### น้ำยาขัดเงายางรถและน้ำยาขัดเบาะรถ คุณภาพเยี่ยม เพียง 49 บาท ###

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ dungdow
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
:coolly-0035:สอบถามได้ครับ ยินดีให้บริการครับ

จัดส่งทุกท่านแล้วครับ

รับประกันสินค้าชำรุดครับ สนใจสอบถามได้ครับ

สอบถามได้ครับ มีจัดส่งทุกวันครับ รอรับความเงางามได้เลย

มีเพื่อนๆโทรสอบถาม ทำไมไม่เห็นมีคนที่ซื้อไปแล้วเข้ามาโพสแสดงความคิดเห็น จริงๆก็งงเหมือนกัน เพื่อนๆที่เคยซื้อไปก็กลับมาอุดหนุนหลายท่าน ลองสอบถามว่าใช้ดีไหม ก็ได้คำตอบว่าใช้ดี แต่อย่าเพิ่งเชื่อผม จนกว่าจะได้สัมผัสเองครับ

ฝนตกทุกวัน ขับรถระวังนะครับ

up ครับ มีจัดส่งทุกวันนะครับ สอบถามได้ครับ

จัดส่งทุกท่านแล้วครับ

ไม่ได้หายไปไหนครับ แต่ไม่มีเวลา up จริงๆ มีส่งของทุกวันนะครับ

ผมสั่งฟองน้ำสำหรับขัดเบาะ,ขัดยาง มา 10,000 ชิ้น เพื่อนๆที่สั่งแกลลอน 500 cc. ผมแถมให้เลยครับ หมดแล้วหมดเลยครับ

จัดส่งทุกท่านแล้วครับและขอบคุณท่านที่มารับสินค้าเอง สอบถามรายละเอียดได้ครับ

จัดส่งทุกท่านแล้วครับ สนใจสอบถามรายละเอียดได้ครับ

คอมพ์ที่บ้านเสีย เลยไม่ได้ up ยังจำหน่าย และจัดส่งทุกวันนะครับ:coolly-0003:

จัดส่งทุกท่านแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับผมไม่มีเวลาในการ up เลย
แต่เพื่อนๆยังโทรสั่งสินค้าตลอด ซึ้งครับ:coolly-0033:

ไม่ได้ up นานมาก แต่ยังมีจัดส่งเหมือนเดิมนะครับ มีขนาดใหม่ 1000 cc ราคาเพียง 260 บาท(รวมค่าจัดส่งแล้วครับ) ส่วนขนาด 500 cc. เพียง150 บาท (รวมค่าจัดส่งแล้ว)

รับประกันความพึงพอใจ หากสินค้าไม่ดีไม่มีคุณภาพ ยินดีคืนเงิน (โอนเงินคืนทันที ไม่มีข้อแม้ใดๆ)

ขอบคุณทุกท่านที่อุดหนุน ของถูกใช่ว่าคุณภาพจะแย่ตามราคา magic blink รับประกันความพึงพอใจ ยินดีคืนเงิน ไม่มีข้อแม้ใดๆ

ดำเงาติดทนนาน ไม่เยิ้มจนเว่อร์ ทำให้ฝุ่นไม่เกาะนะครับ
น้ำยาขัดเบาะของเราจะไม่มีกลิ่น ทำให้ตัดปัญหาเรื่องกลิ่นอับในห้องโดยสาร
ติดต่อสั่งซื้อได้เลยนะครับ

ดูสภาพก่อนใช้-หลังใช้(นี่ขนาดไม่ได้ล้างยางก่อนนะครับ)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม