

เปลี่ยนชื่อให้พี่ใหม่ด้ายมั้ย.....ฟังดูแล้วมันกามกามยังไงไม่รู้:sexy_girl:
พี่ตั้ม...เป้ว่า ตั้ม สวนลุม ก็ดีนะพี่บ่งบอกจุดยืนของเราอย่างชัดเจน

พี่ตั้ม...เป้ว่า ตั้ม สวนลุม ก็ดีนะพี่บ่งบอกจุดยืนของเราอย่างชัดเจน

ถ้าบ้านอยู่คลองหลอด...ยิ่งฮากว่านี้อีก 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม