llll ขาย......................

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311055
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
กันชนหน้าส่งต่างหวัดได้ป่าวครับ แล้วสภาพเป็นไงบ้างครับ

-สภาพตามรูปครับ
-เรื่องส่ง อย่างไงโทรมาคุยรายละเอียดดีกว่าครับ

ขายยยยยยยยยยยยยยยย

ขายยยยยยยยยยยยยยย

ส่งต่างจังหวัดได้ไหมคับ คิดค่าส่งไหม อยู่โคราชคับ สนใจกันชน

กันชนหน้า มีไฟกันชนด้วยหรอครับ รับของแถวไหน

กันชนหน้าตามที่คุยกันไว้น่ะครับ ตามรหัส ที่แจ้งไว้ หน้าจะเป็นวันเสาร์หรือ อาทิตย์นี้ จะวิ่งเข้าไปเอาน่ะครับ

กันชนหน้าตามที่คุยกันไว้น่ะครับ ตามรหัส ที่แจ้งไว้ หน้าจะเป็นวันเสาร์หรือ อาทิตย์นี้ จะวิ่งเข้าไปเอาน่ะครับ

OK ตามนั้น อย่าให้รอนานน่ะครับ
ถ้าวันอาทิตย์ไม่เข้ามาผมให้คนอื่นน่ะครับ มีน้องน้องเเถวลาดพร้าว เค้าโทรมาจะเอาเหมือนกัน อย่างไงโทรมาเเล้วกันครับ ได้ไม่ได้อย่างไง

ขอบคุณครับ

เหลืออีกหน่อยนึง

ยังเหลือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เฮดเดอร์เลส 1 JฺBO 3500 บาท
ลดอีกได้ป่ะ แล้วไฟส่องหมาได้หรือป่าวครับ อย่างไร PMมาบอกด้วยน่ะครับ

ยังเหลือนิดหน่อย ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม