กราบเรียนเชิญที่รู้จักทุกคน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31366
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ท่าทางจะมัน....ไม่ไปไม่ว่ากันนะครับพี่ต่อกับพี่จอม..พอดีต้องไปตรวจสะพานต่างจังหวัดอะครับ คึดถึงพี่ๆทุกคนครับ....เอก บางมดครับ หวังว่าโอกาสหน้าคงได้ช่วยกัยแชร์ออกค่าเหล้าครับ...
ไม่ไปไม่เป็นไรครับ ...ผมก็หวังว่าถ้าใครไม่ไปบ้านงานส่วนมากจะช่วยซองฝากมาทำบุญนะครับ 5555 เหมือนงานบวชไหมวะ ..ล้อเล่นนะครับ ..แค่อยากกินเท่านั้นไม่มีสาระสำคัญหรอกครับ

ตื่นเต้นจัง จะได้เจอพวกลุงๆๆๆกันแล้ว พรุ่งนี่ผมต้องพกถุงยางไปด้วยไม๊ คับ แนะนำด้วยนะครับ

:wink: เซงเลย พี่พูดอย่างนี้เดียวขอ ประกอบปืนก่อนเพื่อมีเรื่องกับโต๋ะข้างๆๆ ถ้าไมมีก็เขี่ยกันเอง 555.:byebye: ไมเห็นใจน้องบ้าง ยังไมเคยรู้จักใครเลยเหมือนโดนตัดคั่วหัวใจ 55:cry:

ตื่นเต้นจัง จะได้เจอพวกลุงๆๆๆกันแล้ว พรุ่งนี่ผมต้องพกถุงยางไปด้วยไม๊ คับ แนะนำด้วยนะครับ

ถุงหิ้วก็พอพี่
มันบางดี 55:augenrollen:

ตื่นเต้นอย่างนี้ผมว่าคงไม่ทันใส่ละมั้ง รดคามือแน่ไม่ทันได้ซีกซอง
ใจเย็นๆครับใจเย็นๆ หายใจลึกๆแล้วว่าตาม หายใจเข้า คุก หายใจออก ตาราง

ตอนนี้อยู่ลำปาง ถ้ากลับไปทันจะไปแล้วกันนะครับพี่ วันใหนวะเนียยังไม่ได้ดูวันเลย

ที่พี่จอมว่ากล่าวไปทั้งหมด
สงสัยจะหมายถึงผม99%แน่เลย
ใช่ซิอะไรๆก็ผม
ผมผิดเอง
ผมมันชั่ว ชั่ว ชั่ว
ผมมันเลว เลว เลว
ผมมันไม่มีใครเอา เอา เอา
ผมมันไม่ได้ขี่เซพ เซพ เซพ
ผมมันจน จ น จน
ผมมันระยำ ยำ ยำ
ผมมันหล่อ
ผมมันดี
ผมมันน่าตาดี
ผมมัรน่ยmทกดาทmopdfkgokawe[g,,กาพเน

เรื่องจริงทั้งหมยกเว้นประโยคท้ายๆแม่งไม่จริง

คนที่แพ้ก็ต้องดูแลตัวเอง....
รักเองช้ำเองจะโทษใครก็โทษตัวเอง.
ยิ่งใกล้ยิ่งเจ็บ.....
มีเพลงไหนอีกบ้างที่ผมอยากนำไปร้องให้ตัวเองฟังวันงาน

กู รักแท้ดูแลไม่ได้
วันนี้จะได้เจอพี่ๆแล้ว มีอะไรแนะนำน้องใหม่คนนี้ด้วยนะครับ
ไม่ได้ออกงานนานแล้วประหม่า แทงผิดแทงถูก
ต้องดูดนมแล้วถอดกางเกงทีหลังใช่ไหมครับพี่ๆ ชี้แนะข้าน้อยด้วย
ด๊วบๆๆ

กู รักแท้ดูแลไม่ได้
วันนี้จะได้เจอพี่ๆแล้ว มีอะไรแนะนำน้องใหม่คนนี้ด้วยนะครับ
ไม่ได้ออกงานนานแล้วประหม่า แทงผิดแทงถูก
ต้องดูดนมแล้วถอดกางเกงทีหลังใช่ไหมครับพี่ๆ ชี้แนะข้าน้อยด้วย
ด๊วบๆๆ
5555555555........:biggrin:

ร้องเอง เจ็บเองไม๊พี่ .....

แนะนำให้พี่ต่อ กับ พี่จอม
ปลอบใจได้นะ 5555+++ :biggrin: :biggrin:
ไม่เจอกะตัว ไม่รู้หรอก5555
อยากเจอ 049 อะ

คนที่แพ้ก็ต้องดูแลตัวเอง....
รักเองช้ำเองจะโทษใครก็โทษตัวเอง.
ยิ่งใกล้ยิ่งเจ็บ.....
มีเพลงไหนอีกบ้างที่ผมอยากนำไปร้องให้ตัวเองฟังวันงาน

โชคชะตา ของ Sofa กะ ขอบใจนะ ของ แพรว (ฝากร้องด้วยนะพี่)555

อย่าลืมไปงานเลี้ยงรุ่นที่กระทู้ปลุกจิตสำนึกนะครับ...

เพิ่งมาเห็น สงสัยไม่ทันแระ...

มีทั้ง
แจะ ประธานบอล ประธานจอม ประธานเบียร์ ประธานติ Siam C4 ประธานต่อ ประธานโย และมี ประธานวิทย์ กับผองเพื่อนตามมาสมทบตอนเที่ยงคืนนน

หมดเบียร์ดำไปประมาณ
3 ลิตร 4 ทาวเวอร์
และ 5 ลิตร 4 ทาวเวอร์ -*- :sweat:

จบการรายงานข่าวววว

ด้วยความเคารพอย่างสูงลิ่ววววว
:smile: :augenrollen: :smile: :augenrollen: :smile: :augenrollen:

เละเรยยยย :go: :go: :go:

:mad: อยากไปคับ อยากไป
แต่อยู่ไกล ไปไม่ได้
สงสารตัวเองที่ไม่ได้อยู่เมืองกรุงจัง (ห่างตั้ง 1000 กม.):mad: :mad:

บอกได้คำเดียวว่า...:dribble: :dribble: :dribble:

แหล่มเลย กลัวมั้ย
ถ้าเมื่อคืนเป็นศุกร์หรือเสาร์นะ ยาว

ว่าไป ตื่นมาเป็นไงบ้าง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม