Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31811
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

น้องไฝ น้องไฝ น้องไฝ น้องไฝ จ๋า..................

อะไรกันเนี่ยะ น้องฝง น้องไฝ ทั้งสองคนเลย อย่ามายุ่ง ของผม แฮ่ ๆๆๆ:coolly-0004:

ของป๋าม๊างงงงง.......
เอิ๊กๆๆๆๆ

ไฟล์แนบ

• DSC09489_1 (Small).JPG
    DSC09489_1 (Small).JPG
    52.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 50
น้องมันหวงอ่ะป๋า เด๋วแอบตีท้ายครัวเลยดีไหมป๋า เพ่ๆก็ขอเพื่อนๆน้องเค้าทำเป่งหวงก้างอีกคนแระ

ไม่ได้ ไม่ยอม อย่ามายุ่ง แฮ่ เออพี่แล้วจิง ๆ น้องเค้าชื่อไรอะพี่หนุ่ม ลืมหงะ

ประกาศขนาดนีฝนตกที่ ชลบุรี แรงมาก .........:coolly-0043: เอ๊.แล้วเราจะไปบอกเค้าทำไมเนี่ย:coolly-0043:

ประกาศขนาดนีฝนตกที่ ชลบุรี แรงมาก .........:coolly-0043: เอ๊.แล้วเราจะไปบอกเค้าทำไมเนี่ย:coolly-0043:
หึหึ....โธ่ไม่น่าเลย....เป็นเอามากนะ..เรานะ:coolly-0046:

ประกาศตอนนี้พายุเข้า....เข้าที่หัวใจน้องไฝอิอิ จาแอบไปสืบ...

ประกาศตอนนี้พายุเข้า....เข้าที่หัวใจน้องไฝอิอิ จาแอบไปสืบ...
ไป เจอบ้านน้องเมื่อรัย ตะโกนถามก่อนนะพี่ เผื่อผมอยู่ในบ้านจะได้รู้ว่าพี่มา นะพี่นะ:coolly-0028:

ชื่อ...น้องแหม่ม
ป๋าอ่ะ จำได้มิรู้ลืม ยังติดปลายจมูกอยู่เรยเนี่ย
เอิ๊กๆๆๆๆ จัดให้ไอ่น้องเอ็กซ์ หน่อยนุง

ไฟล์แนบ

• DSC09487 (Medium).JPG
    DSC09487 (Medium).JPG
    54.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48
  • DSC09469 (Medium).JPG
    DSC09469 (Medium).JPG
    46.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52
  • DSC09497 (Medium).JPG
    DSC09497 (Medium).JPG
    47.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
  • DSC09507 (Medium).JPG
    DSC09507 (Medium).JPG
    84.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48
  • DSC09511 (Medium).JPG
    DSC09511 (Medium).JPG
    63.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
  • DSC09513 (Medium).JPG
    DSC09513 (Medium).JPG
    51.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48
  • DSC09527 (Medium).JPG
    DSC09527 (Medium).JPG
    47.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46
แล้วน้องเค้าจะรู้ไหมเนี่ยว่าเราเอาน้องเค้ามาปู้ยี่ปู้ย่ำกันในเนี่ย เหอะน้องไฝของเพ่ๆๆๆ อุ้ยตายลืมน้องแหม่มของเพ่ๆๆๆๆ จาเอาๆๆๆ

แล้วน้องเค้าจะรู้ไหมเนี่ยว่าเราเอาน้องเค้ามาปู้ยี่ปู้ย่ำกันในเนี่ย เหอะน้องไฝของเพ่ๆๆๆ อุ้ยตายลืมน้องแหม่มของเพ่ๆๆๆๆ จาเอาๆๆๆ

:coolly-0011: ไม่รู้ได้ไงฟร๊ะ น้องเค้าคงเข้ามาแล้วหล่ะ ป่านนี้คง....วิ้วววว
ก็ป๋าให้นามบัตร น้องแหม่มเค้าไปแล้วนี่หว่า...
มันมีชื่อเว็ปไซด์ อยู่ด้วย
:coolly-0043:​

ชาวหัวหินครับ ท่านใดเคยไป ไฮอเวย์ รีสอร์ทมั่งครับ ที่เป็น pool side ที่เปิดระเบียงออกมาแล้วลงสระเลยอ่ะครับ มันดีมั๊ย

:coolly-0011: ไม่รู้ได้ไงฟร๊ะ น้องเค้าคงเข้ามาแล้วหล่ะ ป่านนี้คง....วิ้วววว
ก็ป๋าให้นามบัตร น้องแหม่มเค้าไปแล้วนี่หว่า...
มันมีชื่อเว็ปไซด์ อยู่ด้วย
:coolly-0043:​
555 ป๋าให้นามบัตร แต่เอ็กซ์จัดบัตร ATM ให้ไปอะป๋า :coolly-0009:เบิกไม่อั้น 55

ชาวหัวหินครับ ท่านใดเคยไป ไฮอเวย์ รีสอร์ทมั่งครับ ที่เป็น pool side ที่เปิดระเบียงออกมาแล้วลงสระเลยอ่ะครับ มันดีมั๊ย
น่าจะเป็นไฮอเวย์ ที่ เอวาซอน ปากน้ำปราณมั้ยครับ สวยครับ เป็นของในเครือเดียวกัน แต่แยกออกมา ใกล้กับเอวาซอนนั่นแหละพี่โอ๊ต ราคาก็อยู่ ระดับ5ดาวเหมือนกัน แต่ว่าไกลหัวหินนะ ถ้าไม่คิดมากไปพักแล้วไม่ค่อยออกไปไหนก็โอ แต่ถ้าจะเที่ยวโน่นเที่ยวนี่ ในหัวหินดีกว่า

แจกกันจิงๆแจกกันจัง เด๋วผมแจกบ้างเอาไปเลยน้องกุญแจห้องเพ่กะสมุดบัญชี น้องๆรับทราบแล้วแสดงตัวด่วน ป๋าคับผมเอาของมาให้ดูแล้ว แจ่มๆทั้งนั้นเลยเด๋วชวนพวกน้องๆแหม่มไปดูกันเนอะ เอาแบบสองต่อสองดีม่ะหรือว่ารุมดีก่า ป๋าว่างแล้วแจ้งด้วยจะได้จัดการซะ อุ็บอิ๊บอย่าไปบอกใครเด๋วมีคนงอน อิอิ

แจกกันจิงๆแจกกันจัง เด๋วผมแจกบ้างเอาไปเลยน้องกุญแจห้องเพ่กะสมุดบัญชี น้องๆรับทราบแล้วแสดงตัวด่วน ป๋าคับผมเอาของมาให้ดูแล้ว แจ่มๆทั้งนั้นเลยเด๋วชวนพวกน้องๆแหม่มไปดูกันเนอะ เอาแบบสองต่อสองดีม่ะหรือว่ารุมดีก่า ป๋าว่างแล้วแจ้งด้วยจะได้จัดการซะ อุ็บอิ๊บอย่าไปบอกใครเด๋วมีคนงอน อิอิ

:coolly-0043: เด๋วพรุ่งนี้ จาบินไปนราธิวาส พักที่พระตำหนัก
วันพฤหัส ถ้าตามแผนคงแวะหาดใหญ่ จาแวะเยี่ยมเซฟหาดใหญ่
ซั๊ก ๑ โบก....55555

น่าจะเป็นไฮอเวย์ ที่ เอวาซอน ปากน้ำปราณมั้ยครับ สวยครับ เป็นของในเครือเดียวกัน แต่แยกออกมา ใกล้กับเอวาซอนนั่นแหละพี่โอ๊ต ราคาก็อยู่ ระดับ5ดาวเหมือนกัน แต่ว่าไกลหัวหินนะ ถ้าไม่คิดมากไปพักแล้วไม่ค่อยออกไปไหนก็โอ แต่ถ้าจะเที่ยวโน่นเที่ยวนี่ ในหัวหินดีกว่า

มันมีอีกที่คือหัวหินซ.9ide away เหมือนกันpool villa เหมือนกันบรรยากาศดีครับลองไปพักดูของเพื่อนผมเอง....ถ้าพาสาวๆสวยๆมาจะได้ลดราคาพิเศษ55555:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

คริ คริ โชคดีม่ายด้ายปัยนราธิวาส....ลูกพี่ให้อยู่รับรองแขกในกอทอมอ
แหร่มเลย...ฝนแมร่งตกแต่เช้า แล้วนั่งเครื่องไปเนี่ยนะ ม่ายอาวดีกั่ว
เหมือนโชคช่วย....ตกค่ำเลยได้มานั่งโซ๊ย ที่บ้านหัวหน้าเผ่า CEF-71
เอิ๊กๆๆๆ มาดูดิใครมากันมั่ง A31243,A31380,a31069,a31009,a31366,a31482,a31948,A31563
ตี๋,บอย และน้องแจะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม