++ขอบคุณกลุ่มบางแสนมากคับ++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31243

BIG CEF 71
Super Moderator
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เนื่องจากเมื่อวานไอหนึ่ง71ได้ไปชลบุรีแล้วเกิดยางแตก
และได้กลุ่มบางแสนช่วยเหลือ น้องหนึ่งA31557
เลยฝากมาขอบคุณน้ำใจกลุ่มบางแสนมากคับที่ช่วยเหลือ
(ขอโทษนะคับ ไอหนึ่งมันจำชื่อไม่ได้)
ขอบคุณคับ....

เออว๊อย จะขอบคุณ แต่ดันไม่ถามชื่อมา
ฮ่วยยย

จำชื่อไม่ได้ แต่จำหน้าได้ก็พอแล้วคับ ว่างๆก็มาใช้บริการใหม่แล้วกันเน้อ

จำชื่อไม่ได้ แต่จำหน้าได้ก็พอแล้วคับ ว่างๆก็มาใช้บริการใหม่แล้วกันเน้อ
เด่อ กรูนึกว่าใคร
รถเมิงเป็นงัยบ้าง
รายงานข่าวหน่อยดิ๊

ไปยังบางแสนเลยหรือวะ.....?

เด่อ กรูนึกว่าใคร
รถเมิงเป็นงัยบ้าง
รายงานข่าวหน่อยดิ๊
ก็เรื่อยๆอ่ะน้า คาดว่าเดือนหน้าคงได้ออกมาวิ่งกะเค้าบ้าง

เออว๊อย จะขอบคุณ แต่ดันไม่ถามชื่อมา
ฮ่วยยย
ก็ขอบคุณทั้งกลุ่มงัย
ไปยังบางแสนเลยหรือวะ.....?
แม่งล่องหน ตอนเช้ายังแดกเบียร์ที่บ้านกู
อยู่เลย

ว่างๆ ก้อใหม่ใช้บริการใหม่นะค่ะ ยินดีต้อนรับเสมอค่ะ.........อิอิ

ว่างๆ ก้อใหม่ใช้บริการใหม่นะค่ะ ยินดีต้อนรับเสมอค่ะ.........อิอิ
ไปทีไร ไม่เคยเจอเลย ติดงานมั่ง
ไรมั่ง คราวหน้าให้พร้อมละกัน

ยินดีครับคราวหน้าใช้บริการใหม่ถ้าเป็นศุกร์เสาร์พี่น้องเราล่อน ๆกันแถว ๆหาดแหละครับช่วยเหลือกันบ่อยๆประจำอยู่แว้วว:biggrin: :biggrin:

ไปทีไร ไม่เคยเจอเลย ติดงานมั่ง
ไรมั่ง คราวหน้าให้พร้อมละกัน
อิอิ............รับรองทีนี้ลงมาได้เจอตัวเปงๆแน่ๆค๊า.........เพราะน้องพี่ยังได้ใช้บริการของหนูเลย ตอนนี้ได้ย้ายสำมโนครัวไปกลางเต็นท์นอนเฝ้าแหลมแท่นไปเปงที่เรียบร้อยแย้วววค๊าๆ...............อิอิ ....จะได้คอยต้อนรับพวกพี่ๆไงแหละรับประยาง 24 คะ.....................หุหุ :byebye: :eeek:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม