^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31811
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อึบๆๆ
หนาวๆๆๆ ป๋าไปแจกความอบอุ่นอยู่แถวไหนเนี้ย

เอ้าพวกเราไปกางเต้นท์ ท้าลมหนาวที่แก่งกระจานกัน สิ้นเดือนนี้นะคร้าบบบ:coolly-0038:

สวัสดีครับ ชาว Cef หัวหิน พอดี วันอาทิตย์ที่ 25 มค.นี้จะไปวัด ห้วยมงคล ครับ
อยากทราบว่าระยะทางจาก กทม.ประมาณกี่กิโลครับ แล้วจากเพชรบุรีนี่จะไปยังไงต่อครับ ขอบคุณครับ:coolly-0039: :coolly-0039: :coolly-0039:

สวัสดีครับ ชาว Cef หัวหิน พอดี วันอาทิตย์ที่ 25 มค.นี้จะไปวัด ห้วยมงคล ครับ
อยากทราบว่าระยะทางจาก กทม.ประมาณกี่กิโลครับ แล้วจากเพชรบุรีนี่จะไปยังไงต่อครับ ขอบคุณครับ:coolly-0039: :coolly-0039: :coolly-0039:
ครับไม่ยาก พอวิ่งเลยเพชรบุรีมาประมาณ 40 กิโลก็จะถึงชะอำ แต่ก่อนที่จะเข้าชะอำจะมีทางบายพาสเลี่ยงเมืองชะอำ ให้วิ่งเส้นเลี่ยงเมือง ไม่ต้องห่วง มีป้ายบอกทางวัดห้วยมงคลอยู่ครับ วิ่งเส้นบายพาสมาประมาณ 25 กิโลก็จะมีแยกไปวัดห้วยมงคล

ขอให้ได้บุญเยอะ นะครับ เตรียมกล้องดี ๆ มาถ่ายรูปด้วยครับ สวย แล้วอย่าลืมลงให้ดูด้วยนะคร้าบบ:coolly-0026:

ครับไม่ยาก พอวิ่งเลยเพชรบุรีมาประมาณ 40 กิโลก็จะถึงชะอำ แต่ก่อนที่จะเข้าชะอำจะมีทางบายพาสเลี่ยงเมืองชะอำ ให้วิ่งเส้นเลี่ยงเมือง ไม่ต้องห่วง มีป้ายบอกทางวัดห้วยมงคลอยู่ครับ วิ่งเส้นบายพาสมาประมาณ 25 กิโลก็จะมีแยกไปวัดห้วยมงคล

ขอให้ได้บุญเยอะ นะครับ เตรียมกล้องดี ๆ มาถ่ายรูปด้วยครับ สวย แล้วอย่าลืมลงให้ดูด้วยนะคร้าบบ:coolly-0026:

ขอบคุณครับ :biggrin: แล้วจะเอาบุญมาฝากคร๊าบ....

:burn: :burn: หวัดดีคร้าบบพี่น้องชาวหัวหิน
เนื่องด้วยชาว cef หัวหินอยากไปสังสรรค์กันที่:dribble: แก่งกระจานในวันที่ 31 มกรา - 1 กุมภา ออกวันเสาร์ตอนเย็น:coolly-0039: แล้วค้างที่หน้าที่ทำการอุทยานแก่งกระจาน :coolly-0038: โดยกางเต้นท์และปิ้งหมูพร้อมกับดื่มเครื่องดื่มมีฟอง :wink: จึงแจ้งมาให้ เพื่อน ๆ ทราบ และชักชวนผู้ที่สนใจไปสนุกด้วยกัน ไม่ต้องห่วง cef หัวหินเป็นกันเอง :coolly-0005: สาระหาไม่ได้มีแต่ความบันเทิง :coolly-0028: เก๊กไม่มีมีแต่หน้าไม่อาย:coolly-0027: เครียดไม่เห็นเน้นแต่ความฮา :coolly-0028: ใครสนใจ โทรสอบถามได้ ที่เอ็กซ์ 086-6244546 สำหรับค่าใช้จ่ายเพียงแต่ เติมน้ำมันมา กับค่าเช่าเต้นท์นอน แล้วก็รวมตังค์ซื้อน้ำมีฟองแค่นั้นครับ มาหนุกด้วยกันเน้อ

:burn: :burn: หวัดดีคร้าบบพี่น้องชาวหัวหิน
เนื่องด้วยชาว cef หัวหินอยากไปสังสรรค์กันที่:dribble: แก่งกระจานในวันที่ 31 มกรา - 1 กุมภา ออกวันเสาร์ตอนเย็น:coolly-0039: แล้วค้างที่หน้าที่ทำการอุทยานแก่งกระจาน :coolly-0038: โดยกางเต้นท์และปิ้งหมูพร้อมกับดื่มเครื่องดื่มมีฟอง :wink: จึงแจ้งมาให้ เพื่อน ๆ ทราบ และชักชวนผู้ที่สนใจไปสนุกด้วยกัน ไม่ต้องห่วง cef หัวหินเป็นกันเอง :coolly-0005: สาระหาไม่ได้มีแต่ความบันเทิง :coolly-0028: เก๊กไม่มีมีแต่หน้าไม่อาย:coolly-0027: เครียดไม่เห็นเน้นแต่ความฮา :coolly-0028: ใครสนใจ โทรสอบถามได้ ที่เอ็กซ์ 086-6244546 สำหรับค่าใช้จ่ายเพียงแต่ เติมน้ำมันมา กับค่าเช่าเต้นท์นอน แล้วก็รวมตังค์ซื้อน้ำมีฟองแค่นั้นครับ มาหนุกด้วยกันเน้อ
หาหมอนข้างให้ด้วย เหมื่อนเดิม

พี่เอ็กซ์พรุ่งนี้มามั้ย วันเกิดป๋าโจ้พี่

:frown: เกิดคืนนี้แล้วเว้ย.....หลังเที่ยงคืนก็เกิดแย้ววว...
พรุ่งนี้คง สลบ....เอิ๊กๆๆๆๆ

:byebye:​

Hbd คับป๋า ว่าแต่จะไปค้างกันเนี่ยไม่หนาวกันเหรอ เดี๋ยวเป่งหวัดกันตายต้องหาหมอนข้างดิ้นๆมานอนกอดด้วยจะดีมากๆ ฝากป๋าหาเผื่อด้วยดีก่า

• กระทู้ ผู้เขียน
:frown: เกิดคืนนี้แล้วเว้ย.....หลังเที่ยงคืนก็เกิดแย้ววว...

พรุ่งนี้คง สลบ....เอิ๊กๆๆๆๆ

:byebye:​

ขอให้พ่อของหนูมีความสุข ไม่เหงากาย ไม่เหงาใจ คริๆ
อย่าแรดมากตามอายุนะคะ:sweet_kiss:

• กระทู้ ผู้เขียน

คนอื่นเค้าไปกันเป็นคู่ๆอ่ะ หนูไม่มีคู่อ่าา ฮือๆ:coolly-0006:

มันไม่คู่ตรงไหนฟะ เห็นออกตรึม ตกลงจองคันไหนกันแน่จ๊ะ เลือกไม่ถูกเหรอ

..พี่ก็คนเดียวอะ หาหนุ่มๆหัวหินมาฝากด้วยดิ
อ้าว เห็นเกาะขอบสนามบอลเพชรบุรี :coolly-0016: ทำตาเยิ้ม :coolly-0039: ยังไม่ตกถึงท้องซักคนเลยเรอะ :coolly-0029: ในสนามเค้ามีตั้ง22 ไม่รวมกรรมการอีกนะ:coolly-0028:

อย่าลืมนะ เสาร์บ่ายสองรวมกันที่บ้านเอ็กซ์ก่อน จะให้ช่วยแบ่งสัมภารก อุปกรณ์หากิน และเครื่องดื่ม แบ่ง ๆ กัน เด๋วมันไม่พอใส่ ส่วนนังพี่ต๊อบ จะเป็นพี่หลิว เอามอไซค์ไป ช่วยประณามหน่อย ของก็เยอะคิดได้งัยทำเท่ห์ ขับสี่สูบเฮ้อ แล้วจะเอารถไรใส่อุปกรณ์ร้องรำละเนี่ยะ

อย่าลืมนะ เสาร์บ่ายสองรวมกันที่บ้านเอ็กซ์ก่อน จะให้ช่วยแบ่งสัมภารก อุปกรณ์หากิน และเครื่องดื่ม แบ่ง ๆ กัน เด๋วมันไม่พอใส่ ส่วนนังพี่ต๊อบ จะเป็นพี่หลิว เอามอไซค์ไป ช่วยประณามหน่อย ของก็เยอะคิดได้งัยทำเท่ห์ ขับสี่สูบเฮ้อ แล้วจะเอารถไรใส่อุปกรณ์ร้องรำละเนี่ยะ

:verrckt: อ้าว..ก็คืนวันเกิดป๋า มานก็บอกแล้วว่าเอาไปทามมาย เปลืองน้ำมัน ขี่บิ๊กไบค์ ไปดีกั่ว
เอิ๊กๆๆๆ

ลูกสาวไปก๊ะพ่อ ก็ได้มั๊ง...
:sweet_kiss: ขอบใจนะจ๊ะ สำหรับคำอวยพร

:smile: แล้วหลังจากแยกย้ายกันไปหมด ก็ไปนั่งต่อกันอีกแค่ 3 หน่อ.....
เพิ่งจาสั่งออเดิฟ พักเดียวก็ได้ยินเสียง...
โครม......เฮ้ยรัยวะเอ็กซ์
โน่นไงป๋า เอ๊าชิ๊บหายแระ ไปดูเว้ยยยย....
ก็ปรากฎตามภาพด้านล่าง

สาวเจ้า ขับรถ VIOS. มาจากสนามบิน มุ่งหน้าเข้าตัวอำเภอหัวหิน คงมาเต็มที่ มาซัดท้ายรถกระบะ มิตซูบิชิ ไททัน ที่จอดทานข้าวต้มอยู่ข้างทาง กระเด็นเข้าไปซุกอยู่หน้าประตูทางเข้า กรมทางหลวง

:eeek: สภาพมิตซู ไททัน ท้ายยับเรย

เพลาขับหน้าของ vios. ก็กระเด็นออกมาพร้อมกระจังหน้า

:tongue: ไปยืนเต๊ะจุ๊ย! อยู่ทามมายวะน้องเอ็กซ์

:frown: มุมหนึ่งของอุบัติเหตุ บนท้องถนน

ถ้าน้องเค้าคาดเข็มขัดคงไม่เป็นไรนะครับ

นังเอ็กซ์นมตั้งเชียว

จำไว้ ให้คาดเข็มขัดทุกครั้ง แต่ก็ยังดีที่ถุงลมแตกช่วยลดจากหนักเป็นเบา นึกสภาพ ไม่มีถุงลมกับไม่ขาดเข็มขัด อู้ย หยอง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม