^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31811
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันเสาร์นี้ เซฟหัวหินไปสนามด้วยไหม:coolly-0043:
กะว่าแข่งเสร็จ จะไปหัวหินต่อ จะมีใครอยู่บ้างหน่อ:coolly-0043:

จะรบกวนให้ช่วยแนะนำที่พักให้หน่อยอ่ะ :coolly-0031:

อันนี้เบอร์ผม ก๊าบบบ 083-804-0077 เมย์

ปัด รถ เป็น ไง บ้าง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,565
วันเสาร์นี้ เซฟหัวหินไปสนามด้วยไหม:coolly-0043:
กะว่าแข่งเสร็จ จะไปหัวหินต่อ จะมีใครอยู่บ้างหน่อ:coolly-0043:

จะรบกวนให้ช่วยแนะนำที่พักให้หน่อยอ่ะ :coolly-0031:

อันนี้เบอร์ผม ก๊าบบบ 083-804-0077 เมย์

มีป๋าโจ้อยู่แน่นอนค่ะ
ถ้ายังไงไม่แน่ก็อาจไปด้วย 55555555555:coolly-0046:

• #1,566
โทรหาป๋า...ได้ตลอด 24 ชม.
พอตกมืด ตาเริ่มสว่าง 5555+
ใครจามาหัวหิน ก็มาโลดดดดด

ควอเตอร์ไมล์ เสาร์ 17 ต.ค.นี้ ระดมพล ปลุกแรงม้ากันหน่อยครับ เริ่มตั้งแต่ 08.30 น.เป็นต้นไป
ที่เทพนคร
https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=348860
<!-- / message --><!-- sig -->

ปัดมาเอาหน้า เวอเทคของพี่ไปใช้ปะ ยกให้ เอาไปทำสีเอาเองนะ นี่เรื่องจริงนะเว้ย มะได้ปากดี

พี่ลูกปัดกำลังใจเหลือจิงๆ หายเร็วๆน่ะไปละ

แซ๊ดดดดดดดด.....ฟิ้วๆๆๆๆๆๆๆ

• #1,572
ปัดมาเอาหน้า เวอเทคของพี่ไปใช้ปะ ยกให้ เอาไปทำสีเอาเองนะ นี่เรื่องจริงนะเว้ย มะได้ปากดี

รู้สึกผิดใช่ป้ะ

ที่ชอบพูดให้เรารถชนตลอดอ่ะ

แล้วก็ ลืมโทรหาเลยเนอะ ลืมไปว่าพี่เอกซ์บอกว่าถ้าเรามิดเมื่อไหร่ให้โทรหา

แต่มิด กทม.รอพี่อีกนานโขอ่ะ

เหอะๆ ไม่ได้ว่ารายหรอก แค่งอลๆน่ะ ชอบว่าเราอยู่เรื่อยเลย

โชคดีที่เราไม่ได้ชนเองนะเนี่ย

มิงั้นโดนพี่ล้อไปจนมีลูกแน่เลย

แต่สงสัยขึ้นคานก่อน

• #1,573
พี่ลูกปัดกำลังใจเหลือจิงๆ หายเร็วๆน่ะไปละ

แซ๊ดดดดดดดด.....ฟิ้วๆๆๆๆๆๆๆ

เหลือยางงายอ่าาา:coolly-0043:

บอกแล้วว่าอย่าดูมอเตอร์แทร็ค มัน....อาย:coolly-0001:

เหลือยางงายอ่าาา:coolly-0043:

บอกแล้วว่าอย่าดูมอเตอร์แทร็ค มัน....อาย:coolly-0001:

กำเค้าว่าในมอเตอร์แทร็คก็น่ารักดีน่ะจะอายอะไรนักหน่า ^^:coolly-0039:

• #1,575
กำเค้าว่าในมอเตอร์แทร็คก็น่ารักดีน่ะจะอายอะไรนักหน่า ^^:coolly-0039:

อายดิ ก็ตอนแรกแม่งบอกถ่ายรูป นี่แม่งถ่ายวิซีดี

โอ้ววแม่เจ้าา

ปรับโฉมไม่ทันอ่ะ:coolly-0036::coolly-0006::coolly-0038::coolly-0006::coolly-0038::coolly-0025::coolly-0002::coolly-0002::coolly-0002::coolly-0016:

ใครมาหัวหินช่วงนี้ระวังด่านหน่อยนะ มีเพียบแน่ๆ แล้วแต่ช่วงด้วย แถวสนามบินแน่ๆที่นึงล่ะ พรบ ความมั่นคงจร้า มีทุกเหล่าทัพเลยสนามบอลกลายเป็นพื้นที่กางเต็นซะแล้วอีกหน่อยมันต้องเอารถถังมาแน่ๆ

สวัสดีคับ :coolly-0033:

ขออนุญาติรบกวนพี่ๆเพื่อนๆชาวCef - Hua-Hin คัฟ...ร่ายยาวหน่อยน่ะคับ :coolly-0023:

พอดีผมมีของดีและถูกมาแนะนำคัฟ..เพื่อพี่ๆเพื่อนๆจะยังไม่เห็นกันอ่ะคับ...แฮ่ๆ :coolly-0044:

ถูกจิงๆคับ และดันมีน้อยเลยต้องขอมาบอกแบบประชิดหน่อยน่ะคัฟ..แฮ่ๆๆ :coolly-0001:

"ผมลงประกาศขายในเวป Cefiro-Thailand เป็นที่เดียวเท่านั้นคับ":coolly-0002:ด้วยความสัตย์จิง..ฮ่าๆ

เพราะว่า..มันมีจำนวนจำกัดและเป็นราคาที่ผมอยากให้กับสมาชิกของ Cefiro-Thailand คับ :coolly-0005:

ขอขอบคุณและขอโทษพี่ๆเพื่อนๆชาวCef - Hua-Hinด้วยน่ะคับ..ที่เข้ามารบกวนน่ะงับ:coolly-0017:

https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.phpt=26472 ตามนี้เลยคร๊าบบ :coolly-0003:

ปล. ผมไม่ได้เจตนาอยากจะขายของให้หมดเร็วๆน่ะคับ เพราะม่ายได้รีบขายน่ะคับ

และถ้าเกิดราคามันแพงกว่าที่พี่ๆเพื่อนๆเจอมา ก็ขอโทษด้วยน่ะคับ (a31xxxx) หลังไมค์คูณ2 555+ :coolly-0009:
<!-- / message --><!-- sig -->

แก้ไขล่าสุด:
รู้สึกผิดใช่ป้ะ

ที่ชอบพูดให้เรารถชนตลอดอ่ะ

แล้วก็ ลืมโทรหาเลยเนอะ ลืมไปว่าพี่เอกซ์บอกว่าถ้าเรามิดเมื่อไหร่ให้โทรหา

แต่มิด กทม.รอพี่อีกนานโขอ่ะ

เหอะๆ ไม่ได้ว่ารายหรอก แค่งอลๆน่ะ ชอบว่าเราอยู่เรื่อยเลย

โชคดีที่เราไม่ได้ชนเองนะเนี่ย

มิงั้นโดนพี่ล้อไปจนมีลูกแน่เลย

แต่สงสัยขึ้นคานก่อน
ที่บอก ๆ เนี่ยะ ที่พูดเนี่ยะ กรูมะได้อยากให้แกมิด แต่พูดเนี่ยะให้ขับระวัง หน่อย เออ ยังงัยก็มาเอาหน้าละกัน ถ้าจะเอานะ
ล่าสุด รถพี่เอ็กซ์เพชร มิดอีกแล้ว ขากลับจากเทพนคร รถใหญ่เบียด เบรคหมุน ถนนลื่น ลงคู หน้า ปตท.วังมะนาว เสียหายเยอะเหมือนกัน กว่าจะดึงขึ้นเสดเปนชั่วโมง แต่คนมะเปนรัย

อิอิ เมื่อวานไปดู เซฟที่เทพนครมา 5555 มะได้บอกใคร เพราะบอกไปไม่มีใครไปซักคน

.......... ผมก็ไปทุกอาทิต....มีร้าน เสือผ้าอยู่ที่นั้น ที่โรงแรมแกน กับ ที่ มาเก็ตวิลเลท....(ไม่ใด้ขับ เซฟนะครับ 200 sx สีดำ....แต่ก่อน เคย ขับเซฟ และขายของเซฟ)
ปล.เก่ง 79

• #1,580
ที่บอก ๆ เนี่ยะ ที่พูดเนี่ยะ กรูมะได้อยากให้แกมิด แต่พูดเนี่ยะให้ขับระวัง หน่อย เออ ยังงัยก็มาเอาหน้าละกัน ถ้าจะเอานะ
ล่าสุด รถพี่เอ็กซ์เพชร มิดอีกแล้ว ขากลับจากเทพนคร รถใหญ่เบียด เบรคหมุน ถนนลื่น ลงคู หน้า ปตท.วังมะนาว เสียหายเยอะเหมือนกัน กว่าจะดึงขึ้นเสดเปนชั่วโมง แต่คนมะเปนรัย

อิอิ เมื่อวานไปดู เซฟที่เทพนครมา 5555 มะได้บอกใคร เพราะบอกไปไม่มีใครไปซักคน

แถวบ้านเรียกว่า แช่งอ่ะ

ปล.ไม่ได้ขับชนเองอ่ะ:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม