• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ระวังอู่ทำสีที่ไม่มีความรับผิดชอบ!!!

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ yumyum
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ของผมก็เหมือนกัน ทำสีกันชนหน้า ยังไม่ออกจากอู่เลย สีเป็นรอยโดนขูด เจ้าของอู่บอกว่า แก้ทำไม ออกไปเด๋วก็กลับเข้ามาใหม่ 555 ใส่เตี้ยซะขนาดนั้น แหมๆ เด๋วตีตายเลย
ปล.แต่ผมไม่ซีเรียสไง เพราะรู้อยู่แล้วยังไงก็ต้องเป็นรอยอยู่แล้ว ถนนบ้านเรามันเฮีย

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณครับที่ช่วยออกมา เล่าสู่กันฟังในประสบการที่แย่ๆของอู่ที่ไปประสพมาครับ.งานนี้เป็นการเปิดโปงความจริงของอู่แย่ๆให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆในชมรมได้รับทราบและ ช่วยกันกำจัดอู่แย่ๆไม่รับผิดชอบออกไปจากชมรมครับ.เพื่อที่คนอื่นๆจะได้ไม่ต้องไปเจอกับอู่แย่ๆแบบนี้ครับ.:coolly-0014::coolly-0014::coolly-0014:
ของผมก็เหมือนกัน ทำสีกันชนหน้า ยังไม่ออกจากอู่เลย สีเป็นรอยโดนขูด เจ้าของอู่บอกว่า แก้ทำไม ออกไปเด๋วก็กลับเข้ามาใหม่ 555 ใส่เตี้ยซะขนาดนั้น แหมๆ เด๋วตีตายเลย
ปล.แต่ผมไม่ซีเรียสไง เพราะรู้อยู่แล้วยังไงก็ต้องเป็นรอยอยู่แล้ว ถนนบ้านเรามันเฮีย

ขอบคุณครับทุกท่าน อู่ไม่ดีพวกเราต้องกำจัดออกไปให้ไกลๆครับ.:coolly-0014::coolly-0014::coolly-0014:
ของผมก็โดนอู่ต่างจังหวัด เจ้าของอู่ดีมากๆ แต่ลูกน้องมันรับจ้างแบบงานเหมา เร่งทำให้เสร็จอย่างเดียว แก้งานจนเห็นใจเจ้าของอู่ ตอนนี้เข้าปีที่3 สีเริ่มพอง เป็นจุด หลังคาพองเป็นผดขึ้นเลย สีโป้วอุดรางน้าของซันลูฟ เอ32 ก็ยุบเห็นสีแตกเลย ไม่รู้จะไปติดสติ๊กเกอร์ที่หลังคาดีเปล่า ราคาหุ้มตั้ง 4000-แน่ะ

ไม่ทราบว่าทางคณะกรรมการทำงานและท่านประธานจะดำเนินการอย่างไรกัK.วีระพล(พล)รหัสA31999 ซึ่งเป็นสมาชิกชมรมพร้อมรหัสสมาชิก ซึ่งไม่มีความรับผิดชอบในสิ่งที่กระทำ.:coolly-0014::coolly-0014::coolly-0014:

K.วีรพล รหัสA31999เจ้าของอู่KING STAR GARAGE คุณจะมุดหัวใต้กระโปรงภรรยาคุณ ไม่ออกมารับผิดชอบใช่ไหมครับ.:coolly-0014::coolly-0014::coolly-0014:

ไม่ทราบว่าทางคณะกรรมการทำงานและท่านประธานจะดำเนินการอย่างไรกัK.วีระพล(พล)รหัสA31999 ซึ่งเป็นสมาชิกชมรมพร้อมรหัสสมาชิก ซึ่งไม่มีความรับผิดชอบในสิ่งที่กระทำ.:coolly-0014::coolly-0014::coolly-0014:
รอให้เจ้าตัวออกมาชี้แจงอยู่นะครับ
ปล.ต้าร์เปลี่ยนสีตัวหนังสือได้มั๊ยครับ อ่านยากส์ชิบเป๋ง

ได้ครับ.ออย สีนี้okไหมครับ.:coolly-0003::coolly-0033:
รอให้เจ้าตัวออกมาชี้แจงอยู่นะครับ
ปล.ต้าร์เปลี่ยนสีตัวหนังสือได้มั๊ยครับ อ่านยากส์ชิบเป๋ง

ครับ.ทราบครับ ลองถามK.เป้0819005685ดูก็ได้ครับ.เป้เป็นน้องชายแท้ๆK.วีรพล(พล)ดูก็ได้ว่าเป็นจริงอย่างที่ผมแจ้งในกระทู้หรือเปล่าครับ.:coolly-0003::coolly-0033::coolly-0014:
บอมแมน บาวแดง ที่อยู่ คราวน์-ไทยแลนด์ หนิ... บอมแมน กะคุณพล คนละคนกันนะ 555

บอมแมน บาวแดง ที่อยู่ คราวน์-ไทยแลนด์ หนิ... บอมแมน กะคุณพล คนละคนกันนะ 555

แล้วมันเกี่ยวไรกับ บอมแมน บาวแดง อะพี่ งง:coolly-0043:

อู่ที่พี่พลเขาเปิดส่วนใหญ่มีหุ้นส่วน แต่ที่ให้ไปดูที่นี่เพราะมีการเอาภาพผลงานจากที่เก่าไปลงไว้หลายคัน

ไอ้ครั้นจะมาแจ้งว่าไม่เกี่ยวข้องกันมันก็ไงอยู่นะ:coolly-0046:

รูปภาพลงแล้วลงไม่ได้ครับ.ต้องขอความกรุณาจากคณะทำงาน(K.ออย)ช่วยลงให้ด้วยนะครับ.ขอบคุณครับ.ต้าร์:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0033:

ผมไม่ได้รับอีเมล์นะครับ ถ้ายังงัยส่งมาใหม่นะ
[email protected]

ปล. รูปลงไม่ได้เพราะคุณไม่ได้ย่อรูปหรือป่าว
เว็บนี้อนุญาตให้ลงรูปได้ที่ขนาดไม่เกิน 800x600 เท่านั้นนะครับ
ลองลงเองดูก่อนไม่ได้ค่อยส่งมาทางอีเมล์ผมอีกที

ส่งให้แล้วนะครับ ออย ขอโทษทีครับเมื่อวานพิมพ์เมล์ของออยขาดanไป2ตัวอักษรครับ รบกวนฝากด้วยนะครับ.:coolly-0033::coolly-0033:
ผมไม่ได้รับอีเมล์นะครับ ถ้ายังงัยส่งมาใหม่นะ
[email protected]

ปล. รูปลงไม่ได้เพราะคุณไม่ได้ย่อรูปหรือป่าว
เว็บนี้อนุญาตให้ลงรูปได้ที่ขนาดไม่เกิน 800x600 เท่านั้นนะครับ
ลองลงเองดูก่อนไม่ได้ค่อยส่งมาทางอีเมล์ผมอีกที

รบกวนK.ออยช่วยลงรูปให้ด้วยนะครับ.ขอบคุณมากครับ.ต้าร์:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

K.วีรพล รหัสA31999เจ้าของอู่KING STAR GARAGE คุณจะมุดหัวใต้กระโปรงภรรยาคุณ ไม่ออกมารับผิดชอบใช่ไหมครับ.:coolly-0014::coolly-0014::coolly-0014:

สีสวยมากครับแต่พอเห็นรอยร้าวไปถึงทรวงเลย:coolly-0018:

เจ็บปวด รวดร้าวแท้ๆ

ถูกต้องครับแชมป์สีสวยเงางามครับ แต่ผลงานการทำงานของอู่ห่วยมากๆครับ.ขอบคุณครับที่ช่วยกันวิจารณ์ผลงานห่วยๆครับ.:coolly-0033::coolly-0033:
สีสวยมากครับแต่พอเห็นรอยร้าวไปถึงทรวงเลย:coolly-0018:

สีเงาดีครับ แต่ดันมามีปัญหานี่สิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม