Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

พี่เก๋...ครับได้โปรดดูรูป"คูโบต้า"ที่พี่กะต่อraceไ ปท้ามาให้พี่ดูไว้นะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31574
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่เก๋ มีA32 คันนี้อยากแข่งกะมีโอ...อ่ะ จัดให้หน่อยดิ ของเจ้าแม่บางปะอินน่ะ

<DIR]:eeek: โอม "มีโอ" ก็ยังดีกว่า เป้ "คูโบต้า" ...หละหว่า </DIR><DIR]ก๊ากก ก ก ...ก..กก

</DIR]

• กระทู้ ผู้เขียน
:biggrin:
....ได้โอเพ่นผักบุ้ง...:biggrin: :biggrin: :biggrin:[/quote]
....จัดให้สำหรับน้องหน้าแมวโดยเฉพาะครับ(เป้สั่ง)...:biggrin: :biggrin:
ไม่ได้เกี่ยวเลย นะ น้องหน้าแมว...ไม่ได้สั่งด้วย

มีทั้งคูโบต้ามีทั้งผักบุ้งมีทั้งแมวเหมียว..ดีเนอะ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

[/quote]
....จัดให้สำหรับน้องหน้าแมวโดยเฉพาะครับ(เป้สั่ง)...:biggrin: :biggrin:[/quote]

ว่าใคร "น้องหน้าแมว"..เดี๋ยวป๊าด ตะปบหน้าทั้งคู่..เลย ยย...:super:

[/quote]
....จัดให้สำหรับน้องหน้าแมวโดยเฉพาะครับ(เป้สั่ง)...:biggrin: :biggrin:

ว่าใคร "น้องหน้าแมว"..เดี๋ยวป๊าด ตะปบหน้าทั้งคู่..เลย ยย...:super: [/quote]
อิอิ...

ว่าใคร "น้องหน้าแมว"..เดี๋ยวป๊าด ตะปบหน้าทั้งคู่..เลย ยย...:super:
อิอิ...
[/quote]
ม่ายเกี่ยวเลย...พี่เก๋ เค้าตั้งให้...

พี่เก๋ เอาเรื่องคูโบต้าให้รอดก่อนเถอะพี่...:biggrin: :biggrin:

รูปคุ้นๆ กล้องเรานิหว่า อิอิ วันที่ผมไปดู มันแข่งแค่200เมตร พอฟันธงปุปแค่วิก่าๆ
คูโบต้ามันกระโจนออกไป 50ก่าเมตรแล้วครับ งงกะมันจิงๆ มันทำมาได้ไง

รูปคุ้นๆ กล้องเรานิหว่า อิอิ วันที่ผมไปดู มันแข่งแค่200เมตร พอฟันธงปุปแค่วิก่าๆ
คูโบต้ามันกระโจนออกไป 50ก่าเมตรแล้วครับ งงกะมันจิงๆ มันทำมาได้ไง
เป็นไงพี่เก๋ ฟังจกคนไปดูมายังกล้าม่ะ...

เอาใจช่วยครับ แล้วเล่นกี่ เมตรอะครับพี่

ดูเหมือนงานนี้มีตะรวดมาไล่ด้วยนิ

....ช่วยคิดหน่อยตอนนี้ที่ตกลงกัน200ม.ที่สนามคลอง5ชิงไฟRTครับ

ถ้าคลอง5ผมว่า เรามีลุ้นครับ เพราะถ้าคนไม่เคยเข้าแทรคดูไฟแล้วจะประหม่า 200เมตร พี่ต้องทำไงก็ได้ให้รถกระโจนออก
ไปแค่2เกียร์แล้วถึง (ผมคิดเอานะ ไม่รู้จะเวอค์ป่าว) สู้ๆครับ

ดูเหมือนงานนี้มีตะรวดมาไล่ด้วยนิ

ใช่ครับ หนีกันแทบจะชนกันเอง ดีนะที่ผมเอารถเดิมๆไป ขับช้าๆ
ตำรวจไม่สนใจ รอดตัวไป

....ช่วยคิดหน่อยตอนนี้ที่ตกลงกัน200ม.ที่สนามคลอง5ชิงไฟRTครับ
รู้สึกว่าตอนนี้รถจะมีปัญหาใหญ่มากๆเลยพี่...
เนื่องจาก เทอร์โบพัง,คลัทช์ลื่น,ปรับบูสท์ไม่ได้,ช่วงล่างดัง,เบรคไม่อยู่,ยางหมด(ไม่มีปัญญาซื้อ),รถสั่นทั้งคัน,วิ่งแล้วแกว่งๆ,เกียร์เข้ายาก

อิ๊ อิ๊...

เอางี้เดี๋ยวไว้เดือนมีนาคม ก่อนงานเซฟิโร่ ค่อยทำแล้วกันนะ...

ตอนนี้ก้อเอารถไอ้พลRB20ไปแข่งกะคูโบต้าก่อนแล้วกันนะรถมานไม่มีไรจะเสียแล้ว...:brick: :brick:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม