• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ราคานี้ ให้ cefthai ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ sky
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

sky

www.speedlover.biz
Register
เข้าร่วม
25 พ.ย. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตั้งกระทู้ใหม่ครับ

แก้ไขล่าสุด:

มีรูปไม๊คับ

ราคาแหล่มมั่กมากกกกก.... :coolly-0044::coolly-0009:

ช่วยดันช่วยดัน อึบอึบ.....! เอ็กคร้าาาาบ :coolly-0045:

คงมีโกรธผมเยอะอยู่นะน้า
โกรธเรื่องไรอ่ะ..?
ไมป๋มตกข่าววุ๊ยเนี่ย..?
:coolly-0043:

ไงว่างๆPMมาหน่อยนะน้า..
อัฟปายยยยยยย......
:coolly-0005:

ปล. ช่วงนี้ป๋มกลับมาอยู่พิดโลกแร้วคับ

โกดเรื่องขายของถูก ทำไมกลับไปอยู่บ้านล่ะทำงานทำการอะไร
พี่ใช่พี่เหน่ง ที่เป็นสมาชิกเซฟไทยรึเป่าครับ ถ้าไม่ใช่ขออภัยด้วยครับ:coolly-0033:

พี่ใช่พี่เหน่ง ที่เป็นสมาชิกเซฟไทยรึเป่าครับ ถ้าไม่ใช่ขออภัยด้วยครับ:coolly-0033:

เป็นอดีต สมาชิค cefthai จะถูกกว่าครับ ผมลาออกแล้ว

อยู่ตรงนี้เงียบสงบดีครับ ผมชอบ

โกดเรื่องขายของถูก ทำไมกลับไปอยู่บ้านล่ะทำงานทำการอะไร
เรื่องขายของถูกเนี่ยนะ...เง้อออ กรำ!
หยั่งที่ป๋มเคยพูดบ่อยๆแหละน้า
"คนเหมือนคน แต่คนไม่เหมือนกัน"... ทำใจ
ขายแพงก็โดน ขายถูกก็ยังโดน... เฮ้ออออ..!

ส่วนป๋มถูกเลิกจ้างน่ะคับน้า จังหวะที่ลูกเรียนจบม.3พอดี
น้องภรรเมียป๋มเค้าเรยให้หลานกลับมาเรียนที่เทคนิคพิดโลก
คือเค้าเป็นอาจารย์อยู่ที่นั่นน่ะคับ..ป๋มก็เรยกลับมาอยู่เป็นเพื่อนลูก
ตอนนี้ก็ยังว่างอยู่คับ อาศัยกินตังค์หลวงไปก่อน 5555..
..ก็อยู่ระหว่างดำเนินการทำอพาทเม้นท์ให้เช่าอยู่น่ะคับน้า
เด๋วทิตย์หน้าว่าจาเอาเครื่องพิมพ์เสื้อดิจิตอลมาลง ทำเสื้อขายหน่อย
ก็ค่อยๆทำไปอ่ะคับ เผื่อจาฟลุ๊ครวยหยั่งเค้ามั่ง....... อิอิ
:coolly-0009:

เรื่องขายของถูกเนี่ยนะ...เง้อออ กรำ!
หยั่งที่ป๋มเคยพูดบ่อยๆแหละน้า
"คนเหมือนคน แต่คนไม่เหมือนกัน"... ทำใจ
ขายแพงก็โดน ขายถูกก็ยังโดน... เฮ้ออออ..!

ส่วนป๋มถูกเลิกจ้างน่ะคับน้า จังหวะที่ลูกเรียนจบม.3พอดี
น้องภรรเมียป๋มเค้าเรยให้หลานกลับมาเรียนที่เทคนิคพิดโลก
คือเค้าเป็นอาจารย์อยู่ที่นั่นน่ะคับ..ป๋มก็เรยกลับมาอยู่เป็นเพื่อนลูก
ตอนนี้ก็ยังว่างอยู่คับ อาศัยกินตังค์หลวงไปก่อน 5555..
..ก็อยู่ระหว่างดำเนินการทำอพาทเม้นท์ให้เช่าอยู่น่ะคับน้า
เด๋วทิตย์หน้าว่าจาเอาเครื่องพิมพ์เสื้อดิจิตอลมาลง ทำเสื้อขายหน่อย
ก็ค่อยๆทำไปอ่ะคับ เผื่อจาฟลุ๊ครวยหยั่งเค้ามั่ง....... อิอิ

คิดถูกแล้วน้าอ๊อด ผมเองถ้านั่งกินเงินเดือน อยู่โรงงานเงินเดือนผมก็ไม่น้อย แต่ทำธุรกิจส่วนตัวนี่มีความสุขที่สุด เป็นนายตัวเอง เหนื่อยก็พัก ขยันก็ลุกมาทำ ง่วงก็นอน ทำในวันที่เรายังมีแรงทำ ไม่ใช่อายุ 70 เพิ่งนึกขึ้นใด้ก็ทำไม่ไหวแล้ว

ก่อนนี้เป็นลูกจ้าง ทำงานจนแทบตายคางาน สุดท้ายเค้าขับเบนซ์ ผมนั่งรถเมล์เหมือนเดิม ทำงานหนีคำด่าไปวันๆ เต้นตามหัวโขนที่เค้าเอามาสวมให้ สุดท้ายก็ไม่เหลืออะไร

น้าอ๊อดไม่อยากทำคาร์เเคร์เหรอน้าจะใด้ส่งของผมไปขายบ้าง

ps pm เบอร์มาหน่อยโทสับผมจมน้ำล้างหม้อไปละ

แก้ไขล่าสุด:
อ้าว ลงราคาพอๆกะน้าเหน่ง จะโดนมั๊ยเนี่ย *o*

ซำบายดีเน้อ.....

อืม มาอัฟให้จากลูกค้าเก่า

ตอนนี้ยังไม่อยากได้ไร

ปล. ชุดย้ายกรองน้ำมันเครื่อง ยังใช้การได้ดีจ้า

อืม มาอัฟให้จากลูกค้าเก่า

ตอนนี้ยังไม่อยากได้ไร

ปล. ชุดย้ายกรองน้ำมันเครื่อง ยังใช้การได้ดีจ้า

เพื่อน เก่า ไม่ใด้เหรอน้า

ผมลาออกจากชมรมแต่ไม่ใด้เลิกคบเพื่อนนะ

เพื่อน เก่า ไม่ใด้เหรอน้า

ผมลาออกจากชมรมแต่ไม่ใด้เลิกคบเพื่อนนะ

เออเพื่อนเก่า แต่ยังไม่แก่นะคร้าบ

ขายดีคับเพื่อน:coolly-0005:

เออเพื่อนเก่า แต่ยังไม่แก่นะคร้าบ

ขายดีคับเพื่อน:coolly-0005:

หลานผมสองคนโตขึ้นทุกวัน เป็นเครื่องพิสูจน์ความแก่เลย

น้าอ๊อดไม่อยากทำคาร์เเคร์เหรอน้าจะใด้ส่งของผมไปขายบ้าง

ps pm เบอร์มาหน่อยโทสับผมจมน้ำล้างหม้อไปละ
คาร์แคร์ก็สนใจคับน้า
แต่ทำเลแหล่มๆไม่มีเรยอ่ะ..

เบอร์ป๋มคับ 08-1911-7387 อ๊อดอ๊อด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม