^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31811
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอให้ได้เจอกัน วันที่ 1 สาธุ ^^

ป๋าค้าบบบบบบบบ

ป้ายทะเบียนฝากจู๊ซซี่ไปแร้วนะก๊าบบบบบ

ขอบคุณก๊าบบบบ.....
หวังว่าจู๊ข มันคงไม่ลืม
ฮ่าฮ่าฮ่า

แล้วไม่มาหรอวะเล็ก
ไม่ค้าง รึจาค้างคืนได้ทั้งน้าน
มาหนุกหน่อยมั๊ย
:coolly-0028:​

ขอบคุณก๊าบบบบ.....
หวังว่าจู๊ข มันคงไม่ลืม
ฮ่าฮ่าฮ่า

แล้วไม่มาหรอวะเล็ก
ไม่ค้าง รึจาค้างคืนได้ทั้งน้าน
มาหนุกหน่อยมั๊ย
:coolly-0028:
ช่วงนี้แห้งคับป๋า ต้องเก็บเนื้อเก็บตัว 555[/CENTER]

ก็ทราบว่าแห้งอยู่....เลยจามาหาที่เปียกชื้น ให้ไว้ซุกหัวไงวะเล็ก...หยุ่นๆ หนึบๆ อ๊ากซ์ซ์ซ์ซ์ :coolly-0018:

ก็ทราบว่าแห้งอยู่....เลยจามาหาที่เปียกชื้น ให้ไว้ซุกหัวไงวะเล็ก...หยุ่นๆ หนึบๆ อ๊ากซ์ซ์ซ์ซ์ :coolly-0018:

ช่วงนี้ใช้แถวบ้านไปก่อน เซฟครับป๋า 5555

ริมทางรถไฟนี่มันเท่าไหร่กันหว่า
อิอิ

สงสัยไม่เจอกันน่ะหัวหินจัง หึหึ TT

คาดว่า...แผ่นป้ายทะเบียนของตรู
คงติดรถกลับไป กุงเตป พร้อมนังจู๊ซซี่ แหง๋มๆ

กรูว่าล้ววว......น่าจาเป็นเช่นนั้น
:coolly-0046:​

คาดว่า...แผ่นป้ายทะเบียนของตรู

คงติดรถกลับไป กุงเตป พร้อมนังจู๊ซซี่ แหง๋มๆ

กรูว่าล้ววว......น่าจาเป็นเช่นนั้น

:coolly-0046:​
เวรกำ....นังจู๊ซซี่ลืม ป๋าก็เมาชิมิ:coolly-0011:

สวัสดีครับมาอัพให้บางกระทู้มันตกครับ

สรุป...ไม่ได้มาด้วยชิมิ
เล็ก....:coolly-0039: จัดปัย............
มานน่าฝากนังออย มาหนิ

จิงๆ ผมไปน่ะ วันนี้ ยังไปจอด หน้าล้าน ต่อไม้ อยู่เลย มี 200 กับ 3 door

จอดอยู่ตอนป่ะมาน 3ทุ่ม หึหึ ก่อนกลับกรุงเทพ อิอิ

จิงๆ ผมไปน่ะ วันนี้ ยังไปจอด หน้าล้าน ต่อไม้ อยู่เลย มี 200 กับ 3 door

จอดอยู่ตอนป่ะมาน 3ทุ่ม หึหึ ก่อนกลับกรุงเทพ อิอิ

:coolly-0040: อ้าว...แล้วไม่โทรมาวะ
ป๋า..ก็อยู่หลังร้าน ตอไม้น่านแหละ

:coolly-0040: อ้าว...แล้วไม่โทรมาวะ

ป๋า..ก็อยู่หลังร้าน ตอไม้น่านแหละ

ไม่รุ้อ่า ก็พี่เอ็ก เค้าจอนเติมแก๊สอยู่ 5555+ พลาดๆๆ

ฟักนั้งมากับพี่ก้อยกับพี่โจ้ อะ หึหึ:coolly-0041::coolly-0040:

เวร...........กรำ
ไม่งั้นหล่ะ คริ คริ

ป๋าไปทำอะไรหลังร้านอะคับ หลังร้านมีห้อง vip ด้วยร๊อ :coolly-0043:หุหุ

ป๋าก็เอาเซฟไปใช้บ้างสิ ถ้าเค้าเห็นรถป๋าจอด เค้าก็รู้แล้ว เป็นเด็กแว้นนน อยู่ได้ 555

เปลืองแก๊ส..........จาเก็บตังค์ไปใช้หนี้ป๋าจอห์นเว้ย อุอุอุ

:coolly-0010:​

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม