^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31811
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: มี ใ ค ร ขั บ อ ยู่ แ ถ ว หั ว หิ น บ้ า ง ค ะ

:sexy_girl: ไอ่คนข้างบนง่ะ...อย่าพาไปกินมู๋กาทะดึกนักโว๊ยยย...
เด๋วเด็กมานเข้าหอม่ายทัน....ฮ่าฮ่าฮ่า
:sure: เช๊อะ...โทรมายั่วกานซะง๊านนน...

นั่งรอเป็นเพื่อนชั่วโมงนึง:augenrollen: ได้ขายล้อด้วยแต่บางคนจะเอาเงินไว้เอง:boss:
ออกจากหาดใหญ่12.00ถึงหัวหิน 20.00
กินหมูกระทะเสร็จไปนั่งรอเป็นเพื่อนนู๋ปัด
ออกจากหัวหินเกือบตีหนึ่ง ถึงกทม ตีสองครึ่งหนื่อยจัง แถมติดหวัดมาด้วย:sweat:

Re: มี ใ ค ร ขั บ อ ยู่ แ ถ ว หั ว หิ น บ้ า ง ค ะ

อิอิ มาขยับกระทู้ ให้ง้าบ ฮ่าๆๆๆ

เมื่อวันจันทร์ ลูกสาวไม่สบาย....ฟังจากเสียง ปวดท้องอีก เอาเข้าไป
วันอังคารไปหัวหิน โทรถามบอกอยู่ รพ. มาหาหมอ เออน่าน....
พอตกค่ำๆ โทรไปอีกที.............
ทายกันเองว๊อย....

เสียงเพลงงี๊ ดังสนั่น คุยกันไม่รู้เรื่อง
กรูหล่ะ งง ป่วยแบบไหนกันวะเนี่ย
555555555555555

ชีวี๊ดดดด แค่โดนทำร๊ายยยย .... แต่ที่ซู๊ดด มันต้องไม่โดน ทำลายยย ....

อยากไปหัวหินจัง ...

เค้าว่ากันว่า ... คนเศร้าจากเรื่องความรัก มักจะไปทะเล ...

ชีวี๊ดดดด แค่โดนทำร๊ายยยย .... แต่ที่ซู๊ดด มันต้องไม่โดน ทำลายยย ....

อยากไปหัวหินจัง ...

เค้าว่ากันว่า ... คนเศร้าจากเรื่องความรัก มักจะไปทะเล ...

จิงหรอวะเม แต่พี่เศร้าจากความรักทีไร ไปตกปลา ริไม่ก็ น้ำตกเอราวัณ

• กระทู้ ผู้เขียน

เมื่อวันจันทร์ ลูกสาวไม่สบาย....ฟังจากเสียง ปวดท้องอีก เอาเข้าไป

วันอังคารไปหัวหิน โทรถามบอกอยู่ รพ. มาหาหมอ เออน่าน....
พอตกค่ำๆ โทรไปอีกที.............
ทายกันเองว๊อย....

เสียงเพลงงี๊ ดังสนั่น คุยกันไม่รู้เรื่อง
กรูหล่ะ งง ป่วยแบบไหนกันวะเนี่ย

555555555555555

ก็ไปรอพ่อไง พ่อบอกเสร็จงานจะรีบตามมา รอถึงตี 4 แน่ะ กะเพื่อนอีก 16 คน:biggrin: :biggrin:

:biggrin: ยังม่ายล่ายเติมเงินในเครื่องเลยลูกเอ๊ย.....
วันนี้ ลูกยิงพ่อจนพรุนไปทั่วร่างแล้วเนี่ย เอิ๊กๆๆๆๆ

ก็ไปรอพ่อไง พ่อบอกเสร็จงานจะรีบตามมา รอถึงตี 4 แน่ะ กะเพื่อนอีก 16 คน:biggrin: :biggrin:

ให้เพื่อนพ่อไปก่อนไหมครับ:byebye:

คนเศร้า กำลังจะตามไป

คนเศร้า กำลังจะตามไป

ตกลงเมิ้งจะยืนฝั่งธน ซบไหลหัวหีนนน เลยใข่มะ

เฮ้อ.....เพิ่งรู้ว่าที่นี่คนคึกคัก

............ผมมีร้านเสือผ้าอยู่ที่หัวหินอะครับ.....โรงแรมแกรค์..หัวหิน..ชื่อร้าน.kang 79..จะมีเด็กแว๊นขายอยู่..79...79..79...2 ตัว 150 บาท
...ถามดูใด้แถวนั้นรู้จักหมดอะครับ.....(ผมไปดูร้าน วัน ศุกร์-เสาร์ อะครับ)
วันที่เหลืออยู่กรุงเทพครับ....

kang 79;96936[SIZE=4 กล่าวว่า:
]............ผมมีร้านเสือผ้าอยู่ที่หัวหินอะครับ.....โรงแรมแกรค์..หัวหิน..ชื่อร้าน.kang 79..จะมีเด็กแว๊นขายอยู่..79...79..79...2 ตัว 150 บาท[/SIZE]
...ถามดูใด้แถวนั้นรู้จักหมดอะครับ.....(ผมไปดูร้าน วัน ศุกร์-เสาร์ อะครับ)
วันที่เหลืออยู่กรุงเทพครับ....

รร.หัวหินแกรนด์ มีร้านเสื้อผ้าอยู่เหรอ....อืมส์
ขายตรงไหน บู๊ทไหน ตั้งอยู่ใกล้ร้านขาย CD. ติดกับลานล้างรถ
รึป่าวเก่ง.....

ไฟล์แนบ

111.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 99

แอบมาดู

คริ คริ คริ

รร.หัวหินแกรนด์ มีร้านเสื้อผ้าอยู่เหรอ....อืมส์
ขายตรงไหน บู๊ทไหน ตั้งอยู่ใกล้ร้านขาย CD. ติดกับลานล้างรถ
....คันนี้เห็นอยู่...ผมเก่งขับ..JAZZ.สีขาว.ฝาเครฟ์ลาเหลือง...ล้อ te 37 /15 สีทอง
อะครับ ...(ขายอยู่ในเปิดท้ายแกรนค์)....ผมพึงไปเอา เซฟ มาขับเล่น ครับ..แต่ไม่ค่อยใด้เอาไปหัวหินครับ
(กินน้ำมันเหมือนน้ำเต้าหู้เลย)

คันนี้เห็นจอดย่อยที่หัวหินครับ
ไปสองรอเจอทั้งสองรอบเลย จอดที่เดิมด้วยครับ

คันนี้พ่อแบงรู้จักกะพ่อเค้าอ่ะพี่โจ้
กับคันสีส้มอีกคัน

:tongue: เห็นจอดมาตั้งนานแล้ว...อย่างที่เจ้าเบียร์บอกหน่ะแหละ
แต่ม๊ะเคยเห็นคนขับเลยหว่ะ
เอ่อ...ถ้ามันแดกน้ำเต้าหู้มากนัก พี่ว่าเปลี่ยนเป็นน้ำเปล่า ผลมว็อดก้า ให้มันลองแดกดูมั่งก็ได้นะครับ ฮ่าฮ่ฮ่า

เจอกันก็ทักกันได้ ไปเดินบ่อยตลาดแกรนด์
เดินดูเด็กๆ สายเดี่ยว เผลอกรูจาเกี่ยวให้สายหลุดเลย :biggrin:

ไฟล์แนบ

57.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 90
    61.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 104

:tongue: เห็นจอดมาตั้งนานแล้ว...อย่างที่เจ้าเบียร์บอกหน่ะแหละ

แต่ม๊ะเคยเห็นคนขับเลยหว่ะ
เอ่อ...ถ้ามันแดกน้ำเต้าหู้มากนัก พี่ว่าเปลี่ยนเป็นน้ำเปล่า ผลมว็อดก้า ให้มันลองแดกดูมั่งก็ได้นะครับ ฮ่าฮ่ฮ่า

เจอกันก็ทักกันได้ ไปเดินบ่อยตลาดแกรนด์

เดินดูเด็กๆ สายเดี่ยว เผลอกรูจาเกี่ยวให้สายหลุดเลย :biggrin:
..............เดียววันคุกร์นี้ผมก็ไป..จะเอา..เซฟเดิม..เดิม ไป คันนี้เดิม เดิม.12v(คันใหม่ล่าสุด)
....2 เจ ไม่ใหว.......(เด็กหัดเล่นเซฟ)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม