^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31811
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เจ๊เค้าแอ๊บแมนยังงี้ตลอดแหละ..
น้าจอมยังไม่ชินอีกหรอ..?!!!.. อิอิ
5555555.....:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
เห็นด้วยตามนั้นคราบบบบบบบ..อิอิ:coolly-0012:

ไฟล์แนบ

33.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46
ฝากส่งเข้าประกวดอีกรูปคับน้า... อิอิ :coolly-0028:

ตั้งกะเห็นเจ๊เที่ยวไปถ่ายรูปมา

มีคนนี้ที่พอไปวัดไปวาได้

ที่เหลือดั้งแหมบ หน้าบาน แถมหนังเหนียวอีก :coolly-0028:

ก็ตั้งแต่ รู้จัก แกมา แกไม่เลือกอยู่แล้ว555 :coolly-0028:

เจ๊แกไม่เลือกอยู่แล้วแระ พวกผมก็ไม่เลือกมากตามเจ๊แกนั้นแหละ รึว่าไม่จิง

อีกหนึ่งครั้งครับที่ผมพรากภูมิใจในไอดอลผม

ไฟล์แนบ

278.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
555555555555555
กลับมาถึงหัวหินแล้วโว๊ย...
ถึงป๋ม จาไม่หล่อ แต่กรูก็เลือกนะโว๊ย
เลือกที่มันหาแดกง่ายๆ ไม่ยุ่งยากมากนัก
ถึงจายาน จาไม่สวยมากมายนัก แต่เธอก็เป็นหญิงนะ
รึงัยครับ เพ่โจ้ ผมอาจจะสรรหาไม่เข้าสายตาเพ่
แต่พวกเธอก็ดี มีความเป็นสตรี แม้ไม่เลอเลิศ
ผมไม่เลือกครับ มันเป็นไอดอล ประจำตัว
ช่ายป่าวคับ พี่โจม ไอ่น้องเอ็กซ์ รึไงวะหนุ่ม
เลือกมากอดแดก ไม่เลือกมากก็มีแดกได้ตลอด

หวานแหว๋วสดใส ขี้เล่น ร่าเริงดี
น้องปิ่น

หรือจาร่าเริงสดใสตามวัย ของสาวหาดใหญ่
ไอซ์ บาร์

สาวตรัง อืมส์ สูงยาว 174 ดีเว้ย
เจอของยาวซะมั่ง ฮ่าฮ่า

อีกครั้งที่ผมเลือกทางไม่ผิด ถ้าผมแก่ไปอยากเป็นอย่างพี่โจ้..ขอแค่ได้เพียงเสี้ยว ก็เสียวจนตาปิด พี่เขาเป็นผู้ชายที่ผมมองไม่เคยพลาดสายตา
1.เขาคนนี้เขาไม่เคยมีคำว่าเหงาอยู่ข้างกาย
2.เขาคนนี้เป็นที่รักของเพศที่อ่อนแอกว่า
3.เขาคนนี้เป็นผู้ชายสมชาย ไม่เคยถ่ายรูปคู่กับผู้ชายถ้าไม่จำเป็น
4.เขาคนนี้ไม่เคยหยุดนิ่ง ถ้ามีหญิงในระยะมอง
คนประเภทนี้แหละครับ ที่ผมพร้อมจะถูกมองว่าเป็นคนไม่ดีตามรอยเท้าพี่คนนี้
โอ้พระเจ้า.....ขอบคุณครับที่เสือกใสผู้ชายดีๆมาให้ผมรู้จัก ..ขอบคุณครับ

พยายามคิดเข้าข้างตัวกุเองนะว่า กำลังชื่นชม รึไงวะพี่โจม
ถ้อยคำเอ็งเนี่ยมันกุมกวยกระดกกระเดี้ยเสียววาบๆ
ดีใจที่ได้รู้จัก และคบหากันมานานพอสมควร ที่จะต้อง
นัดเดทลงหม้อสุกี้ พร้อมกันฉันท์พี่น้อง แล้วว่ะน้องโจม

เจ๊แกไม่เลือกอยู่แล้วแระ พวกผมก็ไม่เลือกมากตามเจ๊แกนั้นแหละ รึว่าไม่จิง
ไม่จริง ผมเลือกเว้ยพี่ ต้องเลือกให้มันได้ซักวันเหอะ ถึงไม่มีตอนนี้ แต่ก็ ไม่ขาดช่วงเหมือนกันเว้ย 555:coolly-0009:

แล้วนี่เปนงัยโทรไปม่ายค่อยติดอะพี่หนุ่ม

ป๋าครับ ผมขอๆๆ น้องดัดฟันนะ อืมๆ ส่วนน้องไฝเราว่าไงกันเนี่ย หายไปเลย

วันเสาร์ที่ 11/07/52
ขอเชิญพี่น้องร่วมพบปะสังสรรค์งานมิตติ้งกลุ่ม CEF-71
ร้าน 13 เหรียญ บางนา ถนนบางนาฝั่งเดียวกะไบเทคบางนา
(ตรงข้ามห้างเซ็ลทรัลบางนา)อาหารเพียบ สุรามีขายที่ร้าน
หรือประสงค์จะนำมาเองก็เป็นการดี ค่าเข้าร่วมกิจกรรม
หัวละ 300- ใครที่ชอบร้องเพลง งานนี้มีดนตรี KARAOKE ให้
ร้องได้ยาวๆ มากันเยอะๆนะคับ งานเริ่ม 17:00 น.เป็นต้นไป
แต่เพื่อเป็นการดี อยากให้มาก่อน เวลาถ่ายภาพรถแสงจะได้แจ่มๆ
ใครที่ยังไม่เคยมาก็ยินดีต้อนรับล่วงหน้า ขอบคุณคับ
สงสัยเส้นทางสอบถามได้นะคับ
บิ๊ก 081-805-2825
เมย์ 081-911-6745
แจะ 080-922-5551

ประธาน 71 มาเชิญถึงที่แล้วเว้ย...
ยกพลลงไปบางนา กันหน่อยดีป่าววะ
แสดงความสามัคคี กลุ่มหัวหินกันหน่อย

ประธาน 71 มาเชิญถึงที่แล้วเว้ย...

ยกพลลงไปบางนา กันหน่อยดีป่าววะ

แสดงความสามัคคี กลุ่มหัวหินกันหน่อย
ให้จัดเด็กไว้บีบๆนวดๆมั๊ย...

อีกครั้งที่ผมเลือกทางไม่ผิด ถ้าผมแก่ไปอยากเป็นอย่างพี่โจ้..
นี่น้าจอมว่าเจ๊เค้าแก่หรอ...?!!!..อิอิ :coolly-0045::coolly-0028::coolly-0028:

นี่น้าจอมว่าเจ๊เค้าแก่หรอ...?!!!..อิอิ :coolly-0045::coolly-0028::coolly-0028:
:coolly-0002: ไอ่เวร เมิงจามากาทุ้งทามมัยว่ะไอ่อ็อดดดด..
ไม่มีใครแก่กว่าพวกเราแล้ว ยกเว้นป๋าลอง กูยกตำแหน่งให้เลย 5555+

ให้จัดเด็กไว้บีบๆนวดๆมั๊ย...

:coolly-0003: ถ้าประธานบิ๊ก จะกรุณา จักเป็นความเมตตาอย่างสูงยิ่ง ขอแบบที่เจ๊ถ่ายรูปด้วยวันมอเตอร์โชว์
แบบนั้น จะดียิ่งขึ้น 5555+

:coolly-0003: ถ้าประธานบิ๊ก จะกรุณา จักเป็นความเมตตาอย่างสูงยิ่ง ขอแบบที่เจ๊ถ่ายรูปด้วยวันมอเตอร์โชว์

แบบนั้น จะดียิ่งขึ้น 5555+
ชะอุ๊ยยยยยยย....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม