Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31811
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:biggrin: ปีใหม่อยู่หนายกันวะ เด็กๆ

ว่าจะไปหัวหินครับป๋า

กลับพิดโลกค๊าบบบบบบบ.....:wink:

อยู่หัวหินดิป๋า :redface: น้องจะไปไหนได้
ลางานลำบากจะตาย :sweat: ยังดีที่มีทำเค้าไม่คัดออกก็บุญแล้ว :cry: แต่ที่สำคัญดิเกียร์เจ้งแน่ ๆ เซง :brick: แล้วป๋าจะกลับมาทันมั้ยคับ
หิวเหล้าแล้ว:dribble:

:redface: ตามที่คิดไว้ เดินทางคืนวันที่ 30 ธ.ค.
คงถึงซั๊กเที่ยงคืน นอนกลิ้งอยู่ริมน้ำปิง
เที่ยวน้ำตก ชมอุทยานแห่งชาติ เปิบหลู้ รสเด็ด
ดูพลุ ฉลองปีใหม่คืน 31
เดินทางกลับหัวหิน วันที่ 1 ค่ำๆ

:biggrin: ปล. ถ้าไม่เจองานด่วนซะก่อนนะโว๊ยยย...
ตามนี้เลย

:redface: ตามที่คิดไว้ เดินทางคืนวันที่ 30 ธ.ค.

คงถึงซั๊กเที่ยงคืน นอนกลิ้งอยู่ริมน้ำปิง
เที่ยวน้ำตก ชมอุทยานแห่งชาติ เปิบหลู้ รสเด็ด
ดูพลุ ฉลองปีใหม่คืน 31
เดินทางกลับหัวหิน วันที่ 1 ค่ำๆ

:biggrin: ปล. ถ้าไม่เจองานด่วนซะก่อนนะโว๊ยยย...

ตามนี้เลย
รู้เรื่อง ถึงเมื่อไร กรี้งกร้างเลยนะป๋า เมื่อคืน ก็ไปซ้อมมา ไฮโฟว์ นี่ตอนนี้น้องยังไม่นอนเลย ซวยฉิบต้องเข้างานตี 5 เลิกเที่ยวก็ตี 3 ครึ่งและ หนุกดี ครับ มีพี่เอ็กซ์ เจ้าแบงค์ พี่วิน ผม เจ้าปัด แล้วก็เพื่อน ๆพี่เอ็กซ์อีกเต็ม เมาครับพี่น้อง:sweat:

แหะๆๆ เสาร์-อาทิตย์แวะไปหัวหินมา ขอบคุณป๋าโจ้คร้าบ ที่แนะนำทางไปร้านบ้านใกล้วัง เอิ้กๆๆๆ ไม่ได้แวะไปหาเลย พอดีติดธุระนิดโหน่ยยย

..
ขอบคุนคับน้าอ๊อด ดังแล้ว ปีใหม่มีใครไปหัวหินบ้างน้อ
:byebye: ผมครับ ผมอยากไปเที่ยวหัวหินจัง :redface: ไม่เคยไปเลยเห็นพี่ ๆ :embarrassed: ในบอร์ดเค้าว่าไปหัวหินแล้วสนุกดี เด๋วผมขอไปด้วยนะครับ:dribble:
5555

ห้องสมุดเหรอเนี่ยทามไมเงียบจัง:byebye: :byebye: :byebye:

แหะๆๆ เสาร์-อาทิตย์แวะไปหัวหินมา ขอบคุณป๋าโจ้คร้าบ ที่แนะนำทางไปร้านบ้านใกล้วัง เอิ้กๆๆๆ ไม่ได้แวะไปหาเลย พอดีติดธุระนิดโหน่ยยย
แอ้..ป๋า ไม่บอก วันเสาร์นอกรอบอยู่hi4 ผมไปจากกทม.เมาซะปลิ้นเยย

แอ้..ป๋า ไม่บอก วันเสาร์นอกรอบอยู่hi4 ผมไปจากกทม.เมาซะปลิ้นเยย
:verrckt: ต้องเรียกว่าโคตรปลิ้นเลยดีกว่า ว่าแต่พี่เอ็กซ์ไปไหนมาเนี่ยะ ตอบกระทู้ตอนตี 4 เนี่ยะ รู้สุกว่าตี 4 สองคืนติดเลยนะเนี่ยะ 55 ออกล่าเหยื่อหรอพี่:wink:

:verrckt: ต้องเรียกว่าโคตรปลิ้นเลยดีกว่า ว่าแต่พี่เอ็กซ์ไปไหนมาเนี่ยะ ตอบกระทู้ตอนตี 4 เนี่ยะ รู้สุกว่าตี 4 สองคืนติดเลยนะเนี่ยะ 55 ออกล่าเหยื่อหรอพี่:wink:
คาดว่าไม่มียิ๋งลงท้อง นอนไม่หลับ..!!!:eeek:

555555555..........:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม