^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31811
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มา แอบ ดู ................

:biggrin: โดนเพื่อนเมียถ่ายคลิป...เหอๆๆๆๆ
เข้าบ้านไม่ได้มา 2 วันแล้ว :verwirrt:

:rolleyes: แล้วไง ก็ไปนอนที่บ้านผู้สาวที่เคลียคลออยู่ข้างกาย พร้อมสุราบางๆ รึไงเฟ้ย...อ่าอ่า
...... .. .. เห้อ นอนในรถคร้าบป๋า
ทุกวันนี้จะโดนล่ามโซ่อยู่เเว้ว มันสิงผมได้คงสิงผมแล้ว

...... .. .. เห้อ นอนในรถคร้าบป๋า
ทุกวันนี้จะโดนล่ามโซ่อยู่เเว้ว มันสิงผมได้คงสิงผมแล้ว
โสน้าหน้า...!!!

อิอิ...5555555.....:biggrin:

ya2bar;180424[SIZE=4 กล่าวว่า:
]...... .. .. เห้อ นอนในรถคร้าบป๋า [/SIZE]

:sexy_girl: ที่เข้าสิง อีนู๋ที่สิงอยู่ในคลิป ช่ายป่าวฟร๊ะ ฮ่าฮ่าฮ่า :byebye:
:sure: เชอะ กัวเหรองัยเรื่องจิ๊บๆ ท่องๆไว้ๆ นักรบโว๊ยยย...
ก้าวขาออกมาจากรถ พร้อมอีดาบคู่ใจ และกระบองเห้งเจีย

ขึ้นสองแถวมาลงหัวหิน เด๋วป๋า จาพาไปบุกค่ายหอพักนักศึกษา
เอาให้มันลือลั่น สนั่นเมืองเลยเว้ย....
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

-

โสน้าหน้า...!!!

อิอิ...5555555.....:biggrin:
...อย่าพลาดมานะน้าอ๊อด เออ เออ
:sexy_girl: ที่เข้าสิง อีนู๋ที่สิงอยู่ในคลิป ช่ายป่าวฟร๊ะ ฮ่าฮ่าฮ่า :byebye:
:sure: เชอะ กัวเหรองัยเรื่องจิ๊บๆ ท่องๆไว้ๆ นักรบโว๊ยยย...
ก้าวขาออกมาจากรถ พร้อมอีดาบคู่ใจ และกระบองเห้งเจีย

ขึ้นสองแถวมาลงหัวหิน เด๋วป๋า จาพาไปบุกค่ายหอพักนักศึกษา
เอาให้มันลือลั่น สนั่นเมืองเลยเว้ย....
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

-
ขอบคุนคับเข้าได้เเล้ว.. หัวหินคราวหน้าคงวันเกิดเจ้าเอ๊กซ์อะคับ

...อย่าพลาดมานะน้าอ๊อด เออ เออ
ป๋มเลิกเที่ยวแร้วววววว..เบื่อแระย๋งยิ๋ง
ตอนนี้เริ่มหันมามองหนุ่มๆหล่อๆแระ..!!!:eeek:

55555555........:biggrin:

ดูความเคลื่อนไหวว่าพริ้วกันป่ะ.

วันนี้จาปายเมา ไม่ absorba ก็ร้านน้องเก๋
555
แล้วจะเมาเผื่อ
:dribble:​

วันนี้จาปายเมา ไม่ absorba ก็ร้านน้องเก๋

555
แล้วจะเมาเผื่อ

:dribble:​

มิน่าโทรไปไม่ติด ไปดันไม่ชวน ฮ้วยยย...
ขอให้เมาสมใจโว๊ยย...:frown:

ลูกสาว อยู่หนัยโว๊ยยย...
ป๊ะป๋า คิดถึงงง
:sweet_kiss:​

มิน่าโทรไปไม่ติด ไปดันไม่ชวน ฮ้วยยย...

ก็ทำงายด่านอะป๋า อดกินหลายวันแล้ว ตอนนี้หิวเหล้าอีกแล้ว เลี้ยงเหล้าหน่อยดิป๋า 55 เด๋วออกมิกซ์ให้ 555:biggrin:

ก็ทำงายด่านอะป๋า อดกินหลายวันแล้ว ตอนนี้หิวเหล้าอีกแล้ว เลี้ยงเหล้าหน่อยดิป๋า 55 เด๋วออกมิกซ์ให้ 555:biggrin:
แหวะ...ขี้เหล้า..!!! :go: :go: :wink:

..ปายจิบเบียร์ดีก่า......อิอิ...:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน

หนูอยู่บ้านที่เสาชิงช้าอ่า ไปเที่ยวบริคบาร์มามันส์มากๆๆๆๆๆ ออิอิ:biggrin:

หนูอยู่บ้านที่เสาชิงช้าอ่า ไปเที่ยวบริคบาร์มามันส์มากๆๆๆๆๆ ออิอิ:biggrin:

:eeek: น่านเป็นงัยเล่าโว๊ยยยย....กอทอมอ แม่ลูกสาวก็ตะลุย
กระเจิดกระเจิงไปแล้ว...ปล่อยคนทางหัวหิน เหงาจังเยย:sexy_girl:

:biggrin: แต่ว่า...อิอิอิ พ่อมาอยู่กุงเตป แล้วนาไอ่เจ้าปัด
เอิ๊กๆๆๆๆๆ เพิ่งขับรถมาถึงเนี่ย อิอิ

แหวะ...ขี้เหล้า..!!! :go: :go: :wink: แหวะ....ขี่เบียร์..!!! 555

..ปายจิบเบียร์ดีก่า......อิอิ...:biggrin:

มาดิมีเหล้า กทม.นะ555

• กระทู้ ผู้เขียน
:eeek: น่านเป็นงัยเล่าโว๊ยยยย....กอทอมอ แม่ลูกสาวก็ตะลุย
กระเจิดกระเจิงไปแล้ว...ปล่อยคนทางหัวหิน เหงาจังเยย:sexy_girl:

:biggrin: แต่ว่า...อิอิอิ พ่อมาอยู่กุงเตป แล้วนาไอ่เจ้าปัด

เอิ๊กๆๆๆๆๆ เพิ่งขับรถมาถึงเนี่ย อิอิ

อิอิ เลี้ยงติมๆๆๆๆ:smile:

อืมมมมมมม ว่าแล้นชวนเที่ยว ที่แท้ตอนนี้อยู่ กทม. ฮ่าๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม