--> กลับมาถึงกันยัง <--

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31252
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31252

เชด บางนา
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมกลับมาถึงประมาณ สี่โมงเย็น

ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคน

เรื่องรูปและ VDO รอหน่อยนะครับผมจะอัพให้ดู

กล้องผม ห้าร้อยกว่ารูป

กล้องโด+เพื่อนอีกประมาณสามร้อยรูป

กล้องพี่โตอีกปีมาณ ร้อยกว่ารูป

เห็นแล้ว 555 มาก

ไฟล์แนบ

127.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 193

รูป.....มาดูไวๆนะค๊าบ
ไม่ได้ลงแพ.....อ่ะคัฟ
คงจะสนุกมากเลย....
ติดธุระ....ต้องกับก่อนคัฟ

กลับมาถึงบ่าย3คับ มันมากใครไม่ไปเสียใจตายเลย

ถึงตั้งแต่ 4 โมงเหมือนกัน

เที่ยวนี้วิ่งไป 430.6 โล ใช้น้ำมันไป 1735 บาท
วิ่งเยอะไปหน่อย

แถมแวะไปชอบปิ้งที่ ตลาดน้ำดอนหวาย(รถติดชิบ)

ถึงบ่าย 3 โมงครับไปกลับเติมแก๊ส 500 ยังเหลือคับพี่น้อง:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
ป่านนี้ไม่รู้ เก้นฟื้นยัง

หลับจาก กาญ ถึง ราม 2 เลย หุหุ

เสียงกรนมีโบอ๊อฟด้วย 555

เหอๆๆ นอนหลับอย่างบ้าคลั่งง.....

ปล.น้าเชด นิตยสารสปอนเซอร์เรา ชื่อ ออปโฟร์ (OPT4)ว่ะแก้หน่อยก็ดีเนอะเผื่อ ส่งไปขอบคุณสปอนเซอร์อ่ะ

ขากลับแวะพาภรรเมียสุดที่รักไปช็อปปิ้งที่ตลาดตรงสะพานข้าแม่น้ำแคว ระหว่างทางจอดแวะซื้อของฝากร้านวิมล แวะ Fly Now Outlet แวะร้านจิ๊ฟทหาร(ขายเสื้อผ้าและเข้าของเครื่องใช้ของทหาร) แวะร้ายเฟอร์นิเจอร์หวายตรงก่อนแยกท่าเรื่อ แวะร้านอะหลั่ยมอไซต์อีก แล้วก็แวะตลาบ้านโป่ง แล้วก็ แวะ แวะ แวะ แวะ โอ้ย ถึงบ้านทุ่มตรงพอดี เช็ดครก

แต่ขอบอกว่าใครไม่ได้ไปนี่น่าเสียดายมาก ถามไอ้แพะดูได้ว่ามันส์ขนาดไหน คนอะไรวะไม่นอนเลยตั้งแต่วันไปยันวันกลับ

ถึงห้อง 2 ทุ่ม:wink:
ขอบอกโครตปวดเมื่อยตัวเลยอ่ะ:burn:
แต่มันส์สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด:redface:

ถึง 3โมง เย็น หนุกครับ ไม่เหนื่อยเลยอิอิ เติมน้ำมันเต็มถังยังเหลือ ครึ่งถัง

น้องเฟิร์น แฟนลุงเสือชื่อเจ๊ไร
ชื่อ เจ๊ม้วน..........(เสียงเด็กพูดออกไมค์ซะลั่นแพ)
ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

น้องเฟิร์น แฟนลุงเสือชื่อเจ๊ไร
ชื่อ เจ๊ม้วน..........(เสียงเด็กพูดออกไมค์ซะลั่นแพ)
ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ยังดี ถามแค่คำถามเดียว

ถ้าเบิ้ลว่า ใครซื้อตุ๊กตาให้น้อง เฟริน์

555555

บอกได้คำเดียว

มึงตาย

เอิ้กส์ๆๆๆๆ

สงสานคนเล็กมันหน้าเสียเลย....:burn: :burn: :burn:

สำหรับครั้งแรก แบบนี้ก็โอมากๆแล้วนะผมว่า..
ทุกอย่างผ่านพ้นไปด้วยดี
รูสึกดีใจ แล้วก็ขอบคุณทุกคนที่ช่วยกันทั้งลากทั้งดัน
จนมันออกมาสำเร็จลุล่วงไปได้ด้วยดีเนอะ
แจ๋วว่ะ
สิ้นเดือนมากินเหล้ากัน55555
หาเรื่องแดกเหล้านี่เอง

มึงนี่ปากดีจิงๆ
สมควรที่จะไม่ได้รับการช่วยเหลือไรจากกู
ไปเที่ยวกาญฯนะ
ไม่ใช่ไปออกบู๊ทอะไรที่บริษัท
หลักฐานมันมี..หึหึ
เยอะด้วย
แล้วเด๋วเจอกัน:super:

ขากลับแวะพาภรรเมียสุดที่รักไปช็อปปิ้งที่ตลาดตรงสะพานข้าแม่น้ำแคว ระหว่างทางจอดแวะซื้อของฝากร้านวิมล แวะ Fly Now Outlet แวะร้านจิ๊ฟทหาร(ขายเสื้อผ้าและเข้าของเครื่องใช้ของทหาร) แวะร้ายเฟอร์นิเจอร์หวายตรงก่อนแยกท่าเรื่อ แวะร้านอะหลั่ยมอไซต์อีก แล้วก็แวะตลาบ้านโป่ง แล้วก็ แวะ แวะ แวะ แวะ โอ้ย ถึงบ้านทุ่มตรงพอดี เช็ดครก

แต่ขอบอกว่าใครไม่ได้ไปนี่น่าเสียดายมาก ถามไอ้แพะดูได้ว่ามันส์ขนาดไหน คนอะไรวะไม่นอนเลยตั้งแต่วันไปยันวันกลับ

เฟริมมมมมมมม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม