พี่เก๋...ครับได้โปรดดูรูป"คูโบต้า"ที่พี่กะต่อraceไ ปท้ามาให้พี่ดูไว้นะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31574
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31574

14.9แล้นนะ....
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
22 มิถุนายน 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ดูไว้เพื่อเปลี่ยนใจ

ไฟล์แนบ

103.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 632
    92.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 638
    92.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 633

เดี๋ยวจะหาปี๊บ...เตรียมไว้ให้เน้อ...

5 5 5+

ถ้าเกิดแพ้ขึ้นมา...ได้มีเซฟิโร่ ลงไปทำนาแทน คูโบต้า แน่ ๆ ก๊าก กก

ถ้าเกิดแพ้ขึ้นมา...ได้มีเซฟิโร่ ลงไปทำนาแทน คูโบต้า แน่ ๆ ก๊าก กก

...พูดซะถูกใจพี่จังเลย...จริงไหมเป้คูโบต้า...อิอิ

เตรียมปี๊ปไว้ให้ด้วย

กลัวทำไมเจ้าของรถยังไม่เห็นกลัวเลย..อิอิ
ดับนี้ม่ายกลัวอยู่แล้น...
แค่บอกพวกไอ้แจ๊ค ,พี่อ๋อย,พี่ตั้ม ซอย4
ให้อยู่ห่างๆถ้าชนะค่อยกรูมายืนข้างๆรถถ้าแพ้ไม่ต้องเข้ามา...

ไม่กลัวหรอก แค่ลอกสต๊กเกอร์ออกหมดแล้ว(ลอกรอไว้ก่อน)
ชนะแปะใหม่ แพ้เปลี่ยนสี(กรูจะพ่นด้วยสีสเปร์ยกระป๋องเลยคอยดูดิ)...:biggrin: :biggrin:

กูชักเริ่มกลัวแล้วอะ...
กลัวทามมาย....ก้อบอกแล้ว ถ้าโดนนะเปลี่ยนชื่ออู่กะหาปี๊บ คลุมหัวกันทั้งคณะเลยนะเฮีย...
แล้วต้องสาดสีใหม่อีก...
คนดูวันนั้นแค่เป็นพันเอง...
แต่ในสนามและงานRACEคนดูแม่งเป็นหลายหมื่นเลยนะเฟ้ยพี่เก๋...

คนดูเป็นพันแม่งยังร่ำลือไม่จบจนเป็นปี
แล้วแม่งคนเป็นหลายหมื่นไม่ลือไปทั่วประเทศไทยเลยเหรอเนี่ย...

คึดแล้วเศร้า...:burn:

หรือจะวิ่งกับมีโอเต็มดอกไหมน้องเป้..อิอิ

หรือจะวิ่งกับมีโอเต็มดอกไหมน้องเป้..อิอิ
เอาเถอะยังไง ก้ออายเหมือนกันหมดน่ะพี่...

วิ่งกะมีโอก้อปล่อยลมยางแม่งก่อนเลยดิ...เอาน้ำมันเครื่องไปหยอดร่องสายพานแม่งซะเลยสิพี่...

มีโอ มาเลยม่ายกลัวเดี๋ยวเจอน้ำมันเครื่องหยอดร่องสายพานซะ...

แต่ของพี่ผมให้เลือก น้ำมันนะถ้าแพ้คูโบต้า จะเอา91หรือ95หรืออยากได้อ๊อกเทน บอกมานะ แถมไฟแช๊คด้วยอ่ะ

5 5+:biggrin: :biggrin:

<<< อย่าล้มเลิกความตั้งใจนะพี่เก๋ หนูเป็นกำลังใจให้ค่ะ >>]
ครั้งหนึ่งในชีวิต ถ้าไม่ลอง-ก็ไม่รู้เนอะ ..สู้ สู้

:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:​

พี่เก๋ มีA32 คันนี้อยากแข่งกะมีโอ...อ่ะ จัดให้หน่อยดิ ของเจ้าแม่บางปะอินน่ะ

ไฟล์แนบ

• A32 OHM.jpg
    A32 OHM.jpg
    28.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 147
พี่เก๋ มีA32 คันนี้อยากแข่งกะมีโอ...อ่ะ จัดให้หน่อยดิ ของเจ้าแม่บางปะอินน่ะ

....ได้โอเพ่นผักบุ้ง...:biggrin: :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม