อยากทำสเตปรถบ้านนั่งสบายๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ suphancefku68
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

suphancefku68

Register
เข้าร่วม
14 ต.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากทำสเตปรถบ้านๆเน้นนั่งสบายๆไม่แข็งกระด้างกระเด้ง ต้องทำยังไงบ้างคาบ เน้นใช้งานและความสบายอะคาบ ขอบคุนล่วงหน้าคาบบบ :coolly-0001:

OHLINS งัยครับ นุ่มหนึบ ไม่กระเด้ง

ล้อใส่ขนาดไหนดีคาบให้เหมาะกับความนุ่มสบาย ขนาดล้อและยางควรปรับไม๊คาบ:coolly-0003:

ปัญหาเดียวกันตอน ผมได้ มาใหม่เลย:coolly-0028: ได้รถมา เด้งเป็นกระดานเลย :coolly-0041:

ของผม โช๊คเดิม 4 ต้น อัดน้ำมันใหม่ ให้มันนุ่มหนึบ ขับไม่ยวบ ไม่เด้ง กำลังดีเลย ล้อผมใส่ 18 ยาง หน้า235/40 หลัง 265/35 :coolly-0003: แจ่ม คับ

คันนี้เห็นจอดม.เกษตรวันนี้
มาซ้อมรับปริญาเหรอ
ใช้แบบเดิมๆโช๊คไฟฟ้าเดิมดีแน่นอนแต่หายาก
หรือแอบแรงบ้างเป็นครั้งคราวteinsuperstreetก้อพอ

Ohlins...สปริงขดใหญ่คับ

ขอบคุนมากๆคาบสำหรับคำแนะนำ:coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม