อยากไปทะเล

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31035
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31035

ONE NOT TWO
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
13 พ.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากไปทะเลโว้ยมีใครไปมั่งอะ..:wink: :wink:

อยากไปทะเลโว้ยมีใครไปมั่งอะ..:wink: :wink: [/quote
พี่เก๋ ... ไปวันไหนบอกมา...
ขอบคุณนะพี่ที่จะพาพวกเราชาวK-SPORT ไปเลี้ยงและออกค่าใช้จ่ายในการเที่ยวทะเลครั้งนี้

ขอบคูณครับ:burn: :burn: :burn:

อยากไปเหมือนกันครับ....ฉันจะไป พัทยา....

• กระทู้ ผู้เขียน
ทะเลบางขุนเทียน...อิอิ

ทะเลบางขุนเทียน...อิอิ
ดีนะไม่พาไปทะเลกรุงเทพ ที่สวนสยามเดี๋ยวกลุ่มเราไปสไลค์เดอร์แม่ง ร่วงยกรางเลยทีนี้...

มีเหตุผลครับ...:biggrin: :biggrin: :biggrin:
ไปเจงป่าว...ถ้าไปจะได้ไม่ไปถ้าไม่ไปจะได้ไป...

งง...คำพูดตัวเอง

เล่นสงครามประสาทกะพี่เก๋ รัชดา กะโอม โอเพ่นผักบุ้ง
มากไป

อยากไป เสม็ด

อยากไปเล่นโดนัท ที่หาดพัทยาอ่ะ:byebye:

ภูเก็ตเป็นไงครับ พี่เก๋:redface:

ไปด้วยถ้าพัทยาไม่ตกปลาก็ได้ เอาอะไหล่ไปให้ด้วยนะแล้วก็นัดวันแต่เนิ่นๆหน่อยนะ

จะไปเที่ยวทะเลหรือจะพาไปตัดหญ้าล่ะพี่

ไปเสม็ดเสร็จทุกราย

ทริปตกปลาแหลมงอบ จ.ตราด

อยากไปเหมือนกัน ไม่เคยไปซักที :cry:

โถ้.น่าสงสาร
มา มะ...ไปด้วยกัน เดี๋ยวน้องโอมจะพาทัวร์ให้รอบเกาะเสม็ดเลย ..เอิ๊ก ๆๆ:wink:

ทริปตกปลาแหลมงอบ จ.ตราด

ตราด ก็น่าไปนะ..โอมชอบเกาะช้างที่สุดเลย แต่เบื่อที่จะต้องขับรถคนเดียวไกล ๆ เนี้ยแหละ...:cry:

ปล. ท่านใดมีโครงการจะไปเกาะช้างกระซิบบอกกันมั่งนะ..เผื่ออาจจะขอเกาะกระจกไปด้วยคน...คริ คริ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม