กระจกซันลูปแตก

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31600

iN loVe
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
10 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถ้ากระจกซันลูปแตก จะ มี ที่เปลี่ยนไหมครับ แล้ว ที่ ไหน รับ ทำ ราคาเท่าไหร่ ใคร ทราบ รบกวน ทีครับ

ถ้ากระจกซันลูปแตก จะ มี ที่เปลี่ยนไหมครับ แล้ว ที่ ไหน รับ ทำ ราคาเท่าไหร่ ใคร ทราบ รบกวน ทีครับ

ไม่มีครับไอ้น้อง ต้องหาซื้ออย่างเดียว แต่มันมีที่ตัดได้นะ
เคยได้ยินแต่ไม่รู้ว่ะ ไม่ก็ตัดเหล็กปิดหรืออคีลิคสถานเดียว
ถ้าหาไม่ได้ ไม่ก็เบิกใหม่ซึ่งราคาก็พอๆกะซื้อหลังคาsunroof ใหม่อีกบาน

ไม่มีครับไอ้น้อง ต้องหาซื้ออย่างเดียว แต่มันมีที่ตัดได้นะ
เคยได้ยินแต่ไม่รู้ว่ะ ไม่ก็ตัดเหล็กปิดหรืออคีลิคสถานเดียว
ถ้าหาไม่ได้ ไม่ก็เบิกใหม่ซึ่งราคาก็พอๆกะซื้อหลังคาsunroof ใหม่อีกบาน
แสนรู้จังเลยคับ......

• กระทู้ ผู้เขียน

แล้ว ที่ว่า ตัดได้ อ่ะ ที่ ไหน ใครรู้บ้าง

เคยตัดให้ลูกค้า ไปตัดที่ร้านทำกระจกบ้าน แต่ไม่สวยอะ มันตรงเป็นกระดานเลย

มีขายในเซฟคลับมั๊งเห็นแว๊บๆ

เอ่อ มีร้านนึงอยู่ปากซอยโรงเรียนพิพัฒนาครับ เยื่องปากซอยวัดธรรมมงคล สุขุมวิท 101 อยู่ขาเข้าเมืองน้ะ

ลองไปดูโรงงานกระจกรถยนต์ทีอ้อมน้อยดูคับ
มีกระจกรถยนต์ทุกรุ่น แต่ซันรูฟไม่ค่อยแน่ใจคับ
เคยไปเปลี่ยนกระจกหน้ามาเค้าติดตั้งให้ด้วยคับ

สั่งตัดตามร้านกระจกรถยนต์อ่ะ
เอาแบบไปให้เค๊า
แต่แพงสัดเลยอ่ะ
หรือไม่ก้อ...
เด๋วโทรไปคุยด้วยดีกว่า

ตาพีท K-sport เคยแนะนำนะ ตัดกระจกใส่ใหม่เลย เค้ารู้ร้าน...ลองติดต่อตาพีทดูครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม