<<<<< หม้อน้ำอะลูมิเนียม ARC for A31 >>>>>> -- สินค้านำเข้าของใหม่ --

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31619
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ส่งต่างจังหวัดรึป่าวครับ..กำลังจะไปซื้อของ nitto มาเจอ arc สวยกว่าเยอะเลย..

จะเอารึป่าว เด๋วอาทิดหน้าจะเอารถกลับบ้าน
จะแวะไปดูของแถวนั้นอยู่นะ จะได้แวะซื้อให้

• กระทู้ ผู้เขียน
ส่งต่างจังหวัดรึป่าวครับ..กำลังจะไปซื้อของ nitto มาเจอ arc สวยกว่าเยอะเลย..

ส่งครับผม :biggrin: โอนเงินค่าสินค้ามาแล้วจะส่งผ่านบริษัทขนส่งคร้าบ เก็บเงินค่าขนส่งปลายทางคร้าบบ

จะเอารึป่าว เด๋วอาทิดหน้าจะเอารถกลับบ้าน
จะแวะไปดูของแถวนั้นอยู่นะ จะได้แวะซื้อให้

ยินดีคร้าบบบบ :boss:

เอาครับพี่..ฝากซื้อท่อหม้อน้ำอลูมิเนียมด้วยนะพี่ 1JZ นะพี่ รถมันแรงไม่ชอบแอบแซง หุหุหุ

อัพคร้าบบ ขอบคุณที่ให้ความสนใจครับ ^^

++++++++ อัพคร้าบ +++++++

อัพคร้าบบบบบบบบบบบ

ส่งได้ทั่วราชอาณาจักรค้าบบบบบ

อัพอีกทีคับ

อัพคับ.................

ผลงานคุณภาพนะคร้าบบบบบ

สนใจติดต่อได้นะคร้าบบบบบบ

ป.ล. พี่โด, ปุ้ย จะเอาม่ะไหร่โทรมาได้คับ :biggrin::biggrin:

อัพๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ช่วยอัพของดีคับ

รอสิ้นเดือนนะคับ(ถ้าเหลือ) แล้วรับของอย่างไรคับ

ประกาศ!!! ตอนนี้ หม้อน้ำ ARC รุ่นใหม่ที่นำเข้ามานะคับ คิดว่ามีปันหาจากการ QA จากโรงงานนะ เนื่องจากทำมาผิดสเป๊ก ถ้า พี่น้อง จะซื้อหรือไม่คิดมากก็ต้องมีการแปลงจุด ยึดต่างๆ นะคับ (เพราะมันต้องทำจุดยึดพัดลมอยู่แล้ว) ผมก็เพิ่งรู้เหมือนกันว่ามันไม่ตรง:mad: เพราะเนื่องจาก พี่น้องซื้อไปแล้วโทรมาบอก ว่ามันไม่ตรง :sweat::sweat: ตอนนี้จะทำการแก้ไขอย่างเร่งด่วน (เจ๊งหล่ะคับงานนี้ 555+:cry:)

และหลังจากล๊อทนี้หมดจะสั่งรุ่นแรกที่ไ่ม่มีปัญหาในการผลิตมานะครับ ขออภัยจริงๆ ครับ :burn::burn:

ต้องขออภัย และรับผิด เนื่องจากไ่ม่ได้ตรวจสอบก่อนให้แน่ชัดนะครับ และขอรับคำติ ไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ :burn::burn:

++++++++++++++

ปีหน้าเจอกัน ฮ่าๆๆ ปีนี้ก็เจ๊งกันไปคับ :cry:

อัพคับๆๆๆ ใครไม่ซีเรียสเรื่องแปลง อุดหนุนนู๋ด้วยน๊าาา :burn::burn:

ขอสักกะติ๊ดดดดด

แล้วมันแปลงยากไหมนะคับ รึว่าจะรับแปลงให้โดยไม่คิดตังคับ อิอิ

แล้วมันแปลงยากไหมนะคับ รึว่าจะรับแปลงให้โดยไม่คิดตังคับ อิอิ

ให้ร้านหม้อน้ำทำจุดยึดใหม่เลยก๊าบบบ ประเคนให้ร้านหม้อน้ำโชว์ฝีมือเลยก๊าบ :sweat::sweat:

แอ๊ฟๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รออีกแป็บหนึ่งเดี๋ยวคงได้พบเจอกันครับ :dribble:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม