• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขายคอยล์ซิ่ง Rb26- ยี่ห้อSplitFire ของญี่ปุ่นคับมีรูป

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ pay22
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

pay22

Member
Register
เข้าร่วม
30 ธ.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
(ขายแล้วคับ) ขอบคุณเว็ป cefirothailand.com ขายคอยล์ซิ่ง Rb26- ยี่ห้อSplitFire ของญี่ปุ่นคับ เปิดราคาที่ 7500 บาท ดูของใด้แถวพุทธมลทลสาย1 สนใจติดต่อ 089-8966019 / 090-6109800 / 082-5757854 เป้คับ

Uploaded with ImageShack.us

แก้ไขล่าสุด:

นานๆจะเจอมาขายสักที อัพไปคับ

ใส่กับ rb 25 ได้ไหมครับ

ราคาน่ายิ่งนัก

เดี๋ยววันอาทิตย์เข้าไปนะครับคุณเป้

ใครมาก่อนใด้ก่อนคับบบบบ ถ้าก่อนถึงวันอาทิตย์ยังไม่มีใครมาเอา ถือว่าเป็นเนื้อคู่ของท่านแหละคับบบ

ขายแล้วคับบบ (ปิดกระทู้คับบ) ขอบคุณเว็ป cefirothailand คับ

เดี๋ยววันอาทิตย์เข้าไปนะครับคุณเป้

ชักช้าร่ำไร อยู่นั้นหล่ะ พวกเอาไปแลว เดี๋ยวนี้มันต้อง เงินมาปัญาหาหมด :coolly-0010:

ชักช้าร่ำไร อยู่นั้นหล่ะ พวกเอาไปแลว เดี๋ยวนี้มันต้อง เงินมาปัญาหาหมด :coolly-0010:
ช่ายคับอย่าว่ากันเลยนะคับ การค้าไม่มีสัญญาปากปาว ไว้โอกาศหน้าค้าขายกันอย่างอื่นนะคับ

ไม่เป็นไรครับ พอดีงานผมต้องไปๆมาๆระหว่างสนามบิน
ไม่มีเวลาผมบอกแล้วว่าวันอาทิตย์หยุดจะเข้าไปเอา
ก็ให้คนอื่นไปก่อน ก็หากันต่อไปครับ

เนื่องจากว่าเกิดปัญหาในการค้าขายเล็กน้อยนะคับ ท่าน A31997 ใด้ส่งข้อความถึงน้าจอน ผมจึงมาเรียนให้ทุกท่านเข้าใจกันนะคับ คือท่าน A31997 บอกผมว่าจะเข้ามาวันอาทิตย์มาเอาคอยล์ แต่ก่อนหน้านี้ผมบอกแล้วว่า ถ้าให้ผมรอก็ต้องมีการมัดจำกันนะคับ แต่วันนี้น้าจอน โทรมาหาผมและตกลงการซื้อขายกันเลย โดยที่ ท่านA31997 ไม่ใด้มีการมัดจำผมไว้ทั้งๆที่ ขอ เลขบัญชีผมไปแล้ว แต่ท่านเกิดการลืมหรืออะไรนั้น ผมถืดว่า น้าจอน ไม่ใด้ ซื้อของตัดหน้าใครนะคับ ท่านท่านใด ไม่เข้าใจ ย้อยกลับไปดูกระทู้ ย้อนหลังเอานะคับ ที่ออกมา พูดเช่นนี้ เพ่อที่จะให้ทุกคนเข้าใจนะคับ ไม่มีอะไรแอบแฝงคับ (ขอขอบคุณเว็ป cefirothailand คับ)

ครับผมผิดเองครับที่ไม่ได้โอนมัดจำให้คุณเป้
เพราะผมลืมและวันนี้ก็ทำงานทั้งวันพึ่งจะได้พักก็ตอนที่โทรหา
คุณเป้เมื่อสักพักนี่แหละครับ แต่ผมคุยกับคุณเป้ไว้ก่อน
ถ้าคุณเป้จะขายให้ใครก่อนอย่างน้อยโทรบอกสักนิดก็ยังดีครับ
ผมเป็นสมาชิกมีรหัสมีตัวตนถ้าผมโพสไว้แล้วไม่เข้าไปเอา
ผมยินดีครับที่จะให้คุณด่าผมยังไงก็ได้ครับ

ครับผมผิดเองครับที่ไม่ได้โอนมัดจำให้คุณเป้
เพราะผมลืมและวันนี้ก็ทำงานทั้งวันพึ่งจะได้พักก็ตอนที่โทรหา
คุณเป้เมื่อสักพักนี่แหละครับ แต่ผมคุยกับคุณเป้ไว้ก่อน
ถ้าคุณเป้จะขายให้ใครก่อนอย่างน้อยโทรบอกสักนิดก็ยังดีครับ
ผมเป็นสมาชิกมีรหัสมีตัวตนถ้าผมโพสไว้แล้วไม่เข้าไปเอา
ผมยินดีครับที่จะให้คุณด่าผมยังไงก็ได้ครับ

คุณคับ ผมบอกคุณแล้วว่าต้องมีมัดจำนะคับ จะให้ผมพูดกับคุณเรื่อยๆว่าผมต้องการเงินมัดจำบ่อยๆ ผมก็เหมือนกับคนไม่ดีช่ายมั้ยคับ ถ้าจะให้ผมโทร รายงานคุณตลอด มันคงเป็นไปไม่ใด้นะคับ เพราะของที่ขายมันเป็นของผม มันไม่ใช่ของคุณอ่ะคับ (ถ้าพูดจาไม่ไพเราะยังงัย ต้องขอโทษพี่ๆ ทุกท่านด้วยนะคับ)

แก้ไขล่าสุด:
เป็นเรื่องปกติการค้าขายไปแล้วครับ ทุกอย่างเริ่มเปลี่ยนไป อย่าไปซีเรียส กรณีนี้ใครพร้อมก็ว่าไปก่อน
ยกตัวอย่างที่เคยเกิดขึ้นกับตัวเอง มีลงโพสต์ขายตอนหัวค่ำ ผมโทรไปบอกว่าเดี๋ยวผมออกไปเอาเลย ผู้ขายแจ้งว่าไม่สะดวกกว่าผมจะเดินทางไปถึงน่าจะเลย 4 ทุ่มแล้ว เลยนัดใหม่วันรุ่งขึ้นตอนพักเที่ยงไปเอา พอถึงเวลาใกล้เที่ยงผมลาพักร้อนครึ่งวันเพื่อที่จะไปรับของ ปรากฏว่า ระหว่างเดินทางโทรไปหาผู้ขายเค๊าแจ้งว่าขายไปแล้วเมื่อตอนสาย แบบนี้มิเสียอารมณ์กว่าเหรอเพราะผมพร้อมจะไปรับของ แต่ผู้ขายไม่พร้อมในช่วงแรก ผมยังไม่ไปใส่ใจอะไรเลย
ปล.พรรคพวกกันอย่าไปยึดติดมากมายครับ ถือซะว่าใครพร้อมกว่าก็ได้ไป เดี๋ยวก็มีมาใหม่

คุณคับ ผมบอกคุณแล้วว่าต้องมีมัดจำนะคับ จะให้ผมพูดกับคุณเรื่อยๆว่าผมต้องการเงินมัดจำบ่อยๆ ผมก็เหมือนกับคนไม่ดีช่ายมั้ยคับ ถ้าจะให้ผมโทร รายงานคุณตลอด มันคงเป็นไปไม่ใด้นะคับ เพราะของที่ขายมันเป็นของผม มันไม่ใช่ของคุณอ่ะคับ (ถ้าพูดจาไม่ไพเราะยังงัย ต้องขอโทษพี่ๆ ทุกท่านด้วยนะคับ) ( ปล การค้าไม่มีสัญญาปากป่าวนะคับ)

ครับผมขอบคุณครับ

เป็นเรื่องปกติการค้าขายไปแล้วครับ ทุกอย่างเริ่มเปลี่ยนไป อย่าไปซีเรียส กรณีนี้ใครพร้อมก็ว่าไปก่อน
ยกตัวอย่างที่เคยเกิดขึ้นกับตัวเอง มีลงโพสต์ขายตอนหัวค่ำ ผมโทรไปบอกว่าเดี๋ยวผมออกไปเอาเลย ผู้ขายแจ้งว่าไม่สะดวกกว่าผมจะเดินทางไปถึงน่าจะเลย 4 ทุ่มแล้ว เลยนัดใหม่วันรุ่งขึ้นตอนพักเที่ยงไปเอา พอถึงเวลาใกล้เที่ยงผมลาพักร้อนครึ่งวันเพื่อที่จะไปรับของ ปรากฏว่า ระหว่างเดินทางโทรไปหาผู้ขายเค๊าแจ้งว่าขายไปแล้วเมื่อตอนสาย แบบนี้มิเสียอารมณ์กว่าเหรอเพราะผมพร้อมจะไปรับของ แต่ผู้ขายไม่พร้อมในช่วงแรก ผมยังไม่ไปใส่ใจอะไรเลย
ปล.พรรคพวกกันอย่าไปยึดติดมากมายครับ ถือซะว่าใครพร้อมกว่าก็ได้ไป เดี๋ยวก็มีมาใหม่

ครับป๋าลอง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม