--> กลับมาถึงกันยัง <--

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31252
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สนุกมากๆ ไม่ได้จับกีตาร์มาแรม 10 ปี งานนี้ได้ลำลึกความหลังเมื่อคราวครั้งสมัยวัยรุ่น มันจริงๆ งานนี้ทีมงาน B71 ทำได้ดีจริงๆ :redface:

ตัด ต่อ เติม ตืองานของเรา

ไฟล์แนบ

134.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 119
สนุกมากๆ ไม่ได้จับกีตาร์มาแรม 10 ปี งานนี้ได้ลำลึกความหลังเมื่อคราวครั้งสมัยวัยรุ่น มันจริงๆ งานนี้ทีมงาน B71 ทำได้ดีจริงๆ :redface:

เนียนมากคับน้ามี่ ไม่บอกนี่ไม่รู้นะเนี้ยยยย :biggrin:

:biggrin: อิ อิ.....

ถึงบ่าย 3 ครับพี่น้อง สนุกมากจิง ๆ งานนี้ เป็นครั้งแรกที่ผมทำงานให้ชมรม(ถ่ายรูป) ไม่รู้สึกเหนื่อย สนุกอย่างเดียวจิง ๆ ขอบคุณB-71ทุกท่านครับ

พวกพี่ ตุ๊กโคตรอยากลงแพเลยแต่ไอ้....เดี่ยวมันร้องจะกลับบ้านท่าเดียว(ทำตัวเหมือนเด็ก)เลย โคตรเซ็งเลย เลยไม่ได้รวมสนุกกับพวกพี่ ๆ เลย
วันหน้าไปกันอีกนะ เอออยากดูรูปเมื่อไรจะลงรูปสักที อยากดู ๆๆๆๆ 55555:sweet_kiss:

พวกพี่ ตุ๊กโคตรอยากลงแพเลยแต่ไอ้....เดี่ยวมันร้องจะกลับบ้านท่าเดียว(ทำตัวเหมือนเด็ก)เลย โคตรเซ็งเลย เลยไม่ได้รวมสนุกกับพวกพี่ ๆ เลย
วันหน้าไปกันอีกนะ เอออยากดูรูปเมื่อไรจะลงรูปสักที อยากดู ๆๆๆๆ 55555:sweet_kiss:

ลงรูปไปตั้งนานแล้วหนู

ขอบคุณค่ะที่บอก

ทำไมไม่บอก ข้างๆ อ่ะ มีท่ารถ บขส ซื้อตั๋วให้ไปเลย 5555555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม