สอบถามเรื่องเบรค R34 หน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ KIT MTU
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

KIT MTU

Register
เข้าร่วม
16 ก.ย. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
เบรค R34 ที่ไม่ใช่ แบมโบ้ มีไหมครับ

ที่เป็นธรรมดา ถ้ามีขนาดจานเท่าไรครับ ราคาเท่าไร

หาซื้อได้ที่ไหนครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เบรค R34 ที่ไม่ใช่ แบมโบ้ มีไหมครับ

ที่เป็นธรรมดา ถ้ามีขนาดจานเท่าไรครับ ราคาเท่าไร

หาซื้อได้ที่ไหนครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
310 มม. อยูในบอดี้ R34GTT RB25DET NEO ครับ:coolly-0023:
attachment.php

ไฟล์แนบ

35.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 903
แก้ไขล่าสุด:
เหมือน R33GTS แตกต่างที่จาน กว้างกว่า 14 มม. (310-296) ราคาเต็มชุดแตกต่างประมาณ 3 พัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม