Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31811
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: ^_^ บ้านนี้สำหรับสมาชิกที่อยู่ หัวหิน และละแวกใกล้เคียง

..ม่ายมีชวน

ช่ายๆ ไม่เคย

แต่เมื่อคืนหนูก็ไป hi4 มาเหมือนเดิม เด็กศิลปากรเกือบหกสิบคน เอิ้กๆส์ๆ:biggrin:

Re: ^_^ บ้านนี้สำหรับสมาชิกที่อยู่ หัวหิน และละแวกใกล้เคียง

:sexy_girl: ใครยุให้ไอ่หนุ่ม ขายเซฟวะ เด๋วตีขาหัก

แล้วเบอร์เจ๊ เอ็งไม่มีเหรอไงวะต้นฟัก ฮ่าฮ่าฮ่า

เอ..หรือว่ามานจาเปลี่ยนใจไป ขับ TIIDA.
อืมส์ น่าคิดๆ

หนุ่มโว๊ยยย...คืนนี้ ที่เดิมนะน้อง สโตนเฮด..
มีเรื่องเหลาว่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า..

:biggrin: :biggrin: :biggrin:​

เรื่องมันเป็นอย่างนี้ไงเจ๊โจ้

พี่หนุ่มเค้าบ่นว่า เพื่อนเค้า ขายเซฟ ออกวีออส

เหลือตัง อาบน้ำบ๊อยบ่อย

พี่หนุ่มเค้าเลยอยากมั่ง

อะเหอ ๆ ๆ ๆ

นอกใจนะเนี่ย

ส่วนต้น ออกรถใหม่ แต่ไม่ขายหรอกเซฟ

เอาไว้ให้หา 95 เติมเล่นหนุก ๆ

ส่วนเบอร์เจ๊โจ้

เครื่องหายคร๊าบ

ยังไม่ได้เมมไว้เลยอะ

ช่ายๆอากาศดีมาก จนนอนอย่างเดียว หนังสือนี่นอนข้างๆ

เฮ้อ ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ

มาเมื่อไหร่ ก็โทรหาป๋าโจ้เลยนะคะ :wink:

เอาเบอร์หนุเลยไม่ได้เลยดีกว่ามั๊ง

จะได้ไม่ต้องเปลืองค่าโทรศัพท์ไง

ช่วยโลกร้อน :augenrollen:

ช่ายๆ ไม่เคย

แต่เมื่อคืนหนูก็ไป hi4 มาเหมือนเดิม เด็กศิลปากรเกือบหกสิบคน เอิ้กๆส์ๆ:biggrin:

:wink: โทรไปก็ไม่รับสาย แล้วก็ไม่มีโทรกลับมาหาด้วย เซ็ง
จาไปไหนทำอารัยก็ตามบายเว้ย
ชิ

เย้ยยยย ทะมัยนู๋ปัด มีรหัสสมาชิคแล้วอะ สมัครแล้วหรอ เอิกๆ งานครบรอบ5ปี ต้องมายืนรายงานตัว
หน้าเวทีด้วยนะเนีย คนเนีย ฮาๆๆๆ

ถามนิสนึงคับ พอดีวันอังคารหน้าโดนงานเเต่งที่บางสะพาน ไปกลับก.ท.ม.ต้องพกค่านํามันประมานเท่าไรคับ เกิน5000 ไหม ถ้าเกินจาได้ทำใจฝากซองไปดีกว่า ขอบคุนคับ
ปกติผมกลับเพชรบุรีไป-กลับก็1500เหลือนิดหน่อย(แต่คนจะไม่เหลื่อแว้ว)

ถามนิสนึงคับ พอดีวันอังคารหน้าโดนงานเเต่งที่บางสะพาน ไปกลับก.ท.ม.ต้องพกค่านํามันประมานเท่าไรคับ เกิน5000 ไหม ถ้าเกินจาได้ทำใจฝากซองไปดีกว่า ขอบคุนคับ
ปกติผมกลับเพชรบุรีไป-กลับก็1500เหลือนิดหน่อย(แต่คนจะไม่เหลื่อแว้ว)
.....................................................................................
......................................................................................
เตรียมไว้ได้เลยครับ.....ไปกลับ....4000...........บาท............ระยะทาง...กรุงเทพถึงบางสะพาน....................400..ก่า.....กิโลเอง...ครับ............

.....................................................................................
......................................................................................
เตรียมไว้ได้เลยครับ.....ไปกลับ....4000...........บาท............ระยะทาง...กรุงเทพถึงบางสะพาน....................400..ก่า.....กิโลเอง...ครับ............

เมื่อวานเห็น สีเขียว กะสีส้มด้วยอ่ะ

สีส้ม สีใสจัง เห็นขับออกมาจากทางคันคลอง

คนขับหน้าโหดๆหน่อย ไว้หนวดดดดดดดดดดดด้วย

ใช่ป้ะคะ:confused:

:wink: โทรไปก็ไม่รับสาย แล้วก็ไม่มีโทรกลับมาหาด้วย เซ็ง

จาไปไหนทำอารัยก็ตามบายเว้ย
ชิ

จาพูดไงดี มาเห็นก็ตอนเช้าแร้วอ่ะ งอนทำไม

เด๋วพุงป่องนะ:rolleyes:

เย้ยยยย ทะมัยนู๋ปัด มีรหัสสมาชิคแล้วอะ สมัครแล้วหรอ เอิกๆ งานครบรอบ5ปี ต้องมายืนรายงานตัว
หน้าเวทีด้วยนะเนีย คนเนีย ฮาๆๆๆ

ทำไมต้องไปหน้าเวทีด้วยอ้า

จาเผารายใช่ม้าา

คนอื่นก็ได้รหัสใหม่เหมือนกันอ่าา:frown:

ขอบคุนคับ.....นํามัน4000 ใส่ซอง1000 ที่พัก1200 ค่าอาหาร1000 ค่าเมา2000
สรุป ฝากซองไปดีกว่ามั้ย... ขอบคุนคับ

ขอบคุนคับ.....นํามัน4000 ใส่ซอง1000 ที่พัก1200 ค่าอาหาร1000 ค่าเมา2000
สรุป ฝากซองไปดีกว่ามั้ย... ขอบคุนคับ

:redface: ถะ ถะ ถูกต้องที่สุดก๊าบบบบ......
คิดเสียว่า 10 Km/Lite. ขับแบบประหยัด สบายๆ ไม่เกิน 120
ระยะทาง ไป-กลับ 400 กม. ใช้น้ำมัน 45 ลิตร = เบนซิน 95 ลิตรละ 40.59 คูณ 45 ลิตร = 1,823.6 บาท สำหรับเครื่องยนต์ 2,500 cc. เผื่อเหลือเผื่อขาด คิดซะว่าค่าน้ำมัน 2,500
บาท ก็น่าจะพอแล้วครับ ช้าบ้าง เร็วบ้าง...ชิวๆ

ช่วงที่ใช้น้ำมันเบนซิน 95 ขับ ไป-กลับ ระหว่าง BKK - HuaHin
ระยะทาง 435 กม. ค่าน้ำมันประมาณ 1,870 บาท ครับพ๊ม...

ความเร็วไม่เกิน 120 กม./ชม. เอิ๊กๆๆๆๆๆ ทำได้แค่นี้แหละ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ขอบคุนคับ ฝากซองโลด...ช่วยลดโลกร้อน

แก๊สโซฮอลย์เลยงานนี้ค่าน้ำมันลดแน่นอน หายไปลิตรละเกือบ10บาท ป๋าคับช่วงนี้ประชุมดูงานเพียบเลย วันนี้เลยอดDrinkเลย เสียดายป๋าโทรบอกช้าไปหน่อย

:smile: เสียดายหว่ะหนุ่ม เมื่อคืนเพียบแปร้ เมาสัด...
ลากพวกครูนักบิน มาดื่มต่อที่ทำงานอีก เอิ๊กๆๆๆๆ
เค้าเลี้ยงส่ง พ.ท.ดำรงค์ ท่านเกษียณอายุ

แต่นายพี่ ขอต่ออายุให้แล้ว ปี/ปี
เลยกลายเป็นงานฉลอง
ต่ออายุราชการไปซะงั๊น
5555555
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ไฟล์แนบ

• DSC05204 (Small).JPG
    DSC05204 (Small).JPG
    35 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 79
  • DSC05209 (Small).JPG
    DSC05209 (Small).JPG
    44.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 82
  • DSC05210 (Small).JPG
    DSC05210 (Small).JPG
    37.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 86
  • DSC05213 (Small).JPG
    DSC05213 (Small).JPG
    50.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
  • DSC05216 (Small).JPG
    DSC05216 (Small).JPG
    53.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 80
  • DSC05219 (Small).JPG
    DSC05219 (Small).JPG
    53.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81

แอบดู...:frown:

เผยตัวออกมาเลยเว้ย...อย่าแอบ

เมื่อวานเห็น สีเขียว กะสีส้มด้วยอ่ะ

สีส้ม สีใสจัง เห็นขับออกมาจากทางคันคลอง

คนขับหน้าโหดๆหน่อย ไว้หนวดดดดดดดดดดดด้วย

..............สีส้มน่าดุ.แต่ใจดีจ้า....พี่วิน......เจอแล้วทักได้จ้า
.................สีเขียว...น่ารัก...เสี่ย..เจต...50...ล้าน...ครับ.ใจดีๆๆแต่กับสาวๆๆเท่านั้นๆๆน่ะ....เจ้าของร้านร้านบิวเดอร์ อัพ เรซชิ่ง วีล....หัวหิน..19....ข้างวัดวังไกลกังวล..........คร้าบ........ส่วนตัวป๋ม...สีบรอนซ์ด่างๆ...ยังไม่ทำสีครับ....นานจะเห็นแถวหัวหินซักครั้งจ้า.......แต่ถ้าแถวบางสะพาน...บ่อยๆๆๆ...........เจอกันปาดหน้าได้เลยครับทุกคันๆๆๆๆอิอิอิ................(แต่อย่าให้โดนรถน่ะ).......................
<!-- / message --><!-- sig -->

..............สีส้มน่าดุ.แต่ใจดีจ้า....พี่วิน......เจอแล้วทักได้จ้า
.................สีเขียว...น่ารัก...เสี่ย..เจต...50...ล้าน...ครับ.ใจดีๆๆแต่กับสาวๆๆเท่านั้นๆๆน่ะ....เจ้าของร้านร้านบิวเดอร์ อัพ เรซชิ่ง วีล....หัวหิน..19....ข้างวัดวังไกลกังวล..........คร้าบ........ส่วนตัวป๋ม...สีบรอนซ์ด่างๆ...ยังไม่ทำสีครับ....นานจะเห็นแถวหัวหินซักครั้งจ้า.......แต่ถ้าแถวบางสะพาน...บ่อยๆๆๆ...........เจอกันปาดหน้าได้เลยครับทุกคันๆๆๆๆอิอิอิ................(แต่อย่าให้โดนรถน่ะ).......................
<!-- / message --><!-- sig --]

:boss: อ้อ...เสี่ยเจต บิวเดอร์ อั๊พ ข้างวัดวังหน่ะเองหรอ
จอดข้างจุดสกัดอาวุธ เลยอ่ะนะ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ

ถ้าเห็นคันนี้ ก็บีบแตรทักกันมั่งหล่ะกาน...
ซ.35 ติดดับเพลิงวังไกลกังวล เอิ๊กๆๆๆๆๆ

:biggrin:

ไฟล์แนบ

130.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75

ก็เราบอกน้องพี่แล้วว่าต้องกินวะนนี้เท่านั้น สรุปพี่กินอีกวันใช่มะ

ไม่รู้หรอกว่าชอบอ่ะ พอดีอยู่หอ เลยไม่อยากเอาขึ้นหออ่ะ กลัวหอแตก

และอีกอย่าง ปัดไม่กินทุเรียนอ่ะซี่:sweat:

ว่าแต่พี่นี่เที่ยวบ่อยจังเลยนะ:smile:

นานๆจะเข้ามาซะทีเดวนี้เจอลูกปัดบ่อยขึ้นนะเรื่องเที่ยวอะม่ายบ่อยหรอกแค่ขาประจำมีน้องๆที่หินน้ำบอกว่าชั้น3เสาของพี่ปิ๊ก2ต้นแล้วรู้ไหม55555เราเพิ่งรู้ว่าหมดไปเยอะแต่ก็เที่ยวอยู่ดีอิอิอิ+++ถ้าเจอม่ายต้องไหว้แล้วนะม่ายอยากเป็นคนแก่อะแค่โบกมือทักก็พอ
<!-- / message --><!-- sig -->

:boss: อ้อ...เสี่ยเจต บิวเดอร์ อั๊พ ข้างวัดวังหน่ะเองหรอ

จอดข้างจุดสกัดอาวุธ เลยอ่ะนะ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ

ถ้าเห็นคันนี้ ก็บีบแตรทักกันมั่งหล่ะกาน...
ซ.35 ติดดับเพลิงวังไกลกังวล เอิ๊กๆๆๆๆๆ

:biggrin:​
...................จะบอกเสี่ยเจตให้ครับ.....ป๋าโจ้....ส่วนผมเจอเมื่อรัยจะรีบลงไปทักทันทีครับบบ.......................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม