• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขายคอยล์ซิ่ง Rb26- ยี่ห้อSplitFire ของญี่ปุ่นคับมีรูป

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ pay22
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอาน่าคิดซ่ะว่ามันไม่ใช่เนื้อคู่เรา เด๋วก็มีมาใหม่

• กระทู้ ผู้เขียน
เป็นเรื่องปกติการค้าขายไปแล้วครับ ทุกอย่างเริ่มเปลี่ยนไป อย่าไปซีเรียส กรณีนี้ใครพร้อมก็ว่าไปก่อน
ยกตัวอย่างที่เคยเกิดขึ้นกับตัวเอง มีลงโพสต์ขายตอนหัวค่ำ ผมโทรไปบอกว่าเดี๋ยวผมออกไปเอาเลย ผู้ขายแจ้งว่าไม่สะดวกกว่าผมจะเดินทางไปถึงน่าจะเลย 4 ทุ่มแล้ว เลยนัดใหม่วันรุ่งขึ้นตอนพักเที่ยงไปเอา พอถึงเวลาใกล้เที่ยงผมลาพักร้อนครึ่งวันเพื่อที่จะไปรับของ ปรากฏว่า ระหว่างเดินทางโทรไปหาผู้ขายเค๊าแจ้งว่าขายไปแล้วเมื่อตอนสาย แบบนี้มิเสียอารมณ์กว่าเหรอเพราะผมพร้อมจะไปรับของ แต่ผู้ขายไม่พร้อมในช่วงแรก ผมยังไม่ไปใส่ใจอะไรเลย
ปล.พรรคพวกกันอย่าไปยึดติดมากมายครับ ถือซะว่าใครพร้อมกว่าก็ได้ไป เดี๋ยวก็มีมาใหม่

น้าคับ ยังงัยผมต้องขอโทษด้วยนะคับ ผมไม่ใด้มีเจตตานา ให้เพื่อนสมาชิกทะเลาะกันนะคับ ยังงัยผมก็เป็นคนนอก ต้องขออภัยด้วยคับ

เรื่องนี้มันเข้าทำนอง อยากจะใหญ่ ใจต้องถึงโว้ยยยยน้องจ็อด
ปล.ผมเข้าใจคนขายนะคับ โดยส่วนตัวผมถ้าซื้อของพี่น้องเพื่อนฝูงกันที่สนิทเรื่องเงินไม่ใช่ปัญหาของถึงเราแน่ๆๆไม่ต้องโอนหรือมัดจำสบายใจได้ยาวๆๆๆ แต่ถ้าเป็นเครสนี้พี่โอนจบตั้งแต่แรกเลยหรือไม่ก็ต้องหาทางไปเอาของให้ได้

เรื่องนี้มันเข้าทำนอง อยากจะใหญ่ ใจต้องถึงโว้ยยยยน้องจ็อด
ปล.ผมเข้าใจคนขายนะคับ โดยส่วนตัวผมถ้าซื้อของพี่น้องเพื่อนฝูงกันที่สนิทเรื่องเงินไม่ใช่ปัญหาของถึงเราแน่ๆๆไม่ต้องโอนหรือมัดจำสบายใจได้ยาวๆๆๆ แต่ถ้าเป็นเครสนี้พี่โอนจบตั้งแต่แรกเลยหรือไม่ก็ต้องหาทางไปเอาของให้ได้

ครับพี่โต้ผมจะจำไว้ครับ ผมลืมเองครับ

ถึงว่าซื้อของพี่เล่นซะเป็นเดือน ซ้ำตอนมารับของเมาปริ้นหนุกหนานกันอีก..
ปล.เมื่อไหร่มีเวลามาเมากะพี่อีกหว่า..

555555555555
ปล.หาเวลาไปมาวววอยู่พี่ คิดถึงมากมายย ตอนนี้ผมไปไอหมูยอแม่งขย้ำผมแน่ๆๆ55

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม