^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31811
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากรู้คับพี่น้องหัวหินเค้ารวมกลุ่มกันแถวไหนคับ พรุ่งนี้ถึงคับ...หัวหินคือถิ่นมีหอย...

ที่สิงสถิตย์ ของคนวัยมันส์
ร้าน บ้านตอไม้ เป็นที่อยู่ของพวกเราครับ
เพราะร้านตอไม้ เป็นสปอนเซอร์ ของ A-31 บ้านหัวหิน
และกลุ่ม Hua-Hin Racing Club. ครับเก่ง
เจอกันได้ แต่ไม่มีเวลาที่แน่นอน เป็นส่วนใหญ่
ที่นัดพบกันที่นี่ บางทีไม่ได้แวะ แต่เห็นรถเซฟ จอดหน้าร้าน
ข้างร้าน ก็ถอยกลับมานั่งทักทายกัน พอเป็นสังเขป
แล้วก็ไปทำธุระกันต่อ เป็นกันแบบนี้ครับ

ฮ่า ฮ่า..ขำ 12V. ปีศาจ เมื่อคืนพวกมาเอาคืน ALTIS มาเจเทิร์น
หน้าร้าน...เล่นเอาตาค้าง กัวแมร่งจาข้ามไปล่อเสาไฟฟ้า ตรงรถปีศาจ
จอดอยู่พอดี๊.....เสียวว็อยยย

ฮ่า ฮ่า..ขำ 12V. ปีศาจ เมื่อคืนพวกมาเอาคืน ALTIS มาเจเทิร์น
หน้าร้าน...เล่นเอาตาค้าง กัวแมร่งจาข้ามไปล่อเสาไฟฟ้า ตรงรถปีศาจ

จอดอยู่พอดี๊.....เสียวว็อยยย

หลังจาก 12 ปีศาจ โดนัสไปใช่ไหมป๋า ^^

จาลง ยูทู๊ป..เด๋วป๋าลองว่าเอา
ตามไปดูใน Freestyle แระกันวะ
ว่ารถปีศาจ ดริ๊ฟ มันเป็นยังไง

จาลง ยูทู๊ป..เด๋วป๋าลองว่าเอา

ตามไปดูใน Freestyle แระกันวะ

ว่ารถปีศาจ ดริ๊ฟ มันเป็นยังไง
เคยนั่งมาแล้วล่ะ เฮ้อออออ
:coolly-0027::coolly-0027::coolly-0027:

อ๋อ...ไอ้คืนนั้นริมคันคลองหน่ะหรอวะ เอิ๊กๆๆๆๆ
เจอ อัลติส ดริ๊ฟเข้ามั่ง 12V. ปีศาจเสียสติ เลยเว้ย..อุอุ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,888
ไม่เคยไปร้านตอไม้เลยเชื่อป้ะ

ที่สิงสถิตย์ ของคนวัยมันส์

ร้าน บ้านตอไม้ เป็นที่อยู่ของพวกเราครับ
เพราะร้านตอไม้ เป็นสปอนเซอร์ ของ A-31 บ้านหัวหิน
และกลุ่ม Hua-Hin Racing Club. ครับเก่ง
เจอกันได้ แต่ไม่มีเวลาที่แน่นอน เป็นส่วนใหญ่
ที่นัดพบกันที่นี่ บางทีไม่ได้แวะ แต่เห็นรถเซฟ จอดหน้าร้าน
ข้างร้าน ก็ถอยกลับมานั่งทักทายกัน พอเป็นสังเขป

แล้วก็ไปทำธุระกันต่อ เป็นกันแบบนี้ครับ
แวะไปแย้วววก๊าบป๋า ไม่เจอใครไปต่อก๊าบ หัวหิน-ปราณฯ
ไม่กล้าโทหาป๋า55++ทำซ้อตกรถกั๊บ ซ้อเลย ช๊อบ ช๊อบ ช๊อบ...กะจาย...?

^^

ป๋า ไปหัวหินคราวหน้า เด๋วพ่วงไอ่ฟักไปด้วย

มานบอกคิดถุงคนที่หัวหิน

ยังไงป๋าเลี้ยงดูปูเสื่อมานด้วยนาคับ มีห้องหับให้ค้างยิ่งดีคับ

ส่วนผมต้องแยกตัวไปราชการลับ ขากลับค่อยแวะมารับ หุหุ

^^

ป๋า ไปหัวหินคราวหน้า เด๋วพ่วงไอ่ฟักไปด้วย

มานบอกคิดถุงคนที่หัวหิน

ยังไงป๋าเลี้ยงดูปูเสื่อมานด้วยนาคับ มีห้องหับให้ค้างยิ่งดีคับ

ส่วนผมต้องแยกตัวไปราชการลับ ขากลับค่อยแวะมารับ หุหุ

เยี่ยมมากกก 555555555+:coolly-0007:

เมื่อคืนวันอาทิตย์ A31062 worakit พร้อมครอบครัว และเพื่อน
มาพักผ่อนกันที่ เขตห้ามล่าสัตว์ป่า เพชรบุรี ก็เลยไปนั่งร่วมวงด้วย
เมื่อคืนนี้ อุอุ

ไฟล์แนบ

55.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52
    51.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46
    39.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 50
    43.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48
    83.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57
    50 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 50
    92.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 54
    40.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
    35.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 51
ห้องหับ...ไม่ต้องห่วง เด๋วให้มันนอนกับเด็กเสริฟ ด้านหลังร้านได้
หิว ก็ลุกมาเข้าห้องครัวได้เลย ทิชชู่ ขวดน้ำ กาป๋อง มีพร้อมเว้ย
เอิ๊กๆๆๆๆ

ห้องหับ...ไม่ต้องห่วง เด๋วให้มันนอนกับเด็กเสริฟ ด้านหลังร้านได้

หิว ก็ลุกมาเข้าห้องครัวได้เลย ทิชชู่ ขวดน้ำ กาป๋อง มีพร้อมเว้ย

เอิ๊กๆๆๆๆ

เด็กเสริฟนี่ชายหรือหญิงคับป๋า

เสียวเว้ยยยย...ฟัก

เอิ๊กๆๆๆๆ

ขอเป็น หญิงได้ไหม ไม่งั้นเพื่อความปลอดภัย พี่ 811 ยังอยู่ หัวหินไหม

ดูแลนู๋ด้วย ^^:coolly-0009:

ขอเป็น หญิงได้ไหม ไม่งั้นเพื่อความปลอดภัย พี่ 811 ยังอยู่ หัวหินไหม

ดูแลนู๋ด้วย ^^:coolly-0009:
สนใจให้พี่ช่วยดูแลมั้ยน้อง :coolly-0010: รับรอง แก่น เสี้ยว เปรี้ยว ซี้ดด แน่น้อง

สนใจบอกได้เว้ย555

สนใจให้พี่ช่วยดูแลมั้ยน้อง :coolly-0010: รับรอง แก่น เสี้ยว เปรี้ยว ซี้ดด แน่น้อง

สนใจบอกได้เว้ย555

จัดไปๆๆๆๆๆ

พาน้องมานไปกินกระทิหน่อยดิคับ :coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม