แรลลี่เมืองกาญฯ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31424
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31424

แอด-มิน-นิส-สะ-เต-เต๋อ
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Register
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
งานนี่สนุกมากๆครับ เป็นกันเอง ครื้นเครงสุด ขอบคุณขณะทำงานทุกท่านครับที่เหนื่อยมาเพื่่องานนี้ โอ๊ดว่าคณะทำงานเห็นงานออกมาเป็นแบบนี้คงจะหายเหนื่อยแน่นอนใช่มั๊ยครับ โอ๊ดเองเป็นคนนึงที่เฝ้ารอวันที่จะไปแข่งนี้อย่างใจจดใจจ่อ แล้วก็ไม่ผิดหวังครับ
เยี่ยมมากๆ ปรบมือให้กับคณะทำงานทุกท่านเลย สัญญากะโอ๊ด นะครับว่าจะจัดกิจกรรมดีๆแบบนี้อีก:biggrin:

ทางทีมงานก็ต้องขอบคุณทุกท่าน
ที่ให้เกียรติมาร่วมงานนี้เช่นกันครับผม
อาจจะยังมีอะไรบกพร่องไปบ้างก็ขออภัยนะครับ

ทางทีมงานก็ต้องขอบคุณทุกท่าน
ที่ให้เกียรติมาร่วมงานนี้เช่นกันครับผม
อาจจะยังมีอะไรบกพร่องไปบ้างก็ขออภัยนะครับ
เช่นกันนะคัฟ........

ขอบคุณทุกๆคนที่มาร่วมงาน ให้ใจทุกคนไปเต็มๆ

ปีนี้แจก ถ้วย พร้อมของรางวัล

หากปีหน้าจัดอีกครั้ง จะแจก ครก พร้อมของรางวัล

และหากจัดอีกปี ก็จะแจกสากกะเบือ พร้อมของรางวัล

รับรองว่า ผู้ที่เข้าร่วมแข่งขันครบ 3 ปี ท่านจะมี ถ้วย ครก สาก พร้อมเซ็ท เอาใว้ตำน้ำพริกกินที่บ้านอย่างแน่นอน

ขอบคุณ

งานนี่สนุกมากๆครับ เป็นกันเอง ครื้นเครงสุด ขอบคุณขณะทำงานทุกท่านครับที่เหนื่อยมาเพื่่องานนี้ โอ๊ดว่าคณะทำงานเห็นงานออกมาเป็นแบบนี้คงจะหา่ยเหนื่อยแน่นอนใช่มั๊ยครับ โอ๊ดเองเป็นคนนึงที่เฝ้ารอวันที่จะไปแข่งนี้อย่างใจจดใจจ่อ แล้วก็ไม่ผิดหวังครับ
เยี่ยมมากๆ ปรบมือให้กับคณะทำงานทุกท่านเลย สัญญากะโอ๊ด นะครับว่าจะจัดกิจกรรมดีๆแบบนี้อีก:biggrin:
จัดไป..จัดไป:byebye:

ไอ่โต..ท่าเมิงเนี่ยสุดติ่ง เจรงๆว่ะ
แต่กูดู คลิปเอ็งที่พี่โจ้ แกเอามาลง ปวดกบาลไปครึ่งนึง
บอกให้แกลงให้ใหม่ได้ป่าววะ :byebye:

ขอบใจน้องๆ ทุกท่านที่ช่วยกันเป็นหัวเรี่ยวหัวแรง
จัดกิจกรรมดีๆ สนุกสนานให้พวกเรา ได้มาเจอกัน
กิน นอน ร่วมกัน เยี่ยมมากครับ...

อ้อ...ที่ไดใจพวกเราในทริปนี้
ไม่มีใครรู้จักเขา เพราะเขามาจากมิตซู คลับ
ผ่านมาดูในบอร์ดเรา แล้วเห็นกระทู้แรลลี่
เขาเลยขอสมัครเข้ามาร่วมกิจกรรม กับพวกเราด้วย...

ขอปรมมือให้ ชายผู้พกภรรยา และลูกสาวแสนน่ารัก
ก้าวเข้ามาร่วมลงแพ กิน นอน ทำกิจกรรม กับพวกเรา
ขอปรบมือให้ดังๆ เลยครับ...

ไฟล์แนบ

60.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 198
ขอบคุณทุกๆคนที่มาร่วมงาน ให้ใจทุกคนไปเต็มๆ

ปีนี้แจก ถ้วย พร้อมของรางวัล

หากปีหน้าจัดอีกครั้ง จะแจก ครก พร้อมของรางวัล

และหากจัดอีกปี ก็จะแจกสากกะเบือ พร้อมของรางวัล

รับรองว่า ผู้ที่เข้าร่วมแข่งขันครบ 3 ปี ท่านจะมี ถ้วย ครก สาก พร้อมเซ็ท เอาใว้ตำน้ำพริกกินที่บ้านอย่างแน่นอน

ขอบคุณ

พี่ติดเลี้ยงข้าวพวกผม 1มื้อ อุตส่าห์เข้าเมืองไปซื้อดอกไม้ให้ตอนค่ำนะเนี่ย

ชาละวันรอบหน้าพี่โตเลี้ยง 555

วี๊ ฮิ้ววววววววววว

หนุกหนานเหนือคำบรรยาย(ถ้าไม่โดนปิดเทคก่อนเวลานะ อิอิ):tongue:
ดีครับหนุกดี จัดอีกๆชอบๆ:biggrin:
ขอบคุณทีมงานที่เหนื่อยกันจัดงานนี้ขึ้นมาเพื่อพวกเรา ขอคารวะทีมงานทุกท่าน...............................
....หมดแก้ววววววววว

มัน น่าอิจฉาอะไรเยี่ยง นี้

พี่ติดเลี้ยงข้าวพวกผม 1มื้อ อุตส่าห์เข้าเมืองไปซื้อดอกไม้ให้ตอนค่ำนะเนี่ย

ชาละวันรอบหน้าพี่โตเลี้ยง 555

ไม่ต้องขอพี่ก็จะจัดให้

ศุกร์นี้ว่าไง ไหวกันรึเปล่าน้อง

ร๊ากไม่ยอมเปลี่ยน แปลง โอ๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:biggrin: ไปเรียกพี่เค้าอย่างนั้นได้ไงบอย น่าเกลียด....
ไอ่เหม่งเนี่ยนะ มันรู้ตัวรึยังเส้นขนเริ่มเปลี่ยนสี
อุว๊ะฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่โจ้..ตกลงพี่ไปกลับรูปแล้วยังเนี่ย

กลับรูปต้องไปทำใหม่ยากมากๆ เกินความสามารถช้าพเจ้า
เพราะฉะนั้นชมมิวสิควีดีโอ ไปดีกว่า555
แรลลี่เมืองกาญ
http://www.youtube.com/watch?v=MF1CaUEx9s0

ขอขอบคุณทีมงาน B-71 ทุกท่านครับ
พวกคุณทำให้เรามีความสุข สนุกสนานจิง ๆ และพี่น้อง เซฟ-ไทยทุกท่าน
หรือแม้กะทั้ง พี่ มิตซู ที่พาครอบครัวมาด้วยใจ...ประทับใจไม่ลืม...ขนาดไม่ได้อยู่เซฟ-ไทย

ปล.คราวหน้าหนูสัญญา ว่าจะแข่งแบบแรลลี่จิง ๆ แล้ว ....จะไม่แข่งแบบควอเตอร์ไมล์แรลลี่แล้ว...ให้ทำไงได้รถเสียเลยมาสตาทร์คันสุดท้าย พอจะออกจากจุดสตาทร์ ยังมาเสียอีก...พอขับได้เท่านั้นแหละ ผมก็ทำเวลาเลย.....555++......สู้เค้า 12 โบ ลูกพ่อ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

นี่ขนากมันบอกรถเสียนะ

ถ้าวิ่งสมบูรณ์จะขนาดไหนวะเนี๊ยะ

ขอบคุณทีมงานทุกคนที่สร้างสรรค์กิจกรรมดี ๆ แบบนี้ค่ะ
ประทับใจทุกอย่างที่เกิดขึ้น
... ขอบคุณอีกครั้ง...เป็น 2 วันที่มีความสุขมากๆค่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม