^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31811
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,622
มันส์ชิอ๋าย....เมื่อคืนไปเป็นรองประธาน จัดงานลอยกระทง

ประกวดนางนพมาศ(ตัวน้อย) ที่ทาง อบต. เขาจัดขึ้นทุกปี
มีต่อยมวยทะเล แต่ซัดกันในอ่างเก็บน้ำ มันส์ ฮา ดีหว่ะ
หัวค่ำก็ม่ายค่อยมีอารัย แต่ตกดึก สาวน้อย สาวรุ่นกลาง
ม่ายรุ๊ มาจากไหนกัน นั่งดูจนตาลาย เอิ๊กๆๆๆ

ในป่า ในดง แมร่งก็มีของดีอยู่มิใช่น้อยเลยวุ๊ย!
อ๋อ เหมือนคำที่เค้าว่า ช้างป่ามันอยู่ในเผือกช่ายปะ :coolly-0028:

ไปหนายกานโหมดเนี่ยะ วันที่เจ็ดไปเที่ยว
Wonder World กานมั้ย มี Formula Drift จัดด้วย มีเจ็ดประเทศเข้าแข่งขัน สนมั้ย ไปดูกาน:coolly-0001:

วันที่ ๗ จาไปร้าน "เดลาวัล"
มีมิ๊ตติ้งของกลุ่ม CEF-THON
คร๊าบบบ....
คิดถึงน้องบอล น้องกระแจะ เฮียโจม เฮียติ
น้องวิท น้องเอก อูยส์อีกเยอะแยะ
จาแย่แว๊ววว..

ร่วมเป็นรองประธานฯ การจัดงานลอยกระทง ของทางองค์การบริหารส่วนตำบลเขากระปุก
เมื่อค่ำคืนของวันที่ ๒ พฤษจิกายน ๒๕๕๒ ที่ผ่านมา

โดยร่วมกับ นายอำเภอท่ายาง จ.เพชรบุรี , นายก อบต.เขากระปุก , ประธานสภา
กำนัน ต.เขากระปุก เป็นแม่งาน

ขึ้นไปร้องเพลงสรรเสริญพระบารมี

ร่วมกันจุดโคมลอย เพื่อทำพิธีเปิดงาน วันลอยกระทง

ลงจากเวที รับกระทงเพื่อลอยเป็นมงคลฤกษ์

ขึ้นมาจากอ่างเก็บน้ำ....เดินดูกระทงของ หมู่ต่างๆ 14 หมู่ ที่ส่งเข้าประกวด

ประกวดนางนพมาศ ตัวน้อยๆ

ระหว่างรอการประกวด และตัดสินจากคณะกรรมการ
ก็มานั่งสนทนากับ นายก อบต.

ขึ้นเวทีไปมอบรางวัล แก่ผู้เข้ารอบ 3 อันดับ

ถ่ายรูปหมู่ร่วมกัน ก่อนตัดสินรางวัล มวยทะเล

แง ๆ แล้วจะมีใครอยู่วันเกิดเราเนี่ยะ พรุ่งนี้เค้าไป กท.กันหมดเลย

แง ๆ แล้วจะมีใครอยู่วันเกิดเราเนี่ยะ พรุ่งนี้เค้าไป กท.กันหมดเลย

ไม่มีใครอยู่ ก้อมากะป๋าโจ้ดิ
มิตติ้งเซฟธน ไม่มา ไม่รู้หรอก ว่าสนุกแค่ไหน
มา มา

ไม่มีใครอยู่ ก้อมากะป๋าโจ้ดิ
มิตติ้งเซฟธน ไม่มา ไม่รู้หรอก ว่าสนุกแค่ไหน
มา มา
ช่าย ๆ พี่ตู่ เด๋วถามแกดูก่อนว่า แก จะออกตอนไหน ผมเลิกงาน บ่ายสองแนะพี่ จารอป่าวมะรุ

รายงานคัวกับเซฟหัวหินครับ ...

พอดีมากับมหาลัย ...

มาซ่อมคอมพิวเตอร์เครื่องเก่า ๆ ให้กลับมาใช้งานได้ ...

ตอนนี้อยู่ที่โรงเรียนหัวหินครับ ...

อิอิอิอิ ...

เดี๋ยวจะหาว่าข้ามถิ่นแล้วไม่แจ้งเจ้าถิ่น ...

มาซ่อมคอมพิวเตอร์เครื่องเก่า ๆ ให้กลับมาใช้งานได้ ...

ตอนนี้อยู่ที่โรงเรียนหัวหินครับ ...

เดี๋ยวจะหาว่าข้ามถิ่นแล้วไม่แจ้งเจ้าถิ่น ...
ไปโผล่แถวนั้นตั้งกะเมื่อไหร่นี่...

อ้าว ไม่โทรเข้ามา วันเกิดผมด้วยหนะ

หวัดดีคับพี่น้องหัวหิน

เงียบไปเลยนะ

อิอิ

เพิ่งกลับมาจากไปแจกของทางภาคใต้
มาถึงก็เข้าไร่ เลยไม่มีเวลาเข้ามาอั๊พเดท
สบายกันดีนะเด็กๆ เมื่อคืนป๋า...ก็ไปร่อนอยู่กับเฮียเอ็กซ์71
เล่นซะหอบเลยตรู
อุอุ

กลับออกมาจากไร่...เข้าทำธุระต่อในหัวหิน
แล้วเผ่นแนบ..ไปหาน้องชายชื่อ X-71 ที่เพชรบุรี
ลากกันยาววว....ตี 3 ถึงได้กลับ เอิ๊กๆๆๆ

ไฟล์แนบ

• SDC17842 (Small).JPG
    SDC17842 (Small).JPG
    27.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
  • SDC17843 (Small).JPG
    SDC17843 (Small).JPG
    28.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
  • SDC17845 (Small).JPG
    SDC17845 (Small).JPG
    36.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 50
  • SDC17846 (Small).JPG
    SDC17846 (Small).JPG
    30.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
  • SDC17847 (Small).JPG
    SDC17847 (Small).JPG
    20.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
  • SDC17848 (Small).JPG
    SDC17848 (Small).JPG
    23.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
  • #1,637
กลับออกมาจากไร่...เข้าทำธุระต่อในหัวหิน

แล้วเผ่นแนบ..ไปหาน้องชายชื่อ X-71 ที่เพชรบุรี

ลากกันยาววว....ตี 3 ถึงได้กลับ เอิ๊กๆๆๆ

ส่วนหนูไปบริคบาร์เมื่อคืนนน

เล่นซะเหงื่อสาดเลยยยยยยยยยย:coolly-0028:

ส่วนหนูไปบริคบาร์เมื่อคืนนน

เล่นซะเหงื่อสาดเลยยยยยยยยยย:coolly-0028:
อืม เหงื่อออกเยอะ ๆ อ่ะดี
จะได้เพียวไว ๆ นะ
อิอิ

แร้วไหงติดต่อไม่ได้เลยฟร๊ะลูกสาว...
โทรไปไม่ติดหง่ะ

• #1,640
แร้วไหงติดต่อไม่ได้เลยฟร๊ะลูกสาว...

โทรไปไม่ติดหง่ะ

หนูเปลี่ยนเบอร์แร้วอ่ะพ่อจ๋า ใช้สองเบอร์แหละ

เด๋วโทรไปบอกกกกดีกว่าา

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม