Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31811
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ม๊ะเปงรัยครับเอ๊กซ์....
ป๋าก็แอบหนีกลับเหมือนกานนน....
ที่ทำงานโทรศัพท์ตาม ยิกๆๆๆๆ
น้องๆ มานก็ดึงขาเอาไว้ ก็ต้องคอยเลี่ยงๆ หลบๆ
ถึงจาออกมาจากสนามได้หง่ะ วันนี้ก็ยังอยู่หัวหิน
รอพัสดุ กลับกรุงเทพฯ
เลยไม่ได้ไปร่วมชักคะเย่อ ก๊ะน้องๆ ทีด้าคลับ เลยเนี่ย
เสียด๊ายเสียดาย อดเจอจ๋าวๆ เลยวุ๊ย!

:redface: กันชนหน้า อันที่ป๋า..จาเอามาใส่อ่ะหรอ

พี่ Zaint A31088 เป็นคนมอบให้ เมื่อก่อนแกใส่อยู่
เตรียมจาทำสี แต่แกได้ของที่สั่งตรงมาจากญี่ปุ่น ซะก่อน
แกก็เลยยกให้ป๋าเอามาใส่หว่ะ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

:eeek: กันชนหน้า กันชนหลัง(ดิ๊ฟฟินเซอร์)
สปอยเลอร์ฝาท้าย
มอบให้ที่อู่ วิชัยการช่าง
เมื่อ 27 กรกฎาคม 2547
:byebye:​
:eeek: ป๊าดดดดด....คนแก่นี่จำแม่นเน๊าะ!!!...:wink: :biggrin:

:coolly-0023: เอ้าตาเอ็กซ์ กะตาหนุ่มไปด้วยเรอะ ม่ายมีชวน แต่ชวนก็ปายม่ายด่ายอยู่ดี แต่เลิกงานสามทุ่มผมก็ตรงดิ่งไปดูเลย ถึงกำลังตอนแข่งเอารางวัลเป็นเซฟพอดีเลย พวกแม่นเวลลา19.69วิ

:coolly-0023: เอ้าตาเอ็กซ์ กะตาหนุ่มไปด้วยเรอะ ม่ายมีชวน แต่ชวนก็ปายม่ายด่ายอยู่ดี แต่เลิกงานสามทุ่มผมก็ตรงดิ่งไปดูเลย ถึงกำลังตอนแข่งเอารางวัลเป็นเซฟพอดีเลย พวกแม่นเวลลา19.69วิ
ไม่เจอตานิตเรอะ ตานิตก็ไปอยู่ถึงเที่ยงคืน

ป๋าคับกันชน BN sport มันมีไหมคับแล้ว ซื้อได้ที่ไหนคับ

กะลังจะซื้ออ่ะคับ หัวหิน อยู่คับในตลาดเลยอ่ะ หมูกะทะใช่ร้านพิทักษ์อ่ะป่าวสะอาดดีไม่ใช่โทดทีคับ

กะลังจะซื้ออ่ะคับ หัวหิน อยู่คับในตลาดเลยอ่ะ หมูกะทะใช่ร้านพิทักษ์อ่ะป่าวสะอาดดีไม่ใช่โทดทีคับ

:tongue: งง ในสำนวนวัยรุ่นเจรงๆ เล้ยยย....
ตกลงว่าอยู่หัวหิน กำลังจาซื้อรถเซฟิโร่ เหมือนกันช่ายมั๊ยหล่ะครับ
แล้วเคนไปนั่งกินหมูกะทะ ที่ร้านพิทักษ์ (มันอยู่ตรงไหนฟร๊ะ)
พอดีม่ายค่อยได้ไปนั่งกินพวกหมูกะทะ ซั๊กเท่าใหร่
ส่วนใหญ่อยู่ตาม ผับ ตามบาร์ ในเธค 5555+

:augenrollen: จายัด BN Sport ลงแทนกันชนหน้ารึวะหนุ่ม
ก็ดีเหมือนกัน เรียบๆ ไม่โหดมากมายนัก ดูดีเว้ย

ไปสมุย กลับมาวันศุกร์ แทบขาดใจตาย ร้อนโคตรๆๆๆ

อ่านๆแล้ว งง ด้วยคับป๋า ผมกะว่างั้นเด๋วไปดูร้านพี่เจตก่อนว่ามีป่าว

:biggrin: BN SPORT
โว๊ยยย...หนุ่ม

ไฟล์แนบ

21.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
    25 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46
    28.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
    26.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46
แก้ไขล่าสุด:
โอ้ว พวกคนแก่ ไม่รู้เล้ย รู้แต่ที่อยู่ของพวกน้องหนู เจงๆ ร้านพิทักษ์ อยู่ที่บ่อนไก่ครับพี่น้อง แล้วที่ว่า เนี่ยะ hangman เค้าซื้อรถยังหว่า ถ้างัยก็โทรมาคุยได้ เอ็กซ์หัวหิน 086-6244546 แล้วพี่ ๆ ที่คุยในนี้ก็อยู่หัวหินทั้งนั้น แล้วพวกที่วิ่งอยู่ในหัวหิน 85 เปอร์เซนต์ รู้จักกันหมด ถ้างัยโทรมาคุยได้ เด๋วพาไปแนะนำพี่ๆ :coolly-0003:

โอ้ว พวกคนแก่ ไม่รู้เล้ย รู้แต่ที่อยู่ของพวกน้องหนู เจงๆ ร้านพิทักษ์ อยู่ที่บ่อนไก่ครับพี่น้อง แล้วที่ว่า เนี่ยะ hangman เค้าซื้อรถยังหว่า ถ้างัยก็โทรมาคุยได้ เอ็กซ์หัวหิน 086-6244546 แล้วพี่ ๆ ที่คุยในนี้ก็อยู่หัวหินทั้งนั้น แล้วพวกที่วิ่งอยู่ในหัวหิน 85 เปอร์เซนต์ รู้จักกันหมด ถ้างัยโทรมาคุยได้ เด๋วพาไปแนะนำพี่ๆ :coolly-0003:

:biggrin: ตามนั้น ตรงรุ่น.............
:coolly-0002: ก็พวกป๋าๆ ก็อยู่ตามผับ ไปนั่งแด๊กซ์หมูให้เหม็นหัวไมวะ
เอิ๊กๆๆๆๆ

แนะนำให้มั่งดิ เอาเป็นนักฉึกฉาไม่เกินปี2 ด่วนเลย..

แนะนำให้มั่งดิ เอาเป็นนักฉึกฉาไม่เกินปี2 ด่วนเลย..
นี่ตาเอ็กซ์บร้า ดูให้ดีก่อน เค้านำสมาชิกที่หัวหินใหม่ ไม่ใช่แนะนำนศ. ที่เข้าใหม่:coolly-0023:

แต่ยังไงพี่ขอก่อนนะ นักศึกษาน่ะ ปีไหนได้หมดไม่เกี่ยง ป๋าเดินทางเป่งไงบ้างรีบๆกลับนะคับน้องๆรออยู่

:tongue: ออกจาก กทมฯ 10:00 น.
12:20 แวะงานบวชพรรคพวก วัดเนรัญชราราม อ.ชะอำ
13:00 เข้าไปทำธุระในค่ายพระราม ๖
13:58 ตัดผมอยู่คันคลอง เจ้าเอ็กซ์วืด โทรมาบอกให้มาปิ้งหมู
วันจันทร์ ที่จะถึงนี้....
15:35 วัดมหาธาตุ จ.เพชรบุรี
17:25 จ.สมุทรสงคราม
20:42 ถึงที่ทำงาน กทมฯ

ขับรถกันเพลินเลยกรู วันนี้ขาเข้า กทมฯ รถแยะมากมาย เฮ้อ...
สงสัยว่าจาได้เจอกันรึป่าววะวันจันทร์เนี้ย...แล้วตอนนี้มีคำสั่งให้เตรียมพร้อม 100% ในที่ตั้ง ด้วยสถานะการณ์บ้านเมือง "แดงทั้งแผ่นดิน" ที่รายล้อมทำเนียบรัฐบาลอยู่ในขณะนี้ เผื่อมีเหตุการณ์รุนแรงโดยเจ้าหน้าที่ของรัฐ การสลายกลุ่มผู้ชุมนุม ทางป๋าก็ต้องระวังรักษาอาคาร สถานที่ ทรัพย์สินของทางราชการมิให้เกิดความเสียหายจากการ ดำเนินการของรัฐบาล....
:sexy_girl:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,058
หิวแล้ว:coolly-0046:

หิว...
อย่าทานเลย
ช่วงนี้กำลัง ลด อยู่มิใช่หรือ
ลดให้เรียบร้อยก่อน ค่อยทานนิ

:coolly-0046: แดดแมร่งแรงเหลือเกิ้นนน....
วันนี้เลยให้ช่างมาติดฟิลม์ Hi cool 80%
ที่ทำงานซะหน่อย...ป๊าดด ดำปิ๊ดเรยหว่ะ
กลางวันมันก็คงดีหล่ะ เย็นสบาย

ไฟล์แนบ

• DSC08742 (Medium).JPG
    DSC08742 (Medium).JPG
    74.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
  • DSC08744 (Medium).JPG
    DSC08744 (Medium).JPG
    74.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
  • DSC08745 (Medium).JPG
    DSC08745 (Medium).JPG
    35.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม